Hicho ndio kikosi chao "deadly" kule kwao[emoji1787][emoji1787]Compare the two [emoji81][emoji81][emoji80]View attachment 1815739View attachment 1815740
Sent from my LAVA_R1 using JamiiForums mobile app
Bwahahah[emoji1787][emoji1787]si una wivu mzee jamaniThese r ur uniforms for ur police!
and these r their houses
Bwahaha!!kwhyo tumeanza kupangiana sio, si tumeelewana kingereza ni lugha ya kidato cha kwanza mpka chuo. Sasa mie wa darasa la saba naanzaje tena jamani, nione huruma part one sijamaliza nikiingia part two nitajibu majaliwaWe si umekulia hapo mombasa unajua tu kiingereza cha kuombea maji na soda. Kama unabisha nijibu kwa kiingereza sasa hivi.
Hehehe!!mbona waruruka jomba, we si ulikuja na definition yako muruwa sasa nimekuuliza swali umeanza kulialiaKwa ubongo wako ulivyochaa huwezi kujua kwamba ndani ya PPP kuna mkopo mpaka ufundishwe darasani. Au hilo neno partnership ndio linakuzuzua?
that chiq can siingher dad was 3yr ahead of me in uon. arap kering frm turbo uasi gishu mm arap kirui
Kwani Kenya flying school haina minimum requirements mpaka class 8 afanye flying classes? No wonder plane crashes r order of the day!we need to be hearing such stories frequently not just the -ves
Hii sio bongo mzee
Oya mbona mnapost miziki humu asee.?ingine kali toka kenya😆
nyingine wazimu💥💥
Alaf ngoma zenyewe sio kali wala nini, achaneni na masuala ya mziki, hizo sio fani zenu, tuachieni wenyewe wakali wa hizi mambowher dad was 3yr ahead of me in uon. arap kering frm turbo uasi gishu mm arap kirui
Ushakunywa pombe za bei rahisi wewenta posti mpaka majogoo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Look at this 2 militia FOOLS. What is the left one carrying?Ona vilaza toka dar slum [emoji81][emoji81][emoji90][emoji90][emoji90][emoji706][emoji706]View attachment 1815782
Sent from my LAVA_R1 using JamiiForums mobile app
So huyu ndio mrembo huko kwenu 😂
Blog ya save tanzania ni ya nani??🤣🤣 yani nimecheka sana vile munavohangaikaYaani sio Bongo hapa? Hebu wacheni kuruka ndugu zenyu! 🤣 🤣 🤣
View attachment 1815781
Si kila kitu kuiga I prefer uniqueness ya Posta mpaka Masaki kama ilivyo na historia yake! Bay ya Luanda ikajengwe Kigamboni!Bonge moja view ..tukija tukajenga bay kama ya Luanda au zaid tumeua