Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

uongozi wa Magufuli ulitegemea sana wanataaluma (kutoka vyuoni, wizaran, idara za serikali) na uongozi wa Kikwete ulitegemea sana Vigogo/wanasiasa (kupeana uongozi sababu mzee alikuwa kiongozi, waziri au mbunge).. ngoja tuone Mama Samia ataenda kwa njia ipi
 
yaani mama akijichanganya tu.miaka minee hii itakuwa kama karne kwake.
 
yaani jana asubuhi nimepita eneo nikakuta mama ntilie wanasikikiza redio.wengi hawakupata taarifa usiku ule wa juzi.

wanaongea kuhudumia kwa unyonge sana.
kwakweli roho iliniuma,mpaka nikaanza kumlaumu Mungu tena.

aaaah.
Hvi twitter mnawaona wanavyoandika utumbo yani ata hawajishtukizii daah
 
Iwe closely au apart wewe jua kwamba hii ni new personality anaenda kufyeka genge la Chato na kamwe hataongoza kwa kivuli cha marehemu
 
Ni kweli but lile kundi hslitaoewa nafasi kwa sababu mama Samia anajua kila kitu juu yao na pia serikali tayari ipo.

Wazee wakiona mana Samia anataka kufanya mabadiliko makubwa sana ni lazima watamuita na kuuliza kulikoni.
Mama wasimpe uenyekiti wa ccm taifa.. wasubiri Kwanza mpaka 2023

Kama atazingua 2025 asirudi
 
Kichwa kubwaaa akili sasa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sie tulijua mapema Sana wakati marehemu anamtuma tuma kuwakilisha wala hata hakuwa anajua kwamba system is working to prepare her for the presidency

Mataga genge yamepigwa na butwaa hata hayaamini kinachotokea,tayari keshakabidhiwa rungu na orodha iko mezani wakenue tena basi
 
Tumpe muda kidogo mama afu ndo tumjaji
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…