Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ukiwa mzururaji usie na kazi ya kufanya mbona utaandamana sana
Kwn uliskia maandamano ni ya eapinzani pekee, wake up mtanzagiza..
Hata haki zako huzijui kumbe ndio manake mbatumia vpn na wakati serekali yenu haina mbinu mbadala
 
Alafu Aunt komo democracy haipo duniani ipo mbinguni tu kaa ukijua hilo na ndiyo maana ww pia ni mkenya kama bro mashati ila mwenzako anamiliki kenya kama ardhi alizaliwa nayo vile wakati ww hata kipande cha metre sq kadhaa huna.
Hta leo njoo na hela yako upimiwe ardhi mm nitakusimamia
 
Ninyi ni masikini tu hakuna utofauti na mataifa mengine kama uganda,ethiopia,sudan,ghana,congo,nigeeria n.k...labda south africa,egypt,au morocco wakisema wana uchumi mkubwa kiasi flani unaweza kuwaelewa,sio ninyi machoko*raa tu
Eeeee!!umaskini wetu ndio unatufanya tuwahonge mabeberu ndio watupe huo uchumi wa kwenye makaratasi..

Ndio manake EA kibiashara hamtuwezi, uwekezaji wa ndani na wanje pia vile vile hamtuwezi.niendelee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
TRA inachapea na KRA
 
Hahaha!!mambo ya hillary na kuhusu watanzania kuminywa kujieleza au kudai haki zao yanahusianaje...

Hapa tunaongelea kuhusu bongo, mtu anaweza timuliwa kazi na akrudi kulima mihogo bila hata ya kujaribu kwenda mahakamani..
 
Siri kivipi na wakati biden aliposhinda tuliona watu wameingia barabarani kusherehekea matokeo..
Sasa njoo kw jiwe hata wale ccm damu walishindwa kuingia barabarani kisa policcm wasi wamistake na CHADEMA wakavunjwa miguu
 
Hahaha!!mambo ya hillary na kuhusu watanzania kuminywa kujieleza au kudai haki zao yanahusianaje...

Hapa tunaongelea kuhusu bongo, mtu anaweza timuliwa kazi na akrudi kulima mihogo bila hata ya kujaribu kwenda mahakamani..
Si huwa mnatumia US km benchmark leo unakataa.
 
Nadhani mtaanza kudai haki yenu ile siku mtaanza kufukuliwa nyuma..
Manake we hapo kw akili zako mishahara kuongezwa baada ya mda flani na posho za uzeeni sio haki ni kosa la jinai
Haki gani tunayoitaka sisi??? Wakat haki za msingi tunazipata uhuru tunao amani tunayo udugu tunao,😂😂😂 na biashara zinafanyika
 
Siri kivipi na wakati biden aliposhinda tuliona watu wameingia barabarani kusherehekea matokeo..
Sasa njoo kw jiwe hata wale ccm damu walishindwa kuingia barabarani kisa policcm wasi wamistake na CHADEMA wakavunjwa miguu
Uingie barabarani ufanye nn kwan ww kondoo?? Kama umeshindwa unatuliza kibuyu na walioshinda pia maisha yanaendelea, wananchi wanataka maendeleo sio ushindi tu 😀😀😀

kwa vile nyinyi mumezoea fujo na vita basi munataka hayo mazoea kila mmoja awe nayo
 
Siri kivipi na wakati biden aliposhinda tuliona watu wameingia barabarani kusherehekea matokeo..
Sasa njoo kw jiwe hata wale ccm damu walishindwa kuingia barabarani kisa policcm wasi wamistake na CHADEMA wakavunjwa miguu
Ukiingia barabarani nje ya sheria lazma sheria ikuadhibu tu ndio maana sheria ni msumeno
 
Hahaha!!mambo ya hillary na kuhusu watanzania kuminywa kujieleza au kudai haki zao yanahusianaje...

Hapa tunaongelea kuhusu bongo, mtu anaweza timuliwa kazi na akrudi kulima mihogo bila hata ya kujaribu kwenda mahakamani..
Hii ndio haki mlionayo nyinyi 👇👇

 
Anashangaza sana uyu demu yn tng asubuhi amekazania kulazimisha watu waandamane ili nasisi tuharibu nchi yetu km wao, umoja wetu ulijengwa kwa gharama kubwa hakuna fala yeyote atajaribu kuuharibu, WaTz kwetu uchaguzi ni kitu kidogo sana hatuwezi kupoteza amani yetu kwa kitu cha cku mbili.

Alafu kwnn tuandamane, kisa nn ss wkt viongozi tumewachagua cc wenyewe [emoji3][emoji3] yn tuchague viongozi alafu tuwakatae ss hyo itakuwa akili au tope? Yani tumewachagua cc wenyewe kwa wingi wetu alafu leo tena tuandamane hivi unajisikia lkn ww[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Siri kivipi na wakati biden aliposhinda tuliona watu wameingia barabarani kusherehekea matokeo..
Sasa njoo kw jiwe hata wale ccm damu walishindwa kuingia barabarani kisa policcm wasi wamistake na CHADEMA wakavunjwa miguu
Hawa ndio jubilee kazi yao hii ndio haki za watoto kenya👇👇👇👇

 
Hawa wanatamani kuona ile miradi inavurugika kwasababu kinachowaumiza zaidi ni miradi ya kimkakati amabayo imeshamiri kwa nguvu zote na kibaya zaidi kwao kwann tumeweza within short period of time wao hawakuweza😂😂😂

wanajiuliza kwann tanzania iweze kujenga modern electric railway na kuagiza modern bullet electric train
Kwann tanzania waweze kununua ndege zaidi ya 11 brand new cash deal wakat wao wanapumulia chooni sasa hvi😂😂😂

mambo ni mengi sana tu
 
Point yangu mnaielewa lkn bado mnajitoa ufahamau, kifupi tanzania hufai kuandamana kudai haki yako..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…