Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Je unafikiri Nape baada ya kutenguliwa uwaziri ndo anaanza kutetea ya ben saanane anastahili kuitwa jembe na bavicha ilhali muda wote alikaa kimya??
Ebu tupime unafiki wako hapa!
Nape si jembe hata kidogo ni mpuuzi tu kama ccm wenzake na wanao muona Mali Kwa sasa hivi alivyo guswa nao ni myopic.
 
Hakika sasa nimeamini kuwa CCM imeishiwa propagandist, kama hawa vijana wa mitandaoni ndio wanategemewa kukitetea chama kama propagandist wa chama basi tena, mbona wanaishiwa pumzi fasta wanapopambana na hoja nzito. vitisho,matusi ndo imekuwa njia rahisi kwao ya kumaliza hoja zinazo wakabili kukitetea chama dah mnaiuwa CCM masikini. Ila niwakubushe jambo moja la msingi kule mwanzo Mwl Nyerere alisomesha watu kwa ajili hiyo , wenzangu hiyo ni taaruma sio ili mradi una ka android unajiita mfia chama,kutwa nzima kujibu ovyo watu na kutoa vitisho kwa taarifa yenu mmeshageuka waua chama. Kukitetea chama kilichoko madarakani ni kazi ngumu inahitaji, upeo mzuri wa kupima mambo,uelewa,elimu ya kutosha utaalamu wa kusoma saikolojia za watu pia kupima upepo na kutambua upi upepo hatari na upepo mzuri kwa chama, hivyo kuwa na uwezo wa kutuliza hali inapochafuka na sio vitisho na rugha chafu.
Mhe Polepole watoe watu wako mtandaoni kwanza wapeleke kivukoni mkawapige msasa walau wiki mbili kisha tafuteni jinsi ya kuwasomesha kuwa wana propaganda. MSIJE MKADHANI ZAMANI WATU WALIKUWA WAJINGA ILA KULIKUWA NA PROPAGANDIST WAZURI WALIOBOBEA KAMA AKINA NGOMBARE,MOSES NAUYE na wenine wengi.Tambueni kuwa kwa sasa mnapingwa kuliko wakati wowote ule KWENYE HISTORIA YA CHAMA,kama mnabisha hebu ruhusuni mikutano ya kisiasa hata kwa mwezi mmoja tu hapo ndipo mtatambua namaanisha nini ila wangu ni ushauri tu bye.
Wapiga kura wengi sana hawepo mitandaoni, wale wajumbe wa nyumba kumi na zaidi ya mitandao yenu,
 
File la Bashe Immigration bado halijafungwa, akizingua anzisheni Madokezo ya kumrudisha kwao Mogadishu!
 
Budget ya serikali haina uhalisia,mpango wa budget wa mwaka 2016,2017,2018 mambo ni yale yale.
Aishauri serikali kutenga pesa nyingi kwenye kilimo maana asilimia kubwa ya watanzania ni wakulima.
Hakuna fedha kutoka serikali kuu kwenye kwenye halmashsuri-ni ngumu kutekeleza shuguli za maendeleo.kinachokusanywa na halmashauri hutumika kuendeshea ofisi.


PEOPLES POWER 'Tusisibiri watu wawe vichaa Hivi viongozi wetu wansaoma soma la 'crisis management'
 
MCHANGA RAIS ANAUNDA TUME TATU LAKINI UTEKAJI RAIA NA UVAMIZI HAKUNA CHA TUME HATA MUOMBE MPAKA MGALEGALE CHINI!!
FARU WAZIRI MKUU KAUNDA TUME NA KUTUMIA MAPESA ATAFUTWE LAKINI BEN SAANANE HAKUNA CHA TUME HATA MLILIE MPAKA MJIKOJOLEE!!
WANYAMA NA MALI VINATHAMANI KULIKO MAISHA YA WATU...
SIJAWAHI KUTARAJIA KUONGOZWA NA VIONGOZI WA UPEO HUU!! ITS AN ACCIDENT NA NAOMBA ISITOKEE TENA
huyo saanane mwajiri wake alishamtafuta? hata kutoa taarifa polisi hajaenda, kama mlitaka kumtoa roho kagenzi mtashindwa nn saa nane?
 
MCHANGA RAIS ANAUNDA TUME TATU LAKINI UTEKAJI RAIA NA UVAMIZI HAKUNA CHA TUME HATA MUOMBE MPAKA MGALEGALE CHINI!!
FARU WAZIRI MKUU KAUNDA TUME NA KUTUMIA MAPESA ATAFUTWE LAKINI BEN SAANANE HAKUNA CHA TUME HATA MLILIE MPAKA MJIKOJOLEE!!
WANYAMA NA MALI VINATHAMANI KULIKO MAISHA YA WATU...
SIJAWAHI KUTARAJIA KUONGOZWA NA VIONGOZI WA UPEO HUU!! ITS AN ACCIDENT NA NAOMBA ISITOKEE TENA
Kama wanajiteka wao wenyewe na kuachiana, tume ya nn? kama unasema umetekwa alafu husemi aliyekuteka so iundwe tume ya kufanya nini?
 
kwakweli huyu jamaa ni ASSET...... nikiweka uchama pembeni huyu ndio mbunge bora kabisa kwenye bunge hili la 2015-2020 maana hanaga uchama kwenye mambo ya kitaifa ila nachojiuliza ccm kweli wanafurahia hili??? naona kma yatamkuta ya filikunjombe anyway time will tell
Nadhani hata ww hujui mambo mengi sana, kimsingi huyo anatafuta uwaziri kwani wakati wa Mwinyi walijitokeza wabunge wengi kuikosoa serikali na matokeo yake walioewa uwaziri na kukaa kimya, Bashe kuna kitu anatafuta ila naamini kwa zama hizi ataangaika sana.
 
ni serikali ya kijinga pekee ambayo itaweza kukamata watu wake, tena wabunge!! haijatokea Tanzania, ukiamini hili unamtindio wa ubongo
Kwa ujinga wako unafikiri ni nani anayetakiwa kukamatwa hapa tz? Kwa uelewa wako unadhani wabunge hawatendi maovu? kabla ya kusema kuwa serikali ya kijinga ni vema kwanza ukaondoa ujinga wako kabla.
 
ni serikali ya kijinga pekee ambayo itaweza kukamata watu wake, tena wabunge!! haijatokea Tanzania, ukiamini hili unamtindio wa ubongo
Kama serikali kupitia kwa mkuu wa mkoa inakuwa jambazi kwa kuvamia studio na silaha za moto na kuteka watu, je itashindwaje kuteka wabunge na kuwaua ?!!
 
Tatizo mmezoea kuish kwa unafiki na uongo nyie, sasa bashe kafanyaje tena hadi akipate hicho anacho kitafuta?mbona imekuwa serikali ya kutishiana maisha kila siku ? Wasema kweli hawatakiwi hapa ee? Ina mana ndani ya CCM ni kosa la jinai kusimamia ukweli ?? Kweli hiki chama kinaua nchi ndio maana kila mwaka nchi inazid kuingia korongoni
Acha mambo ya kukaririshwa, hata juzi tuliona wakati Nape katubuliwa tena viongozi wakubwa upande ule wakamtetea hadi kumwita shujaa, baada ya Nape kusema ahondoki CCM wakageuka na kusema eti amevuna alichopanda, inaonekana baadhi yetu atushugulishi vichwa vyetu kutafakari mambo haya.
 
Back
Top Bottom