Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

KDF Forces training with US Marines.. note, the guns are American M4 and M16s only View attachment 1805467View attachment 1805466
kwa jinsi salute tu zilivyopigwa hapo kwenye picha ,unajua kabisa yupi ni mwanajeshi imara na yupi ni mwanajeshi dhaifu kimafunzo,,,

huyo mkuu wenu wa jeshi na hao wanajeshi wenu wengine wanapiga salute kizembe sana ,ambayo hata huyo mama kibonge hapo pembeni angeweza kushow ..

stupid & poor kenyan army
 
huko umeenda mbali sana yaani hao GSU tukija watu wawili tu mimi na The best 007 huku tukiwa na visu tu ,,tunachinjilia wote mbali ,,tunamaliza show
 
Umekuwa mwalimu wa kambini, eti hayashiki, anyway kilaza ni kilaza tu. Mkuu mmoja wa jeshi lenyu alihitimu huku ujue! 🤣 🤣 🤣
 
Tembe zikitoka hazijui saluti dadeq! 🤣 🤣 🤣 Hapo ni kuchapa tu mwendo wa kwenda mbele!
 
Jeshini watu wanaruka viunzi vya moto, kutambaa kwa mawe kifua wazi... Sio kuvunja matofali. Train Hard Fight Easy. Be smart sometimes
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] jeshi ni ukakamavu lazima muwatengeneze watu special ambao wanakuwa na uwezo wa kujikinga na hali ngumu zaidi na wenye kujua vitu vingi zaidi ....

endeleeni kutambaa kifua wazi na huo mtindo wa kutembea na mawe kifuani ambao ni vitu vya kawaida kijeshi,,,,mtaendelea kuchapika na kuanguka na parachures dayle
 
Umekuwa mwalimu wa kambini, eti hayashiki, anyway kilaza ni kilaza tu. Mkuu mmoja wa jeshi lenyu alihitimu huku ujue! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
kubadilishana mafunzo ni vitu vya kawaida hata nyie huwa mnakuja huku,,,

hilo jambo siyo big deal
 
Wewe nenda ukafundishe wenzako, staki taarifa hapa. 😂 😂 😂 Movie zinawakanganya!
 
Tembe zikitoka hazijui saluti dadeq! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Hapo ni kuchapa tu mwendo wa kwenda mbele!
sema jeshi lenu inabidi likazane sana,,
bado halipo well kabisa kimafunzo pamoja na jitihada zote mnazozifanya kwa kuweka bajeti kubwa
 
hapo hakuna movie wala picha ,,,ukikutana nao ground unachapika kweli mpaka unajinyea
Nakwambia ka ni mimi pale ground alafu jamaa wanafanya vituko vile, wallahi natoka naenda ghetto, siwezi poteza mda nikiangalia kicheko! 🤣 🤣 🤣
 
Mbona misipeleke Hao Jeshi wenu wrestling ama 🥊 tuone,Watapigwa mpaka watoke meno,Endeleeni Kuvunja mawe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…