Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wameanzisha BBI ili kuwachanganya wakenya wanatumia millions of ksh of tax payers kuwaaminisha kuhusu BBI 😂😂😂 lakini we imagine ni nchi gani ulimwengu huu siasa zinaanza miaka miwili kabla ya uchaguzi
 
Kwa Magu hakuna kinachoshindikana nadhani anatafuta fund tu ikipatikana mpango lazima uwe, hii ndiyo tofauti ya Magu na viongozi wengine wa kiafrika, huwa anatembea kwenye maneno yake.
Mkuu kila kitu kipo tayari kabisa ila nasikia coordinator wa mradi kahamishwa kitengo World Bank na miyeyusho ya Corona, ila kila kitu kipo tayari kabisa mpaka constructor kapatikana

 
Haya majipu yameanza kutumbuka yukwapi ule mzee wa GDP 😂😂😂👇👇👇 Japan nendeni mutafute sehemu kenya muichukue kama wanavofanya wachina na bakora muwatandike

KBC is broke 😃😃😃 alaf tunasifu GDP


 
Party after party, huku sgr kule mbezi bus terminal, pale brt phase 2&3, mara kidogo selander bridge, tuwaacheni wapumue na ka expressway chao japo kidogo jameni [emoji3][emoji3]
Na ka ...
*Western bypass,
*BRT
*Westlands-limuru expressway
*Nairobi expressway
*Affordable housing project
*Ngong road expansion
*Nairobi commuter railway
#Party after party
#Projects Back to Back
 
Na ka ...
*Western bypass,
*BRT
*Westlands-limuru expressway
*Nairobi expressway
*Affordable housing project
*Ngong road expansion
*Nairobi commuter railway
#Party after party
#Projects Back to Back
Ur talking of commuter rail as if dar is not there or??😂😂😂 au unataka tutaje projects zote
 
Hivi reasoning ya Wakenya Iko wapi!

Kura ni siri... Wewe unajuaje kuwa kura yako ndio imeshinda ..ilihali ni kura moja!?

Ukikaa katikati ya watu wengi wanawezaje kukuaminisha pasi na shaka.. kuwa wakisema wamemchagua Juma basi kweli wamemchagua Juma!?

Ukiwa unaandamana... Tukakukamata wewe peke yako... Tukakuhoji unajuaje kura ya upande wako ndio ilishinda! Utajibu nini!?

Mpiga kura hana uwezo wa kuthibitisha ushindi... Ni kazi ya mawakala wa mgombea... Kazi yetu tunakupa kura kuzilinda ni juu yako Mgombea na Mawakala wako...

Sasa mtu mwenye akili timamu ambao ndio watanzania wengi wanalijua hili. Ndio maana huwezi kutukuta tunakimbizana... Kama tunakupa kura na unashindwa task ndogo ya kulinda kura... Utaweza kulinda Mipaka ya nchi na maslahi ya watanzania!?

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Wachukue maoni ya watz wa sasa ndio tujue kama wanahitaji ama laa, Tumekua na mitazamo tofauti kwenye jambo hilo la Raisi aendelee au apishe mda ukiisha
 
Katika maboya basi wewe nime ku rank juu sana, sasa umeandika nn hapa au ndio unahalalisha kuandamana kuonekane km ni kesi ya jinai...

Ndio manake hko kwenu wafanyikazi wananyanyaswa kila kuchao lkn hawasemi kwi kisa wanaogopa wakiingia barabarani hta kw amani watakutana na mabwana zao policcm wakiwasubiri

Kisha kuna jamaa ka like[emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…