barua ya wazi kwa ben saanane

barua ya wazi kwa ben saanane

wapendanao hawaaachani jiulize juzi usiku alikuwa wapi usione tunakuambia ukajisahaaau wala hakuna anayemtaka chunguza jf nzima wanawkae wote walimkataa wewe ukamkubali kakugnda ka loba kwiwkwiwkwiwkwwi


Acha acha waseme, watasema mchana eeh usiku watalala, acha acha waseme
Copy nitonye na Bishanga
 
Last edited by a moderator:
mahaba yote niliyokuwa nakupa hukuridhika ona sasa unadanganywa na kavulana, mtoto anahitaji kumuona mama yake njoo nyumbani kwanza


Weeeeeeeee toka lini mwenye kutoa mahaba yote akaachwa? Mtoto niko nae kwa Nicas Mtei, au unamwongelea yule wako uliyezaa na house girl?
 
Last edited by a moderator:
wapendanao hawaaachani jiulize juzi usiku alikuwa wapi usione tunakuambia ukajisahaaau wala hakuna anayemtaka chunguza jf nzima wanawkae wote walimkataa wewe ukamkubali kakugnda ka loba kwiwkwiwkwiwkwwi

Nlikuwa na wewe juzi?
 
nenda kule kaangalie jinsi sweetlady alivyotulia kwenye kifua cha Mungi hahahahaahahahahahaah maneno matupu hayo lol tambo lote lile


Heeeeee kweli nimeamini una mkakati kabambe wa kuidhoofisha ndoa yetu...... Huwezi unajisumbua bure tu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom