Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Posts
17,894
Reaction score
33,702
Budget ya serikali haina uhalisia,mpango wa budget wa mwaka 2016,2017,2018 mambo ni yale yale.
Aishauri serikali kutenga pesa nyingi kwenye kilimo maana asilimia kubwa ya watanzania ni wakulima.
Hakuna fedha kutoka serikali kuu kwenye kwenye halmashsuri-ni ngumu kutekeleza shuguli za maendeleo.kinachokusanywa na halmashauri hutumika kuendeshea ofisi.

 

Attachments

Huyu Bashe kuna
mtu akisema ukweli kuna kitu anakitafuta! ngoja yakukute wewe sijui utalia na nani? leo mnachekelea akina BEN SAANANE wakitekwa iko siku utajua mbichi au mbivu!
 
Hicho anacho kitafuta
atakipata
Tatizo mmezoea kuish kwa unafiki na uongo nyie, sasa bashe kafanyaje tena hadi akipate hicho anacho kitafuta?mbona imekuwa serikali ya kutishiana maisha kila siku ? Wasema kweli hawatakiwi hapa ee? Ina mana ndani ya CCM ni kosa la jinai kusimamia ukweli ?? Kweli hiki chama kinaua nchi ndio maana kila mwaka nchi inazid kuingia korongoni
 
Tatizo mmezoea kuish kwa unafiki nyie sasa bashe kafanyaje tena hadi akipate hicho anacho kitafuta?? Ina mana ndani ya CCM ni kosa la jinai kusimamia ukweli ?? Kweli hiki chama kinaua nchi ndio maana kila mwaka nchi inazid kuingia korongoni
CCM ukweli kwao mwiko-unafiki ndio kipaumbele kikuu
 
Budget ya serikali haina uhalisia,mpango wa budget wa mwaka 2016,2017,2018 mambo ni yale yale.
Aishauri serikali kutenga pesa nyingi kwenye kilimo maana asilimia kubwa ya watanzania ni wakulima.
Hakuna fedha kutoka serikali kuu kwenye kwenye halmashsuri-ni ngumu kutekeleza shuguli za maendeleo.kinachokusanywa na halmashauri hutumika kuendeshea ofisi.


Ni kweli kabisa na siku hiyo hapo mbali sana
 
Budget ya serikali haina uhalisia,mpango wa budget wa mwaka 2016,2017,2018 mambo ni yale yale.
Aishauri serikali kutenga pesa nyingi kwenye kilimo maana asilimia kubwa ya watanzania ni wakulima.
Hakuna fedha kutoka serikali kuu kwenye kwenye halmashsuri-ni ngumu kutekeleza shuguli za maendeleo.kinachokusanywa na halmashauri hutumika kuendeshea ofisi.


Dogo anajidanganya a.k.a. Team Ulipo Tupogo hadi Chooni Tilla Die......
 
Budget ya serikali haina uhalisia,mpango wa budget wa mwaka 2016,2017,2018 mambo ni yale yale.
Aishauri serikali kutenga pesa nyingi kwenye kilimo maana asilimia kubwa ya watanzania ni wakulima.
Hakuna fedha kutoka serikali kuu kwenye kwenye halmashsuri-ni ngumu kutekeleza shuguli za maendeleo.kinachokusanywa na halmashauri hutumika kuendeshea ofisi.




Hata Yesu alisema atarudi, miaka 2000 baadaye bado tunangoja, ... stupid na less intelligent people ndiyo huongea ujinga kama sijui ipo siku, kwa nini isiwe leo na sasa hivi? Bomboclat!
 
Siku akimsifu JPM mtamuita mnafiki, kama vile Nape eti leo kwenu sio mnafiki!
Bavicha ni pure crap kabisa.
Hawezi itwa manafiki kama atasifu kinacho paswa kusifiwa , mbona kuna mengine huyu mh. Hata mimi namsifu sana sana, wanafiki nyie msio penda kuwa wakweli maana shida mnaiona tena wazi kabisa lakin mnacho sema mdomoni kingine na moyo unashuhudia kingine kabisaaa na huo ndio unafiki mkubwa sana kwenu nyie
 
Back
Top Bottom