barua ya wazi kwa ben saanane

barua ya wazi kwa ben saanane

Kwa nni unataka kunigombanisha na mke wangu Sweetlady? Mimi sikutaki.
mie mwenyewe sikutaki jamaa mdogo tu ,kuachwa suna si nilishakuahidi nakupa mke bure wasiwasi wako wanini
 
Nivea una akili sana wewe.
kopi: Paloma

mh Bishanga akili gani asa wakati Paloma ndo alienibikiri mie..? huyu Nivea ana mpango wa kutaka kujimuvuzisha hapa maana Paloma alimng'ata sikio.. kwamba kifanyio changu ni wandaful.. kinatema dhahabu.. anaona gele.. anataka na yeye..
itabidi nimkanye Paloma.. aache kunisifia kwa wanawake wenzie.. maana wananisumbua sana sasa..
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom