Barua Ya Wazi Kwa Kikwete !

  • Thread starter Muke Ya Muzungu
  • Start date

Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
33
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 33 0
Mh. Kikwete,
Wananchi hawakutaki using'ang'anie madaraka wachukue akina riziwani ,mvuta unga miraji, makamba family, lawrence masha, makongoro mahanga, rostam aziz, karamagi, lowassa na mafisadi wengine na bila kumsahau mkeo mkafanye kampeni kule Bagamoyo. iwe nchi ndogo ndani ya tanzania tuachie Tanzania yetu kama ulivyoikuta. hatutaki umwagikaji wa damu

Umeshaiba mali ya nchi, bagamoyo na chalinze kuna sehemu za starehe mkayafuraie huko. Soma lama za nyakati zinazosema wazi kwamba watanzania hawakutaki, vinginevyo utapeleka nchi pabaya na usultani wako unaomfanya kitambi kilichojaa mavi Ridhiwani naye ajione kama rais. Ungejua wazi kwamba sisi wakurya tunazaliwa wanajeshi kasoro magwanda, hata ulete jeshi lote la wananchi kama hatukutaki ni hatukutaji, kwa hiyo usijidanganye kabisa

Au unasubiri maandamano hadi ikulu? kama ni hivyo basi watu wtaandamani hadi utoke ikulu. Tuna haki ya msingi ya kuandamana, iweje mtangaze mliposhinda waliposhinda upinzani mnakataa kutangaza matokeo? Tanzania ya sasa siyo ya zamani, wewe unaipeleka hii nchi pabaya, nadhani umenisoma vizuri Mkwere, vinginevyo subiri siku familia yako na ya makamba itakapoiona tanzania kuwa chungu

Najua unasoma ma blog, kama hauzisomi, najua wabeba begi wako, hasa Fisadi Chipukizi January Yusuf Makamba, anazisoma. Akufikishie huu ujumbe. Habari ndo hiyo "thatha wigure??


Mtiifu,

Mwita Waitare Magesa a.k.a Fisadi-Original
Tarime, Mkoa wa Mara
Tanzania, East Africa
Africa Continent

 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,381
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,381 280
kama kweli hamumtaki Mzee J.Kikwete mbona mme mpaka kura zenu? Mkuu FISADI-ORIGINAL wacha kuropoka ovyo tulia akuongoze huyo huyo uliyempa kura yako asante sana nawapongeza wote waliopiga kura nampongeza Rais J.Kikwete kwa ushindi wake mkuu
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
33
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 33 0
Mh. Kikwete,
Wananchi hawakutaki using'ang'anie madaraka wachukue akina riziwani ,mvuta unga miraji, makamba family, lawrence masha, makongoro mahanga, rostam aziz, karamagi, lowassa na mafisadi wengine na bila kumsahau mkeo mkafanye kampeni kule Bagamoyo. iwe nchi ndogo ndani ya tanzania tuachie Tanzania yetu kama ulivyoikuta. hatutaki umwagikaji wa damu

Umeshaiba mali ya nchi, bagamoyo na chalinze kuna sehemu za starehe mkayafuraie huko. Soma lama za nyakati zinazosema wazi kwamba watanzania hawakutaki, vinginevyo utapeleka nchi pabaya na usultani wako unaomfanya kitambi kilichojaa mavi Ridhiwani naye ajione kama rais. Ungejua wazi kwamba sisi wakurya tunazaliwa wanajeshi kasoro magwanda, hata ulete jeshi lote la wananchi kama hatukutaki ni hatukutaji, kwa hiyo usijidanganye kabisa

Au unasubiri maandamano hadi ikulu? kama ni hivyo basi watu wtaandamani hadi utoke ikulu. Tuna haki ya msingi ya kuandamana, iweje mtangaze mliposhinda waliposhinda upinzani mnakataa kutangaza matokeo? Tanzania ya sasa siyo ya zamani, wewe unaipeleka hii nchi pabaya, nadhani umenisoma vizuri Mkwere, vinginevyo subiri siku familia yako na ya makamba itakapoiona tanzania kuwa chungu

Najua unasoma ma blog, kama hauzisomi, najua wabeba begi wako, hasa Fisadi Chipukizi January Yusuf Makamba, anazisoma. Akufikishie huu ujumbe. Habari ndo hiyo "thatha wigure??


Mtiifu,

Mwita Waitare Magesa a.k.a Fisadi-Original
Tarime, Mkoa wa Mara
Tanzania, East Africa
Africa Continent

Huyu miraji mvuta unga wa kazi gani umo ndani jamani? hana lolote huyu amelosti tu. Mwizi kweli kweli huyu hata baba yake keshaesabu sifuri. hao wa makama ni vibaka kweli. mwamvita haoni mume wa mtu mara mbili
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,710
Likes
8,172
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,710 8,172 280
kama kweli hamumtaki Mzee J.Kikwete mbona mme mpaka kura zenu? Mkuu FISADI-ORIGINAL wacha kuropoka ovyo tulia akuongoze huyo huyo uliyempa kura yako asante sana nawapongeza wote waliopiga kura nampongeza Rais J.Kikwete kwa ushindi wake mkuu
Hakupewa kura bali ameiba.
 
J

joka

Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
J

joka

Member
Joined Sep 24, 2010
20 0 0
Nilidhani mtu anapotoa maoni yake anayatoa kwa kutumia hekima na busara kumbe kuna watu kama fisadi orignal ameungua fwuzi za kichwani. Mtu mwenye malezi mazuri na ustaarabu hata kama wa kuiga hawezi kuandika matusi dizaini hiyo. Narudia kusema je ili uhesabike umeshinda kiharali lazima uende upinzania bajamani??? Nawapongeza ccm kwa ushindi wa kishindo na kaza kamba bado mnakubalika. Mzee makamba endeleza libeneke la chama cha mapinduzi mbele daima msirudi nyuma.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Umenena. Wananchi wameichoka ccm na jk (small letters).
Mking'ang'ania kututalawa mwishowenu mbaya.
Kila kitu kina mwisho. Had you been wise, mungeachia ngazi na uchaguzi uwe huru na wa haki. Kwa ukandamizaji huu, there's a price u'll someday pay. Tusubir
 
J

Jackob

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
J

Jackob

Member
Joined Oct 15, 2010
52 0 0
Hivi we Joka ulitegemea fisadi original aandike nini. Akili yake inafanana sana na alichoandika, na hapo kajiheshimu. Akifyatuka huyoo, hakamatiki.
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Duh!
 
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Messages
1,448
Likes
183
Points
160
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined May 10, 2008
1,448 183 160
Mod, tafadhali chunga staarabu za JF! Hii barua imejaa lugha isiyo ya kiungwana licha ya ujumbe wake kuwa na malengo! Au arekebishe lugha au uifute kabisa, Please for the sake of the JF
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Imenikumbusha yale maneno ya Twanga Pepeta"
"Mnasema nimekunywa bia, na mie sijanywa, sasa ningelikunywa, ingelikuwaje?"

Hivi we Joka ulitegemea fisadi original aandike nini. Akili yake inafanana sana na alichoandika, na hapo kajiheshimu. Akifyatuka huyoo, hakamatiki.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
kama kweli hamumtaki Mzee J.Kikwete mbona mme mpaka kura zenu? Mkuu FISADI-ORIGINAL wacha kuropoka ovyo tulia akuongoze huyo huyo uliyempa kura yako asante sana nawapongeza wote waliopiga kura nampongeza Rais J.Kikwete kwa ushindi wake mkuu
Na wewe acha Kuropoka Ovyo. Angalia alama za nyakati. CCM imepoteza muelekeo wake na Haikubaliki.
Kilichobakia tu ni kuchakachua kura ili idhaniwe kua anakubalika wakati ukweli uko wazi kua hakubaliki.

Wakae Nje waangalie nchi inavyoongozwa ili wajifunze.

Sorry it is a bitter pill which you have to swallow.
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
Mh. Kikwete,
Wananchi hawakutaki using'ang'anie madaraka wachukue akina riziwani ,mvuta unga miraji, makamba family, lawrence masha, makongoro mahanga, rostam aziz, karamagi, lowassa na mafisadi wengine na bila kumsahau mkeo mkafanye kampeni kule Bagamoyo. iwe nchi ndogo ndani ya tanzania tuachie Tanzania yetu kama ulivyoikuta. hatutaki umwagikaji wa damu

Umeshaiba mali ya nchi, bagamoyo na chalinze kuna sehemu za starehe mkayafuraie huko. Soma lama za nyakati zinazosema wazi kwamba watanzania hawakutaki, vinginevyo utapeleka nchi pabaya na usultani wako unaomfanya kitambi kilichojaa mavi Ridhiwani naye ajione kama rais. Ungejua wazi kwamba sisi wakurya tunazaliwa wanajeshi kasoro magwanda, hata ulete jeshi lote la wananchi kama hatukutaki ni hatukutaji, kwa hiyo usijidanganye kabisa

Au unasubiri maandamano hadi ikulu? kama ni hivyo basi watu wtaandamani hadi utoke ikulu. Tuna haki ya msingi ya kuandamana, iweje mtangaze mliposhinda waliposhinda upinzani mnakataa kutangaza matokeo? Tanzania ya sasa siyo ya zamani, wewe unaipeleka hii nchi pabaya, nadhani umenisoma vizuri Mkwere, vinginevyo subiri siku familia yako na ya makamba itakapoiona tanzania kuwa chungu

Najua unasoma ma blog, kama hauzisomi, najua wabeba begi wako, hasa Fisadi Chipukizi January Yusuf Makamba, anazisoma. Akufikishie huu ujumbe. Habari ndo hiyo "thatha wigure??


Mtiifu,

Mwita Waitare Magesa a.k.a Fisadi-Original
Tarime, Mkoa wa Mara
Tanzania, East Africa
Africa Continent

wewe ndio huumtaki ila sisi watanzania wenzio tunamtaka,tunampenda na tumempa zote...na atashinda kwa kishindo kama utakufa kufa km utapinga matokeo pinga!na usitupigie kelele!matokeo ya uchaguzi zaidi uyajuavyo.............RUVUMA,MTWARA,SINGIDA,DODOMA,TANGA,PWANI NATABORA NI MIKOA AMBAYO AMESHINDA MAJIMBO YOTE!usione watu hawakujibu ukashangaa wako bize wanaandaa vivalo vya sherehe ya ushindi na uapisho!
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
Hakupewa kura bali ameiba.
Ameiba wapi?si mmepeleka wakala kila sehemu sasa wakala wenu walishindwa kusimamia hadi mkaibiwa?kama unaibiwa na unaangalia tu bila kutetea haki yako wewe ***** tu!
kama unaongea kitu ambacho hauna uhakika nacho unaropoka tu basi wewe mnafiki na mzushi!
 
Ssebo

Ssebo

Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
77
Likes
13
Points
15
Ssebo

Ssebo

Member
Joined Dec 23, 2007
77 13 15
Nani anaweza kunikumbusha maneno aliyosema Horace Kolimba, juu ya mwelekeo wa ccm?
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,650
Likes
5,232
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,650 5,232 280
Magesa amezungumza kila kilicho moyoni sidhani kama amemtukana mtu. Kulilia haki yako ni kosa jamani. Kumwonyeshea kidole mmbaya wako kuna ubaya wajameni?? Amekuwa mkweli na si mnafiki wala mzushi mlitaka aseme nini ambacho kingewafurahisha ninyi mnaoona amewaudhi. CCM hakuna marefu yasiyo na ncha 'tafakari' FURAHA YENU IGEUZWE KUWA KILIO NA SHANGWE NAYO IKAWE MAOMBOLEZO. FANYENI ANASA MKAWE VIPOFU.............msg.sent
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
kama kweli hamumtaki Mzee J.Kikwete mbona mme mpaka kura zenu? Mkuu FISADI-ORIGINAL wacha kuropoka ovyo tulia akuongoze huyo huyo uliyempa kura yako asante sana nawapongeza wote waliopiga kura nampongeza Rais J.Kikwete kwa ushindi wake mkuu

Unampongeza mwizi wa kura!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ama kweli akili yako haina akili.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280


kama kweli hamumtaki Mzee J.Kikwete mbona mme mpaka kura zenu? Mkuu FISADI-ORIGINAL wacha kuropoka ovyo tulia akuongoze huyo huyo uliyempa kura yako asante sana nawapongeza wote waliopiga kura nampongeza Rais J.Kikwete kwa ushindi wake mkuu
JK ushindi wake ni wa kuiba kura kwa msaada wa NEC aliyoichagua yeye pekee yake....................
 
J

Jackob

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
J

Jackob

Member
Joined Oct 15, 2010
52 0 0
japo mm c mthithiem. Bado nastahili kukupa hongera kwa kuleta magaeuzi makubwa ya kisiasa nchini na pia kuwa mwenye uvumilivu, hekma na busara.
Kwa wakati tulio nao you deserve this massive victory. Hongera sana na Mungu akupe hekma na busara katika kuliongoza taifa hili.
Amen
 

Forum statistics

Threads 1,250,761
Members 481,468
Posts 29,744,001