Papi Chulo
JF-Expert Member
- Jun 8, 2018
- 6,260
- 7,398
We una akili mbovu ..unaongea kana kwamba kifo ni jambo la kuchekelea..eti "atakayetikisa kwa kifo ni JK tu"..chadema bwana akili zenu mnazijua wenyeweBaada ya Nyerer rais mwingine atakayetikisa kwa kifo ni JK tu ,hawa wengine watu hatuna habari nao
so ww kwako kifo ni sherehe mbona unakua mpuuzi hvi ?? yani kifo kishakua sehemu ya mashindano aisee unasafari ndefu sana kimawazoBaada ya Nyerer rais mwingine atakayetikisa kwa kifo ni JK tu ,hawa wengine watu hatuna habari nao.Yaani msiba huu hadi wa Ruge ni ulikuwa mkubwa
haikuwa necessary kutaja chamaWe una akili mbovu ..unaongea kana kwamba kifo ni jambo la kuchekelea..eti "atakayetikisa kwa kifo ni JK tu"..chadema bwana akili zenu mnazijua wenyewe
Sorry..jamaa kanikera sana!haikuwa necessary kutaja chama
Tuletee video ya upanga tulinganisheMiundombinu gani unazungumzia we popoma wakati tunaona video kabisa CBD haina hata sidewalks??!![emoji23][emoji23][emoji23]
Au hujui miundombinu ni nini?!..miundombinu ni pamoja na sidewalks
Endelea kujitahidi kujitoa ufahamu, ytafanikiwa tuUnaongeleaj watu kupita njia moja na magari...alafu unakuja apa nyenyenye[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] iyo upperhill niuozooo....kweny njia za miguu miferej imeachwa wazi ushuzi wa bata....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji382][emoji382]View attachment 1518089
Hahaaa!!hapa umefika, wamekuja wengi zaidi yako lkn wakadunda...Imeuma sna kwani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji382]pole
Alaaaa!!kumbe ilkua unabwata tuKaulize kibera utapata jibu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hyo ndio ilala[emoji23][emoji23][emoji23]Ukweli imekuchoma na huu uchafu wa sidewalk in upperhill....mko hapa kusifia ...alafu mnaforce tufanane[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787].....tumia macho wa sio akili kuangalia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mana najua nimzitooView attachment 1518068View attachment 1518069View attachment 1518070View attachment 1518071View attachment 1518074View attachment 1518075View attachment 1518076View attachment 1518077
Hii ndo ile ya Mbagala?ohh nye nye nye sisi tunajenga BRT
View attachment 1518208
Mkuu huyo huwa hatumquote tafadhali achana naye.We una akili mbovu ..unaongea kana kwamba kifo ni jambo la kuchekelea..eti "atakayetikisa kwa kifo ni JK tu"..chadema bwana akili zenu mnazijua wenyewe
Wewe jamaa hakuna unalojua, akili yako inamuwaza JK asbh mchana usiku tuBaada ya Nyerer rais mwingine atakayetikisa kwa kifo ni JK tu ,hawa wengine watu hatuna habari nao.Yaani msiba huu hadi wa Ruge ni ulikuwa mkubwa