Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Taahira lao limeshaona linaaibika

Walikuwa wanaongopa eti Magu anachukiwa ss wameumbuka, mm kesho mamaaee mapema sn nipo taifa na sitovaa barakoa na sinampango huo nitaenda kumuaga JPM, unajua mm nmeumia sn kwnz nilipanga kumuona Magu Mana hakuna Rais wa Tz cjamuona, wawili kati yao nmeshikana nao mikono (JK & MKAPA) ila unfortunately Magu ckuwahi kumuona live lkn nilikuwa najiaminisha kwmb nitamuona tu haina shida, ile cku anaenda kisutu kwa bahati mby tulipishana, so kesho piga ua lazima nikamuage inshallah, naumia sana kwmb naenda kuuona mwili lkn nitaandika nmewahi kumuona.
 
habari wanayo mbona
 
Hii nchi ina watu zaidi ya mil.55,hakuna ambae anachukiwa na wote au kupendwa na wote

Acha mliompenda mkamuomboleze na sio kila Waliojaa barabarani basi wanasikitika wengine wanaenda kuangalia kinachojiri so hakuna cha kuaibika wala kusifiwa .
 
Kati ya watu 10 waliokuwa wanamchukia Magufuli,

wa 5 wanamchukia kwa kufata mkumbo

Wa 3 hawajui sababu za kwanini wanamchukia

Wa 2 upinzani uchwara
 
Hii nchi ina watu zaidi ya mil.55,hakuna ambae anachukiwa na wote au kupendwa na wote

Acha mliompenda mkamuomboleze na sio kila Waliojaa barabarani basi wanasikitika wengine wanaenda kuangalia kinachojiri so hakuna cha kuaibika wala kusifiwa .
Naona mods hawanitendea haki.

Narudia, We **** naomba usi quote tena.
 
Mm sioni hatari kupigwa ban kwnz mpk nnavyoongea sioni umuhimu wa kuwepo humu tena, so be care u fool.
 
Mihemko ya utoto inakusumbua at last ukikua utaacha vapour hizo
 
Pumbavu sn, hawa wapuuzi hatupaswi kuwavumilia, majolity Tz mourn this death, wameumia sn, lkn hawa wapuuzi wachache waliokuwa wanaipa hasara serikali wanaanza kuongea shit za kipuuzi, ss mm leo naonesha upande wangu wapili wa shilingi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…