Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

LA naizimia kichizi yan...my favorite city in the world
 
ungechapa tu mzee kisha ungeepa zako[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

maana najua huwezi kuganda kwa manzi ya kikenya sababu wako na bad smell sana sehemu nyeti
We Fala Sana🀣🀣🀣🀣🀣
 
Dont get this twisted we wrote to AU expressing concern of influx of refugees and asylum seekers because of renewed fighting in somalia. We just flexing our powers
Leo kenya inaomba msaada AU hahahhaha hio KDF inakula githeri na kushuta 🀣🀣🀣

 
Dont get this twisted we wrote to AU expressing concern of influx of refugees and asylum seekers because of renewed fighting in somalia. We just flexing our powers

Ninauhakika wewe dada ni kati ya maskini hapo Kenya. Na wewe is among of jobless in your country. Idea zako za kimaskini sikini tu.
 
wivu ,siku zote mwanamke akipitwa kila idara hasa ya urembo na mwanamke mwenzake basi roho humtoka kweli kweli....

hicho ndicho kilichokukuta,,wewe ni m'bovu[emoji1787][emoji1787]
We hujaona vitu nakwambia[emoji23][emoji23]
Make-up na mawigi ni nini jamani huku kwetu...
Hata wanahurumiwa
 

That's the sign of failed state
 
We hujaona vitu nakwambia[emoji23][emoji23]
Make-up na mawigi ni nini jamani huku kwetu...
Hata wanahurumiwa
nisiwaone wapi wakati vizuri ndiyo hadhi yangu,,,

[emoji1787][emoji1787] unadhani kila manzi umuonaye bongo ni make up na mawigi hapa siyo nairobi......

nyie wakwnya mna matatizo gani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…