mm naona mashamba tu na misitu πππJIJI KUU
Si maajabu.. Maanake kiakili mlinyimwa na Mwenyezi πΉmm naona mashamba tu na misitu πππ
hahaha mashamba na misitu kwako ni ajabu ππππSi maajabu.. Maanake kiakili mlinyimwa na Mwenyezi πΉ
na hapa wapi???πππππ
kaokota Google πππππna hapa wapi???πππππ
mjomba umeishiwa nini? this is definitely not kenya π
Hehehe!!hyo link yote umeona hyo tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa ulikuwa unabishia nini?...chenga tupuView attachment 1538011View attachment 1538012
View attachment 1538016
Madakatari wa nairobi hawalipwi na wanasiasaUnawashangaa waturkana kwamba Wana hela alafu wanakula mizoga ya punda!? Mbona viongozi wanaiba hela zaidi ya trillioni nne za Corona alafu wanashindwa kuwalipa madaktari mishahara?
We kichaa wa wapi?
Acha ujinga nilisha kwambia ziko za mill 300 ukakata...tn siyo moja au mbili...so tuliza wengeHehehe!!hyo link yote umeona hyo tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kweli umechanganyikiwa, hta zile za ksh 30m achana nazo..nilete kijitonyama za ksh 20m tu
sijui wanajisikiaje kusema TZ kuna corona alfu tunakusanyika hiv [emoji119]
View attachment 1538179