Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]tahiraaaa ...hili deal we need it
 
Hio mkopo inaenda kwa Infrastructure,Nikama unaanzia Biashara unakopa pesa alafu Biashara inajilipia Deni yenyewe😛Think out of the Box Guyz
🤣🤣🤣👇👇👇 Mutalipa na nn na debt to GDP ratio iko 80% kwenye red line
 
[emoji1787][emoji1787] Ni sawa Nyani haoni kundule na Mgema akisifiwa???
Nyie mnavyoona viongozi wenu wanaipigia magoti Tz mnawaona wajinga au sio, hii nchi hapa EA ni km maji, ukiyakwepa kuoga utayanywa tu utake usitake [emoji1787][emoji1787][emoji117][emoji117][emoji90][emoji90][emoji117][emoji1139][emoji117][emoji2781][emoji706][emoji3545][emoji117][emoji1241][emoji117][emoji382][emoji91][emoji91]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kirahisi kwa sasa kwasababu ni kampuni ya umma na inajiweza 😂😂😂 kwa sasa tulieni tuwaletee gas ili zile pesa za kuagiza nje tuzichukue sisi tujenge nchi zaidi 😄😄
Unathani after hio Speech Nzuri ya Suluhu kuhusu Biashara,Haitawezekana,Haya Ngojeeni Kenyatta awe the Biggest Share Holder kwa hayo Makampuni Yote ya TZ😃
 
Unathani after hio Speech Nzuri ya Suluhu kuhusu Biashara,Haitawezekana,Haya Ngojeeni Kenyatta awe the Biggest Share Holder kwa hayo Makampuni Yote ya TZ😃
Kenyatta anamiliki ardhi nusu ya kenya ala nyinyi mutamiliki nn🤣🤣🤣 50m kenyans ndio maana slums haziishi kenya nzima
 
Imagine na yeye ni msomi eti [emoji23][emoji23][emoji23]

Ndio maana kila wiki anakula ban.
 
Hapo TZ Bado Hamjafika,wacha Haraka Safari Ni Ndefu🤣🤣🤣🤣
 
Labda kama ni vichaa wajenge mtambo wa kucompress wakati hawana ges? Tukumbuke mtambo wa kuibadil ges kuwa liquid sio cheap we are talking about a billions of usd...kuna njia nyingi za kuwa kuwangamiz hata wakijifanya vichaa tunaweza pandisha bei ya ges kamwe huwez shindana n mzalishaji daima....
Pia wameamua kuipitishia mombasa sababu ni short root from Dsm...
 
Hao kima hawajui na hawaelewi chochote juu mkoloni aliondoka (ga) na akili zao [emoji23][emoji23][emoji23]

Hao ndio ulikuwa unaaminishwa kuwa wana elimu bora!

Kuna ile takataka ingine ilikuwa inasema hawatonunua umeme wa Tanzania watanunua kule Ethiopia!
 
Yani ww akili ni mafiiii...sana na tutawapumulia mpaka akili ikae sawa
 
🤣🤣🤣👇👇👇 Mutalipa na nn na debt to GDP ratio iko 80% kwenye red line
Ata enzi za Moi ilikuwa juu zaidi,Kibaki kuingia akalipa karibu yote,Everything is like a merry go round,unakopa na unalipa Kisha unakopa Tena😃
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…