Mac Bully 001
JF-Expert Member
- Jun 26, 2012
- 6,539
- 12,945
Waliipatia jina hilo la mpemba ili kumliwaza sababu alikuwa dogo wakati huo, lakini iko na errors nyingi ukiingia practical sasa, sababu hakuwa specific. Na pia many scientists before him already walikua washafanya research ju ya hiyo theory...Kabisa yani, hyo yake hta kwnye syllabus haipo[emoji1787][emoji1787]
With suluhu at the healm. I can safely visit Tanzania to speak English and be respected like a king [emoji23][emoji23]I pray you survive in the next PEV Genocide coming out in Kenya.
You can alternatively relocate to Tz usikufe kwa kupigwa risasi na polisi au Kukatwa mapanga na Mungiki.
Kuna part 1 ya Kiswahili na part 2 Kingereza.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kabisa mzee..
Ni ubabaishaji tu walai
Eti alivumbua m-pesa, sema alivumbua jina, hiyo mobile money ipo duniani miaka mingi iliyopita fala wewe [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Ni Vizuri na sijakataa[emoji2]Lakini alipovumbua hivo aliendeleza uvumbuzi wake ama alirudi kulala,Minakutajia watu ambao walisoma mahesabu kisawasawa,Kama Obama alifanya Mahesabu zake mpaka akijipata Ikulu Amerika Ndani,can you do That?????Mwingine akavumbua Mpesa ambayo itasaidia wengi,Yani real life sio Blablabla nyingi[emoji51][emoji51][emoji51]
Lakini niujiuliza Hawa Watz wanao ongea Kingereza Humu JF walisomea wapi??? Yani TZ Ni ya Siri Mingi🙉With suluhu at the healm. I can safely one to Tanzania to speak English and be respected like a king [emoji23][emoji23]
Unlike during magufoolis time wakati ningeuliwa na akina makonda na sabaya [emoji23]. Am so glad he was eliminated [emoji88][emoji88]
Kabisa yani, hyo yake hta kwnye syllabus haipo[emoji1787][emoji1787]
Utajua nn na wakati mmesoma arts [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mpaka nikashangaa mambo ya majimoto sijui baridi Hehehe[emoji38][emoji85]
Baada ya kukupa facts naona sasa akili zimekujia umeacha kumuongelea ongelea mwanaume mwenzio, be the man namna hii wacha usenge na kulalamika lalamika hovyo km mtoto wa kike.Kuna part 1 ya Kiswahili na part 2 Kingereza.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kama sio heroin ccm wanadunga sijui wanafikiria aje kuhusu mfumo huu wa elimu duni in the 21st century. We are already in the future.
Hehehe Yani ata aibu unakataa kitu ata wwe unajua ni ukweli💩💩Mefi wwe💉💉💉💉😆👎Eti alivumbua m-pesa, sema alivumbua jina, hiyo mobile money ipo duniani miaka mingi iliyopita fala wewe [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Kwahiyo wewe mwalimu wako alikuambia kujua kingereza ndio kusoma, kwahiyo mchina anayewatawala hajasoma mana hajui kingereza, hii mikunya ni mijinga kweli kweli, yn tuna bahati mby sn kuwa na jirani wapumbavu namna hii [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Lakini niujiuliza Hawa Watz wanao ongea Kingereza Humu JF walisomea wapi??? Yani TZ Ni ya Siri Mingi[emoji86]
mazomb yana bang na barakoa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]huyu mwamba ndo anafaidi[emoji23][emoji23][emoji23].. pekee yake na space iko waziView attachment 1813625
huyu kaondoka chini kumelowa[emoji23]
MaguFOOLi alikua mwizi wa pesa za umma ambazo hakuenjoy kula sababu ya corona kua lethal.Anabana matumizi wapi, ilkuwa chenga kwa raia wa bongo. Expenses zake alizotumia kwa msafara wa magari ndani ya nchi, akiongozana na officials kibao nyuma ilikuwa kubwa sana. Hebu waulize wanajua kinagaubaga swala hilo. [emoji23]
Si muko na Majirani SADC🖕Yani Bongolala kabisa,Nyerere sijui Terere Ndio aliwafunza hivyo💩😬😬Kwahiyo wewe mwalimu wako alikuambia kujua kingereza ndio kusoma, kwahiyo mchina anayewatawala hajasoma mana hajui kingereza, hii mikunya ni mijinga kweli kweli, yn tuna bahati mby sn kuwa na jirani wapumbavu namna hii [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hapo wazungu walimfariji tu[emoji1787]lkn kamwe sidhani km huo upupu wake utafunzwa mashuleniMpaka nikashangaa mambo ya majimoto sijui baridi Hehehe[emoji38][emoji85]
Imagine sasa wewe baada ya class 8, form one lugha ya utoaji elimu ingelikua kirusi hapo ungelijiskiaje mkuu[emoji1787][emoji1787]Kuna part 1 ya Kiswahili na part 2 Kingereza.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kama sio heroin ccm wanadunga sijui wanafikiria aje kuhusu mfumo huu wa elimu duni in the 21st century. We are already in the future.
Mimi kibinafsi nmezoea kuona Watz hawajui kingereza,mnajua kiswahili yenu Nyinginyingi🤮munaboea watu sana,Yani Watz wengi nimepatana nao Hawajui kuongea Kingereza kabisa,wanajua tu Hello na maneno Kama hayo ya kifalafala😬😬😬😬munaudhi Sana yaniKwahiyo wewe mwalimu wako alikuambia kujua kingereza ndio kusoma, kwahiyo mchina anayewatawala hajasoma mana hajui kingereza, hii mikunya ni mijinga kweli kweli, yn tuna bahati mby sn kuwa na jirani wapumbavu namna hii [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hahahaa!!hamna upuuzi km huo vitabuni mzee[emoji1787][emoji1787]Utajua nn na wakati nmesoma arts [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Teacher Tabichi is a Kenyan science teacher. Under Tabichi's influence, his students from a rural settlement in Nakuru's Keriko Mixed Day Secondary School, have reached the finals of the 'Intel International Science and Engineering Fair' and WON an award from the 'Royal Society of Chemistry'.[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1814671
Hizi mkuu we uliwahi soma hesabati na fizikia zama zako, manake hko kwenu kumbe hali ni teteBaada ya kukupa facts naona sasa akili zimekujia umeacha kumuongelea ongelea mwanaume mwenzio, be the man namna hii wacha usenge na kulalamika lalamika hovyo km mtoto wa kike.
Walai Tena huo upupu mi sitaki kabisa😆👏Hapo wazungu walimfariji tu[emoji1787]lkn kamwe sidhani km huo upupu wake utafunzwa mashuleni
render yao na real picture ni vitu viwili tofauti[emoji1787][emoji1787][emoji1787]