Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Mkoloni aliondoka na akili zao ndio maana hawana uwezo wa ku reason hata kidogo.
 
Rwanda sijui ata kama wana railway network ,kwa afrika mashariki sisi ndio baba lao


 
Nimemsikiliza Rais yupo live sasa hivi, anasema MIRADI aliyoacha Hayati Magufuli ni urithi wetu, lazima ikasimamiwe kikamilifu ikamilike, lasivyo hatutapata radhi yake na ya Mungu.

sema mama anatumia lugha ya upole sana.. anawaambia ‘Naomba’ badala ya kucommand kufanya kazi.. kuna sehem kataja madhaifu afu anasema wakajirekebisha.. angekuwa Magu angemtoa huyo mtu/watu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…