Mac Bully 001
JF-Expert Member
- Jun 26, 2012
- 6,539
- 12,945
Sawa, Endeleeni kupigana nyinyi makomando wa Tz.chief ukweli upo hivi vita si vizuri lakini uhalisia wa mambo kuna tofauti kubwa sana kwenye umakini na upande wa ueledi wa kijeshi baina ya hizi nchi mbili....
jeshi lenu la kenya bado sana pamoja na kuwa na bajeti kubwa ,,hapo well trainers ,,bado mna safari
Unaniletea wikipedia mimi[emoji23][emoji23]nawewe onyesha vita mliyopigana wakenya hata moja baina ya nchi na nchi....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
ujinga ndiyo akili iliyobakia kichwani kwakoView attachment 1755509
Mihogo ndio maisha rahisi[emoji23][emoji23]
Sasa km ni ishu na missions usiguse kabisa jomba, kenya walitinga sieraleone, ugoslavia n.khebu mention vita na mission mlizopigana kenya kisha mention vita/ mission iliyopambana Tz kisha comoare....
na ukimaliza jicheke[emoji1787][emoji1787][emoji1787] muache ujinga wakenya ,,jeshi lenu halikuwa na wala halina impact yeyote kwa hapa africa hakuna mlichokifanya ,,,,mpo so weak huo ndiyo ukweli
Pumbaaaa[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kwanin miaka yote ya nyuma hamkuingia huko somali,,,?.. huo ni mpango wa USA si mpango wenu ndiyo maanajeshi lenu linalipwa na kusaidiwa vitendea kazi,,,,
nyie kama nyie hamhwezi kusimama na msingeenda huko,,,,nyie ni chambo wa US...
jeshi lenu ni dhaifu mara dufu,,,ila huko kidogo mnapata experience ya vita ila bado sana mna kazi kubwa
Hicho ni kifaru au toy mzee baba, emu kua serious bana..View attachment 1755565
Made in Tanzania
Hehehehehe unataka kufananisha Tz na nchi yenye maradhi ya aibu mpk karne 21[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji117][emoji1139][emoji117][emoji86][emoji86][emoji90][emoji90][emoji117][emoji529][emoji529]Mihogo ndio maisha rahisi[emoji23][emoji23]
Ndio manake utapiamlo hauwaachi salama
Vita gn KDF imewahi kushinda? TPDF imewahi kushinda vita hyo inajulikana sasa niambie wewe KDF imewahi kushinda vita gn?Sasa km ni ishu na missions usiguse kabisa jomba, kenya walitinga sieraleone, ugoslavia n.k
Yani acha usitaje kabisa hko
Hivi hawa wanachupi kweli au wanatembea na mavi!?Hicho ni kifaru au toy mzee baba, emu kua serious bana..
Sikutaka kuwajibu mana ni jambo ambalo wanalijua.View attachment 1755565
Made in Tanzania
Onesha kimoja cha Kenya.Hicho ni kifaru au toy mzee baba, emu kua serious bana..
Noma sanaWakuu mmeona madaraja Dar Moro wanavyofanya chini?
View attachment 1754886
View attachment 1754887
View attachment 1754888
View attachment 1754889
Hio toy car ndio mnaita kifaru? Umewahi kuona wapi kifaru yenye migurudumu? Vifaru ambazo mimi nazijua zina chains zinazoitwa tracks. Yaani minyororo badala ya migurudumu. Hii ya migurudumu pengine itakuwa ni armoured personel carrier (APC). Nyinyi hamna na pengine hamtawahi kuwa na uwezo wa kuunda vifaru.Sikutaka kuwajibu mana ni jambo ambalo wanalijua.
Cc Tony254 komora096 [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee hizo vifaru mnatengeneza nyie!?Hio toy car ndio mnaita kifaru? Umewahi kuona wapi kifaru yenye migurudumu? Vifaru ambazo mimi nazijua zina chains zinazoitwa tracks. Yaani minyororo badala ya migurudumu. Hii ya migurudumu pengine itakuwa ni armoured personel carrier (APC). Nyinyi hamna na pengine hamtawahi kuwa na uwezo wa kuunda vifaru.
Kifaru kinakaa hivi.
View attachment 1755616View attachment 1755617View attachment 1755618
Wapi nimesema kwamba sisi tunaunda vifaru? The best 007 ndiye anadai kwamba nyinyi mnaunda vifaru.Mzee hizo vifaru mnatengeneza nyie!?