Waaaa nikama huelewi kingereza kwasababu your reply does not make sense. Tunaongelea holding capacity ya ports wewe unajibu na maneno ya reli.
mjue nn.. ishu nyingine kuhusu SGR.. sisi hatutatumii hela nyingine kununua diesel kutoka nje kuendeshea trains mana zetu ni za umeme..tutatumia umeme wetu, lkn majiran wanatumia extra money kununua diesel... nashangaa sana tunaendelea kuargue na hawa watu kuhusu SGR
Ila watakwambia cc ndo tunawafuatilia wao yn ukitaka kuumiza mkunya nenda ground tu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Waulize wakunya wenzako kila siku sana potea dar [emoji1787][emoji1787]wanaanza kulia kama watoto ,hapo nairobi mtu hawezi kipotea,mm mwenyewe siwezi kupoteaUkikojoa ukiwa Lumumba street inafika hadi kisutu, ukigeuka unakojoa Kariakoo. [emoji23][emoji23][emoji23] Hii Dar ni ndogo sana.
Yani kiukweli kabisa kwa hapa Dar hii ni sehemu mojawapo yenye view ya hatari sana, yn ukifika hilo eneo macho yako lazima yaenjoy, ndio maana kuna mkunya mmoja alipaita CBD baada ya kumuonesha eneo lingine karibu na hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mida ya saa moja kucheck Furious 9 [emoji41].
View attachment 1857611
View attachment 1857612
View attachment 1857613
View attachment 1857614
View attachment 1857615
View attachment 1857616
View attachment 1857617
Hoja zenu za kijinga kutoka post point gani hadi kkoo point gani ya mstari mnyoofu maana unapima mwisho na mwisho au katikati na katikati ,yaani post katikati hadi kkoo katikatiWatawadanganya wale wasiopajua, hzo wanzokutajia ni main road, yani kiufupi mnazi mmoja ni sehemu unapita kuelekea posta na pia vile vile si mbali na kariakoo km ukikatiza mwnywe kw mguu..
Yule kilaza mmoja anasema eti boundaries ni towers
🤡 Clown Hiki si kikenya Hiki🙈☝️Ebhn ee kumbe Tanzania kuna maeneo kama ulaya sikuwa najua.
Mturuki hatari bana
Yani kawapiga jamaa vibaya, treni ikipata breakdown hakuna flow itaendelea kabisa..
Dar mkionyesha kitu km hiki natoka jf, bado mtazindua sanaView attachment 1857435View attachment 1857438
Ila wew bhana 😂 😂😂 ukiambiwa SGR ya bongo ni EUROPEAN standard uelewe .. haya ngoja nikupitishe kidogo ujionee kwa ground.Hapo ni sehemu ya kujeuzia mzee, sio kila treni inakuja na kutoka lazima zipishane moja inajeuza ikitoka ile inaigia
Km hivi..upoView attachment 1857448
Sawa babaa..hatujakataa kimziki tunawaheshimu..lakini mambo mengine yote mnatuheshimu....makofiiHapo ume fail mtihani wabongo hatunaga mda na nyinyi🙂polee Sana
Nyie ndo mmejaa kwenye blog na page za wabongo mkifatilia habar za the great Tanzania.
Ndo maana bongo musiq inatawala huko🙂
NolipokuwaIla wew bhana 😂 😂😂 ukiambiwa SGR ya bongo ni EUROPEAN standard uelewe .. haya ngoja nikupitishe kidogo ujionee kwa ground.View attachment 1857671View attachment 1857672View attachment 1857673View attachment 1857674View attachment 1857675View attachment 1857677View attachment 1857678View attachment 1857680View attachment 1857682View attachment 1857683View attachment 1857684View attachment 1857686View attachment 1857687alaf kwenye kiswahili hatuna neno "sehemu za kujeuzia" 😂😂😂 ni "sehemu za kugeuzia" neno kugeuzia limetokana na neno GEUZA ambapo mzizi wake wa neno ni "GEUZ" unaweza kulinyumbua na kuunda maneno mengine kama Geuzia, Geuziana, Geuzo au pia unaweza kutumia aina zingine za uundaji wa maneno kama vile (affixation, reduplication, Compounding word formation n.k). kugeuzia limeundwa kwa kutumia njia ya uundaji ya maneno ya Uambishaji (affixation) ku-geuz-ia .. ku=priffix geuz=root ia=suffix
Hakika huwezi kupotea Nairobi..jiji limepangika vyema.. Barabara ziko fine...Mbona mtu apotee...Dar twapotea Kwa sababu ya ubovu na mchanganyiko upande wa planningWaulize wakunya wenzako kila siku sana potea dar [emoji1787][emoji1787]wanaanza kulia kama watoto ,hapo nairobi mtu hawezi kipotea,mm mwenyewe siwezi kupotea