Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Mimi siyo ssm wala ukawa niko na shughuli zangu za biashara nchi za watu tena mbali sana , ila kwa huyo msomali kusema watu waingie mtaani ni jambo ambalo halipaswi kufumbiwa macho hata kidogo aisee.

Anajua kuwa wajombaze kule somalia hawalali kila siku watu wanapukutika?

No , come on guy, we must keep our country safe even if is by sacrificing one person as Jesus on the cross!!
embu acha ubaguzi..... come on kwahyo kwa kuwa ni msomali as u claim ndio hana haki ya kuongea ukweli na kuisimamia serikali?? mie nipo upinzani ila hta kma tunatifautiana itikadi bado naheshim sana mawazo yake yawe ya kukosoa upinzani au serikali na hyo ndio maana ya demokrasia na uzalendo...... ukikosolewa jisahihishe maana anayekukosoa ana nia njema ya wwe kubadilika na kufanya jambo kwa ubora zaidi.
 
Apewe wizara? Tena ya mambo ya ndani?

Unajua ni kwa nini hakupewa wizara wakati wa JK awamu ya 4??

Unaelewa ni kwa nini hakupewa wizara awamu hii ya JPM?

Na unajua ni kwa nini hatarudi tena bungeni kwenye uchaguzi wa 2020??

Ukipata majibu / ukijibu hayo maswali utaelewa sababu.
ukweli ni kwamba wanaoikosoa serikali hawawezi kupewa wizara wenyewe wanatala NDIO MZEE..... no wonder filikunjombe na upambanaji wote ule bungeni na jimboni hakuwahi pewa wizara hujiulizi tu??
 
NAPE angejitenga pembeni kabsa na hawa kina MSUKUMA NA BASHE.....hawa wanajua wanacho kipigania...HAWA LENGO LAO NI KUMCHONGANISHA MAGUFULI NA WANANCHI hili mwisho wasiku wamtengeneze MAZINGIRA HUYO MZEE WAO EL...maana hata EL akiwa RAIS kesho hawa jamaa ndio watapata ulaji zaidi ya ilivyo sasa.....kwanini nasema hivi...
BASHE ni mtu wa biashara chafu tu hivyo mirija imekata kwa sasa...
Msukuma huyu nae ni wale wale hivyo kumchafua MAGUFULI ni wao kutengeneza mazingira ya MZEE wao ili akipata nafasi waendeleze uchafu wao......
sasa NAPE yeye ndio ataumbuka vibaya zaidi akiingia kwenye mkumbo wa HAWA WAPUUZI....AWE MPOLE TU....
 
Pole Bashe, but you are wasting your time. Wewe unatokea upande ule ule, ulishakiona chama chako kinapokea ushauri????
 
Siku akimsifu JPM mtamuita mnafiki, kama vile Nape eti leo kwenu sio mnafiki!
Bavicha ni pure crap kabisa.
Please achana na itikadi kijana tunaongelea facts za nchi sio chama Mkuu akifanya vizuri kwenye enei fulani anapongezwa ila akikosea au serikali ikikosea inaambiwa acha kushupaza shingo
 
Hata Yesu alisema atarudi, miaka 2000 baadaye bado tunangoja, ... stupid na less intelligent people ndiyo huongea ujinga kama sijui ipo siku, kwa nini isiwe leo na sasa hivi? Bomboclat!
CCM mjifunze kuheshim mawazo tofauti ssa kma wote tutawaza sawa hivi tutafika kweli??? kazi ya mbunge ni kuisimamia serikali ssa kosa lake hapo ni nini??
 
embu acha ubaguzi..... come on kwahyo kwa kuwa ni msomali as u claim ndio hana haki ya kuongea ukweli na kuisimamia serikali?? mie nipo upinzani ila hta kma tunatifautiana itikadi bado naheshim sana mawazo yake yawe ya kukosoa upinzani au serikali na hyo ndio maana ya demokrasia na uzalendo...... ukikosolewa jisahihishe maana anayekukosoa ana nia njema ya wwe kubadilika na kufanya jambo kwa ubora zaidi.

Acha hizo, unaelewa maana ya mwakilishi wa wananchi bungeni kusema au kuhamasisha watu kuingia mtaani ??

Je, kama ameisha tengeneza kambi ya magaidi anataka kupitia hiyo kauli yake waingie mtaani kisha aseme kuwa alisema ?? Who knows ?

Ila, kwa kauli yake hiyo; serikali inatakiwa ichukue hatua stahiki kwa ajili yake!!

Note: mi siyo mfuasi wa vyama
 
ni serikali ya kijinga pekee ambayo itaweza kukamata watu wake, tena wabunge!! haijatokea Tanzania, ukiamini hili unamtindio wa ubongo
Siyo kweli. Sijajua upo nchi gani, kwa hiyo unataka kusema mtanzania akikosea waitwe askari wa kutoka nchi nyingine ili kuwakamata na kuwafikisha mahakamani?
 
Ukitaka ukosoaji lazima uondoke kwenye chama cha Kusifu na kuabudu.
 
Siku akimsifu JPM mtamuita mnafiki, kama vile Nape eti leo kwenu sio mnafiki!
Bavicha ni pure crap kabisa.
Tatizo ushabiki Wa kijinga jambo likifanywa hata MTU feki mi ccm, anapogezwa ili apokee ubatizo abadilike, Nape,Bashe,Makogoro,tesha wameacha unafiki Lazima wasifiwe , wakifanya unafiki wanapondwa
 
rebeca oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,leo najiskia kujifagilia,wazo la kilimo umelitoa humu JF,uongo Bashe?
 
Mogadishu inamuita mapema sana huyu!

Yaani, bora aende aisee asije kutuletea balaa la somalia na Al - Shabab bureee!

Tukiisifia mvua, itatunyea .

Tukicheka na tumbili tutavuna mabua!!

Kinyango tukichonge harafu kinataka kututisha wenyewe aaagh , wakiondoe tu bhanaaa.

Hakuna msomali mwenye asili ya Tanzania bhanaaa ni kwa nini awepo mtanzania mwenye wazazi asili ya somalia, mara asili ya Asia??

This is despicable!!
 
Hata Yesu alisema atarudi, miaka 2000 baadaye bado tunangoja, ... stupid na less intelligent people ndiyo huongea ujinga kama sijui ipo siku, kwa nini isiwe leo na sasa hivi? Bomboclat!
Barbosa vip tena jmn
 
Back
Top Bottom