newmzalendo
Joined
Likes
78

Profile posts Latest activity Postings About

  • mzalendo habari za kaz mkuu,kuna post inahusu ufugaji wakuku ulipost 2010,sasa nilikua na shida nayo nilicopy katika ile post majedwali hayasomeki,naomba msaada kama inwezekana unitumie e maili yako then tuweze kuwasiliana
    Mkuu nimekuelewa 110m ipo usijali tunacho taka ni stad na kujua sheria ya bongo kusafirisha nyama nje inakuwaje. Email yangu, seydhamood@yahoo.com
    Habari za leo mkuu. Nashukuru sana kwa ushauri wako, pamoja na wengine wengi waliochangia vizuri sana na kunishauri. Wazo la kutuma mpelelezi ninaliona zuri, na ninaomba kama una mtu unayemfahamu ambaye anaweza kusaidia kwa hili tafadhali sana nipatie namba zake za simu au email ili niweze kuwasiliana naye mokja kwa moja.
    Natanguliza shukrani.
    Poa mkuu,Mwasonga napafahamu ni baada ya Kisarawe II ukitoka Kibada. utalaamu wa drip irrigation sina,na hata Mtz hakuna ninayemfahamu wa utalaamu huo. Nakutakia mafanikio ndugu yangu. Ukishaanzisha nitakuja kujifunza hii teknolojia ya umwagiliaji.Mimi nimeona ktk picha tu.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…