Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,211
- 35,594
hao watz mnaowasema kila siku fukuzeni wote wote maana huku kwao mbona hayo maisha hayapo....
muache propaganda,,hayo ni maisha ya kenya na hao ni wakenyabwenzenu usitake kuwakataa kwa kuwatengenezea tabaka ,,hao wote ni wakenya
Pata picha kama TRC wangekuwa na mabehewa mengi! Ingeweza kupiga hata ruti 6 kwa siku![emoji122]
Hii Huwa festival pale Dianiwhen we say we mean t[emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241]
#watalii daraja la1!!View attachment 1658288View attachment 1658289View attachment 1658290View attachment 1658292
Alafu bro muhas wanalipa vizur kuliko Yani...wanajali sana wafanyakaziNew hospital [emoji1241][emoji1241][emoji541]
Excuses galoreThe only reason, we are together on that list is because of using usd as a standard but for sure you know your money is trush as far as ppp is concern, when compare our poorest person against yours ,ours is ten times better
ila kuna lecture Hall inabidi waweke madirisha! 👇
Huoni hata aibu kwamba Tanzania imetajwa mbele ya Kenya kwenye hiyo ripoti?What truth ? To be exactly...[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1658298View attachment 1658299
Kiko pale Makumira Arusha chuo flan hv mazingira mazuriTumaini University (college?) is much better [emoji846]
View attachment 1658214View attachment 1658215View attachment 1658216View attachment 1658217View attachment 1658218View attachment 1658219View attachment 1658220View attachment 1658221
With 28 million extremely poor souls in Tanzania unasema hamna issue? 😂hamna ishu hapo
Sasa tuache kujenga barabara tuendelee kujenga maghorofa? Mlisema mko na Barabara nyingi kutuzidi sasa ndio tunajikaza kufuta aibu ......Dar ya sasa inasikitisha yaani over 5 years now hii ndio crane pekee kuashiria hiyo structure inaweza kuwa above 15 floors,huu sasa ndio uchumi wa makaratasi
Road infrastructures pekee ndio mumejikakamua.Very sad
That is bitter truth[emoji117][emoji381][emoji381] just swallow the pills, you will never ever see some like this in TzExcuses galore
Usinilete uchizi ni wapi wamesema Tz iko mbele ya kunya au skuizi kuambiw among 8 manake imekuwa ya nane[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]....ujinga unao mwingi wwHuoni hata aibu kwamba Tanzania imetajwa mbele ya Kenya kwenye hiyo ripoti?
excuse na mkenya ni ndugu[emoji23][emoji23][emoji23]Usinilete uchizi ni wapi wamesema Tz iko mbele ya kunya au skuizi kuambiw among 8 manake imekuwa ya nane[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]....ujinga unao mwingi ww
Nitajiie ni lini mlitoka "tatu bora" 😂Usinilete uchizi ni wapi wamesema Tz iko mbele ya kunya au skuizi kuambiw among 8 manake imekuwa ya nane[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]....ujinga unao mwingi ww
ushuku usishuku potelea mbali,,Uchumi na watoto homeless wapi na wapi jomba, mbna unajito ufahamu kihivi leo yani mpka nashuku uwezo wako wa kungamua vitu walai
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nitakubutua .....Naona uneanza kukimbilia kw foreigners, tuonyeshe hao foreigners ambao wanamiliki hata robo ya uchumi wetu
hao watz wametokea wapi....?Watz kw streets wa tele, hilo ukitaka pinga mpka kiama lkn wala haitobadilisha chochote kile mitaani..
Karibia kila siku marikiti tunakutana nao wakiwa stranded hawana pa kwenda