Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mnavaaga mask kumbe, si nilidhani wabongo waliamua hakuna c-19 kuanzia mjini hadi mitaani kijijini??? 😂
Hao ni wanapropaganda,wana maslahi yao njuu huku mtaani uone kama kuna mtu ana habari na hizo mask,hakuna mask,hakuna sanitizer, hakuna social distance,hakuna vaccine,hakuna anayezungumzia vaccine..na hakuna kufa...we are very strong,in GOD we trust
 
Askari wenyu wale waliokimbilia machakani kujificha baada ya kuvamiwa na mujahedeen al harakat..kisha kuwaacha americans wanapigana peke yao kule manza bay
 
Mipango yetu kwa sasa ndo hii hapa mkuu[emoji116][emoji116]
 
Aawapii hawa yanga ni vidimbwi type na vidimbwini wanakaa chura wakipiga kelele tu! Utaniambia!
 
We huoni hyo imeinuliwa kw sababu hyo sehemu labda, manake napaona kuna unyevu unyevyu..huenda sehemu yenyewe ni korofi sana kw kubeba maji, so zote ni design moja tofauti mchanga
Wacha kuvamia post bila kujua maana mjinga wewe.
 
Hao ni wanapropaganda,wana maslahi yao njuu huku mtaani uone kama kuna mtu ana habari na hizo mask,hakuna mask,hakuna sanitizer, hakuna social distance,hakuna vaccine,hakuna anayezungumzia vaccine..na hakuna kufa...we are very strong,in GOD we trust
Na tushagundua kwamba ni mchezo mchafu tu na tumeshapotezea, hakuna cha corona wala baba yake na corona wala mama yake na corona hapa, ni kwamba hatunawi mikono, tunajazana kwenye mabasi, na hatupaki sanitizer malamamiyake.
 
Corona corona ndo usenge gani uo, huku kitaa tumeugeuza ni wimbo unaoburudisha tu, maamamaaeee.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…