Ngokongosha
JF-Expert Member
- Feb 9, 2011
- 3,400
- 7,610
Umenikumbusha mtera na kidatu eti zilikuwa zinaishiwa maji, Toka aingie jamaa sijasikia kumekauka, au imeanzishwa scheme ya umwagiliaji kwenye mabwawa nini ndio maana hayakauki😝😝Hebu jaribu kufuatilia tu huyo jamaa. Alishakufa. Halafu ukumbuke wizara hiyo ilikuwa inaunganisha Nishati na Madini.
Umeme ulikuwa unakatika katika ovyo tu wakati wake. Aliingia mikataba na makampuni kama IPTL yaliyokuwa yanakula pesa zetu bila hata kutoa umeme.
Kweli inauma mno. But kwa sasa tunajua tulipojikwaa tunarekebisha makosa yetu.
[emoji23][emoji23][emoji23]I thought I will see something magnificent or some substantial development, lakini wapi!![emoji1787][emoji1787][emoji1787], Unatafuta attention crying baby?[emoji848][emoji23][emoji28], Kusema ukweli kama ni hivi mko na unapiga kifua basi mmekua kichakani kwa mda mrefu, yaani hii clip inakushangaza ichoboy01?? Really? Ni nini cha ajabu hapo???., honestly!!!Heheh naomba wakenya mufungue hii video
Nadhani Jafo anakaa bora zaidi kuna mawaziri wengi wa JPM wanafanya wonders!Kama Magu atagoma kuongeza time, Hamna namna Hussein inabd achukue kijiti
Ghana imeanza kuikaza Kenya taratibuamkeni amkeni... proof nyingine hii kuhusu no. of millionaires
View attachment 1698664
tabia za wanawake 99% wengi wenu huwa zinafanana ndiyo maana unaambiwa fshari wawili hawakai zizi moja na ndiyo maana kwa kiasi kikubwa wanawake hampendani na mgigombana huwa kupatana ni ishu nzito huwa mnakaziana mazima tofauti na wanaume...Mi mbona nimeandika ukweli tu, kuhusu kuhama sijui nakwenda wapi huo ni uamuzi wa mtu..
Ila ukumbuke mke wa kwanza hafanani na wapili, kila mmoja ana mahanjamu ya kwake..lkn kw mume mchezo ni ule ule kamwe haubadiliki basi labda ujiongeze kw njia za mkato
Jamaa naona umekazana kweli, usijali lkn ukipata nafasi nenda kafute historia ubadilishe na hii ya kwako itakua vyema sana..tabia za wanawake 99% wengi wenu huwa zinafanana ndiyo maana unaambiwa fshari wawili hawakai zizi moja na ndiyo maana kwa kiasi kikubwa wanawake hampendani na mgigombana huwa kupatana ni ishu nzito huwa mnakaziana mazima tofauti na wanaume...
tukiendelea na history kwenye maisha kuna baba na mama hivyo hao wote baba na mama ni mmoja....hakuna cha pwani,visiwani wala bara ,,,,watoto wakikua huwa wanatoka nyumbani na kwenda kujitafutia life mbele ya safari.....
SWAHILI FOR TANZANIA.....na si kwa pwani pekee hiyo ibaki kuwa history tu....
Wachana na Kenya, we are not your problem idiot!![emoji1787][emoji23][emoji23]Wakenya tunatakiwa tuache kuongea nao watatuambukiza umaskini na watatuchelewesha.
View attachment 1698411
wewe ndiye ambaye haujanielewa....kikubwa ni mama land...imeisha hiyoJamaa naona umekazana kweli, usijali lkn ukipata nafasi nenda kafute historia ubadilishe na hii ya kwako itakua vyema sana..
Wake hawafanani ndio manake ukioa mwngine ukizaa dume unamtoa jina la babako tu hata kama atakua ni wa nne..
Yani we ukihama nchi kitakachobadilika ni vyeti tu lkn uhalisia hauwezi badilika, tatizo huelewi km nalenga nn
We fala kweli leo ndio unaijua jamii forums [emoji3][emoji3][emoji3]Wachana na Kenya, we are not your problem idiot!![emoji1787][emoji23][emoji23]
2021 habari ndio hiyo
[emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1698700
View attachment 1698706
View attachment 1698704
View attachment 1698701
View attachment 1698703
UFIPA hawa wewe [emoji3][emoji3][emoji3]VITU KWA GROUND in TZ...,[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji22][emoji848]
Muwache vijisifa uchwara [emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 1698759
View attachment 1698746
View attachment 1698750
View attachment 1698752
View attachment 1698748
View attachment 1698747
View attachment 1698749
View attachment 1698751
Hapa walishakubali mbn [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]amkeni amkeni... proof nyingine hii kuhusu no. of millionaires
View attachment 1698664
Nadhani Jafo anakaa bora zaidi kuna mawaziri wengi wa JPM wanafanya wonders!