barua ya wazi kwa ben saanane

barua ya wazi kwa ben saanane

Paloma ni binamu yangu mtoto wa dada yake na rafiki yangu


Bishanga utasutwa sasa kwani unataka nimpe nini zaidi ya kile wanaume walicho nacho
Anapenda hicho ndo maana habanduki hapa
mbona anadai unampapasa tu?
kopi: Mamndenyi na kungwi wake gfsonwin (ndo alinitonya neno hili sssshhhhh msiseme kwa sauti)
 
Last edited by a moderator:
You better tell him, afu mzee kama huyo sio wa kumwamini, be careful, wazee dizain ile hachelewi kusema anaomba amrithi mwanae..

kumbe ndo zako Baba V?
 
Last edited by a moderator:
achana naye kenge huyu!!! hajai hata kwenye chupi! akitaka tuyafungulie matusi tutarest in server tu!!!



wewe lima tu. wakati wa mavuno nishtue nitakuja na fuso limejaa matenga!!!

Ntavuna naye nlyelima naye.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom