Mabanda ya popo ๐ฆ๐ฆ๐ฆ๐ฆ ๐Tulia udungwe sindano๐๐๐.
Moi Girls High School, Eldoret๐๐๐
View attachment 1669184View attachment 1669186View attachment 1669187
Kumbe na wewe umenote hicho kitu?Jamaa hawaja jenga shule hata moja. Shule zote walizoziweka ni za wakoloni.
Hawa jamaa aisee!! Aibu kubwa mno.
Huwezi ukakuta shule iliyojengwa baada ya uhuru wao.
They've always maintained that these are not Tanzanians. Leo wakatae na hii piaKumbe kuna omba omba wengine wanacheza home games?๐คฃ๐คฃ๐คฃTanzanians were born to be beggars๐คฃ๐คฃ๐คฃ.
Tuna uhaba wa shule na tunawafundisha ๐ ๐Hii nilisema ipumzisheni ๐ ๐
Yaani kweli mna uhaba wa kutisha wa shule, yaani sikutegemea nitawabimiza mapema hivi? ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Continue Crying๐๐๐. St. Michael Secondary school. Shule ni safi hakuna vumbi๐คฃ๐๐Mabanda ya popo ๐ฆ๐ฆ๐ฆ๐ฆ ๐
Ninyi siku hizi ni watanzania? ๐๐Tuna uhaba wa shule na tunawafundisha ๐ ๐
Are you even listening to yourself?
View attachment 1669210
Hii nayo ingekua na mdomo ingesema inatosha sasa ๐ ๐ ๐Continue Crying๐๐๐. St. Michael Secondary school. Shule ni safi hakuna vumbi๐คฃ๐๐
View attachment 1669212View attachment 1669214
Imekuwa kama kibwagizo kwenye shairi.Hii nayo ingekua na mdomo ingesema inatosha sasa ๐ ๐ ๐
Halafu mbona ni vinyumba vidogo hivyo? Tokea mmeanza kuvipost sijakiona cha maana hata kimoja, vyote vipo kama kiosk
I can feel your pain๐๐๐. Meru High School๐๐๐Hii nayo ingekua na mdomo ingesema inatosha sasa ๐ ๐ ๐
Halafu mbona ni vinyumba vidogo hivyo? Tokea mmeanza kuvipost sijakiona cha maana hata kimoja, vyote vipo kama kiosk
Kanakaribia kupaukaImekuwa kama kibwagizo kwenye shairi.
Kila baada ya kurasa kadhaa inatupiwa.
public school can be owned by a sociaty leta GoK schools!Sasa unapiga kelele na tukikupea mashule zetu za public mnaanza kulia๐๐๐. Tulia na hii๐๐๐
Nairobi School.
View attachment 1669169View attachment 1669170
Hizi chokoraa za chini ziliwahisha zitoke State house! hazikupewa viti zijingojeshe!
r u people ready?So we have money to pay because we are a larger economy.Stop the โport takeoverโ propaganda .
hizi levels mtabaki kuzionea TanzaniaI can feel your pain๐๐๐. Meru High School๐๐๐
View attachment 1669218View attachment 1669219View attachment 1669221View attachment 1669223
huo ndiyo ukwelo waliofel ndiyo huwa wanaenda kenya au uganda kutafuta unafuu ama urahisi wa elimu...Wakenya waliokua wakijiuliza kwamba mbona tuna shule nzuri hivi ambazo ninyi haitotokea muwe nazo lakini kuna watanzania wanasoma Kenya
Jibu lenu ni kwamba hao watanzania wanaosoma Kenya wanakuja huko sababu max zao haziwaruhusu kuingia upper classes, ndio maana hukimbilia Kenya na Uganda kwenye reckless education system
CC: Tony254afu walioko huku wanajifanya hawaelewi