The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,616
- 98,849
Wewe naomba usije ukani quote tena sawa mkuu? Naomba usini quote cz tutavulugana, naheshimu mchango wako ila kiuhalisia naona wewe hulitakii mema taifa, wewe nahisi ni civil servant uliyezoea vya bure bure.Vitasa ,na akina Msukuma walioongea bungeni ni Ufipa? [emoji23][emoji23][emoji16][emoji16]
Mombasa county govt....Portuguese/Arabic/Swahili architecture Mombasa(Sehemu ya Old town - 'antique')
View attachment 1699502
Safi sana tuwaokote popote walipo, sio lazima watoke umagharibini. Pesa hainuki yakhe!
Hahahaa!!wabunge wa tz wameanza kujishtukizia..Maisha yamekuwa tofauti na zamani hyo ni kweli na anayebisha aje hapa nipambane naye mpk kesho, kiukweli pesa imekuwa ngumu kwa kipindi hiki cha Magu, sisi graduates tuemeamua kufanya dili zingine ili tusiaibike, mm nilimaliza chuo 2018 nipo sijapata kazi mpk ss nafanya michongo yng tu, ila kwakuwa mm nilisomea uchumi wkt nipo advance najua stages za Economics na najua uchumi wa kweli unajengwa vp so japo nafanya mishe zng na nmekosa kuajiliwa lkn cku zote nipo pamoja na Magu cz najua anafanya nn.
Najua anapigania taifa, ila kuna wasenge hususan civil servants wengi wao ni wasenge sn na hawajitambui na ni wabinafsi sana, yn wanakesha wakimkosoa president wkt ukweli wanaujua kwmb president anapambana na nahisi ww ni mmoja wao, nachelea kusema kuwa wewe ni mmoja wao.
Kadri nchi inavyopambana kukuza uchumi kw kutumia vichochea uchumi kw hali na mali basi maisha lazima yawe magumu..Maisha yamekuwa tofauti na zamani hyo ni kweli na anayebisha aje hapa nipambane naye mpk kesho, kiukweli pesa imekuwa ngumu kwa kipindi hiki cha Magu, sisi graduates tuemeamua kufanya dili zingine ili tusiaibike, mm nilimaliza chuo 2018 nipo sijapata kazi mpk ss nafanya michongo yng tu, ila kwakuwa mm nilisomea uchumi wkt nipo advance najua stages za Economics na najua uchumi wa kweli unajengwa vp so japo nafanya mishe zng na nmekosa kuajiliwa lkn cku zote nipo pamoja na Magu cz najua anafanya nn.
Najua anapigania taifa, ila kuna wasenge hususan civil servants wengi wao ni wasenge sn na hawajitambui na ni wabinafsi sana, yn wanakesha wakimkosoa president wkt ukweli wanaujua kwmb president anapambana na nahisi ww ni mmoja wao, nachelea kusema kuwa wewe ni mmoja wao.
kutanoga sana wakiweka mitiambao wanaweza kuongea na watu wanaohusika na barabara ya bamaga hadi shekilango waambien wapande miti pale katikat .. naona wanaweka nyasi tu
[emoji28][emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji1787] siasa ya kenya bhana yaani mapema washaanza kampeni
kutanoga sana wakiweka miti
Duh! Hii nchi inahitaji mapinduzi.[emoji23][emoji23] ase, naivasha dry port iko in Uhuru’s private land
Wanakuambia Uchumi Mkubwa Ushuzi mtupumkiamka naomba maelezo ya hii kitu.. hapa ni kenya [emoji23][emoji23]
Who asked them to live in railway land?[emoji23][emoji23], Development must push them out., ubepari, only the strong survives[emoji123][emoji123][emoji23][emoji23]mkiamka naomba maelezo ya hii kitu.. hapa ni kenya [emoji23][emoji23]
Pumzisha hz picha zimechoka.
Narudia acha upumbav na akili ndogoEven you, you should know that Mombasa is not a push over. It beats Dar in any aspects. Even residential suburbs Mombasa beats Dar. I hope you should know.
View attachment 1699409View attachment 1699410