Hata kama wapo Mimi Nina issue zangu zimenileta huku ikiwemo kupiga picha za Nai😃😃Mbona Watanzania wamejaa Nairobi? Kubali tu kwamba huwa unakutana na Wabongo wengi huku Nairobi ukiwa kwenye mishe zako.
Kijana anayeishi hapo kw dar huaga anavimba kitaani[emoji1787][emoji1787]nyie wakunya mnaoishi kwenye magofu yanayokaribia kuporomoka...
karibuni dar niwapangishe single room hiziView attachment 1710980View attachment 1710981View attachment 1710982View attachment 1710983
Kuna fala mmoja anaongelea road markings! Hebu muiteni hapa!Nimekutana na BRT ya Nairobi sema waliifungua kidogo ipumue[emoji2]View attachment 1711031
Vumbi kurukaHio hio mabibo tukizoom [emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116] umeona vile kwann mzungu hajaona slum mpaka leo
View attachment 1710984
Equity Bankzitaje hapa tuzione hizo kampuni za wakenya zilizo ajiri wabongo ....[emoji38][emoji38][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kw bongo hapo ni ushuani[emoji1787][emoji1787]Acha vitu vya aibu kaka
Kwhyo unampinga mkulu[emoji1787][emoji1787]zitaje hapa tuzione hizo kampuni za wakenya zilizo ajiri wabongo ....[emoji38][emoji38][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Aisee naomba nipate mda niweze kupiga picha za street's zao sema Niko mbali kidogo na city centre 🙄🙄🙄Kuna fala mmoja anoingelea road markings! Hebu muiteni hapa!
Hakuna cha second wave wala nini. Corona mmekuwa nayo huu muda wote tangu igunduliwe Tanzania last year. Ni wajinga tu kama wewe ndio wanaweza amini kirusi haikuwepo wakati mataifa zote majirani yenu walikuwa na kirusi na watu walikuwa wakiingia Tanzania na kuondoka kupitia mipakani na ndege pia zilikuwa zikiingia Kutoka mataifa zilizoathirika. Hata akili ya kureason hamjabakisha?Tumia akili, this is the second wave of Corona inflection, we shall defeat the same way we defeated the first one. Tanzania is not a failed state.
Sasa hapo unaona unafuu gani?Hio hio mabibo tukizoom 🤣🤣👇👇👇 umeona vile kwann mzungu hajaona slum mpaka leo
View attachment 1710984
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimekutana na BRT ya Nairobi sema waliifungua kidogo ipumue[emoji2]View attachment 1711031
Meffi wewe, fifa ranking muko namba ngapi, bongolalas and sports can not be in one sentence, mention one sport you are known for except lazyiness of course 🤣 🤣Kenya hawana wachezaji wa soka... Why Tanzania.
Namungo Kwa Kenya inachukua kila kombe
Sent using Jamii Forums mobile app
Uringishie watu ukirudi gongo la mboto mtaa wa dream houses 😂Hata kama wapo Mimi Nina issue zangu zimenileta huku ikiwemo kupiga picha za Nai😃😃
Huo ugonjwa uko kila mahali na ni hao wazungu waliusambaza duniani kabla hawajaitaja nchi yyte wakumbuke chanzo alikua naniThe world is pissed by tanzania