kamdanganya nani?Kuna mambo mengine siasa na hisia za kijinga hazifai kuingizwa. This is about human health and involves an invisible enemy. I still ask myself what it benefited Magufuli to lie to his people about the existence of a virus like this one. Kwa kweli hapa alifeli vibaya sana
kamdanganya nani?
Mbona unataka turudie mambo yaliyo wazi? Kwani hamukuambiwa Tanzania hakuna corona? Kama hamkudanganywa iweje leo inaua viongozi wenu?kamdanganya nani?
Tunajua kinachowauma ni utalii, kwa taarifa yenu hatutaacha kuwapiga gap la utalii [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]They baptized corona and gave it a new name called "changamoto ya kupumua" all in an effort to deny the existence of corona! And "changamoto ya kupumua" kept killing people while the government criminalized the publication of such information to the public! Only a few days ago, Zanzibar's first VP opened up about his covid status and publicly said that he tested positive to the virus. Sadly, he died today!
Ndio kusema wakenya wanaroho chafu bora mambo yaharibike lakini kukopa hawaachi[emoji23][emoji23] maskini [emoji1438]ββοΈView attachment 1704850
So wakenya ndio mliompima au mbona bbc hawakutangaza hvo, sijui hua kwann muna chuki na tanzaniaHahaha. Si ni kweli. Makamu wa rais mstaafu amekufa kwa corona. Kwani ni uongo?
Lengo ni kuichafua lakini kwa magufuli watanyoka tu mark my words πππhata ya ebola juzi.. wamesema tanzania ina ebola.. sikumbuki media lkn they have been saying this for a long time
So ile GDP munayosifia hapa iko wapi inanyea debe sasaπππππ sasa mushaanza kua na akiliMimi naunga mkono IMF 110% kwamba Kenya iwache expansionary budget regime. Lazima tupunguze expenditure. IMF wapo sahihi.
Mradi ushafika 95% kuanza waganda hawawezi kujuta unajua kwann kwasababi ile pipeline yenu ta lokichar imewatoa kamasi na imebaki stori ya alinacha π π π π πMradi wenyewe bado haujaanza. Waganda wenyewe wanalia na kusaga meno kwa majuto. Wanajiuliza mbona waliamua kupitisha pipeline TZ ilhali kama ungepitia Kenya mradi ungekuwa umeshakamilika?
Ndio maana miradi yenu hua inageuka white elephant si unaona leo SGR imeishia machakani na mchina hamujamlipa bado πππ mumeenda kumpa barabara kwa miaka 30 yani taratibu mchina anawachukuaMradi wenyewe bado haujaanza. Waganda wenyewe wanalia na kusaga meno kwa majuto. Wanajiuliza mbona waliamua kupitisha pipeline TZ ilhali kama ungepitia Kenya mradi ungekuwa umeshakamilika?
Baada ya IMF kuwapa mkopo wa masharti makali π π π π rais mzima aanasimama anasema nchi inaibiwa 2b ksh kila siku alaf nayie munachekeleaNimefurahi kwamba expenditure hazitaongezeka tena kwa hivyo budget deficit haitaongezeka. Imf watalazimisha serikali kuwa fiscally disciplined maana serikali ya Kenya haiko disciplined kwenye maswala ya kupanga bajeti
So uganda wanafurahia cheap fuel wakat wenye bandari kamasi zinawatoka ππ alaf utasema nnLinganisha na sauzi sasa[emoji1787][emoji1787]
Is that official source ???πππππ unatuletea maneno ya vijiweni
Tony254 ile GDP iko wapi sasa inanyea debe au???ππππ[emoji23][emoji23] maskini [emoji1438]ββοΈView attachment 1704850
Ili deni andikeni maneno yangu lazma mchina aondoke na bandari tulieni muone π€£π€£ imegeuka white elephantwanaikimbia sgr na sijui watapataje hela kulipia deni laoView attachment 1704883
Wamekwisha sasa πππ ukiona mkopaji anakwambia nakupa pesa ila wanyukane ndio hapo sasaNdio kusema wakenya wanaroho chafu bora mambo yaharibike lakini kukopa hawaachi
Taarifa ya BBC ndio unataka? Ndio hii hapaSo wakenya ndio mliompima au mbona bbc hawakutangaza hvo, sijui hua kwann muna chuki na tanzania