barua ya wazi kwa ben saanane

barua ya wazi kwa ben saanane

and that the best u can do!?
usimind easy
achana naye kenge huyu!!! hajai hata kwenye chupi! akitaka tuyafungulie matusi tutarest in server tu!!!



wewe lima tu. wakati wa mavuno nishtue nitakuja na fuso limejaa matenga!!!
 
signature yako na kicheko chako hapo juu inadhihirisha ulivyo...unaishi kwa kutegemea smile na vicheko vya kinafiki...unaamini sana katika smile wewe,unacheka visivyochekesha inajustfy kuwa unapenda sana ofa wewe au kahaba maaan unajichekesha kama bar maid aliyeona wallet nene ya mteja bar,unajichekesha tuu hapa,
haya mabwana zako washaona
unajua kweli hili ni jukwaa gani mkuu wangu???????????????kama huwezi haya majukwaa nenda mengine huku watu twaja tushavuta bange zetu,na na mivinyo na tumeva bukta na singlend ,mwanume akikaa unaona papuchi imeninginia mwanmake asipofunga miguu unaona papuch yake na sie huiku wala hatutamaniani tunaangaliaaaaaa tunaona kawaida kama hujazowea pole sana
BTW umepewa ubunge gani na charminglady serukamba,wassira ,mwigulu chemba au nani
CC: Paloma sost angu njoo nkupakate mwanya
 
Last edited by a moderator:
Sasa mimi sijui nina nini bana ngoja nikaogee maji ya bahari kabisa niondoe gundu
Au njoo kwangu sosoliso nikupe mbinu za kuwapata na nikupe dada yangu mmoja Nivea ananisumbua
Nivea? mmmmmhhhhh haya mpoteze mwenzio akichomwa na kitu chenye ncha kali mtajiju,bwanake wamjua weye?
 
Last edited by a moderator:
Wadau !
Hivi hapa panahitajika walau elimu ya darasa la seven kutambua huyu mtu alibipu kwa Madame B , akaangukia mafako!
Nway akoding wis mai hadivaisi jast trai agen tu madame!
Wahi tu kijua bado! Ukidilei utautwanga m'bichi.
 
Last edited by a moderator:
unajua kweli hili ni jukwaa gani mkuu wangu???????????????kama huwezi haya majukwaa nenda mengine huku watu twaja tushavuta bange zetu,na na mivinyo na tumeva bukta na singlend ,mwanume akikaa unaona papuchi imeninginia mwanmake asipofunga miguu unaona papuch yake na sie huiku wala hatutamaniani tunaangaliaaaaaa tunaona kawaida kama hujazowea pole sana
BTW umepewa ubunge gani na charminglady serukamba,wassira ,mwigulu chemba au nani
CC: Paloma sost angu njoo nkupakate mwanya

mwapakatana nyie?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom