Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Magufuli na Mwakemba -'''' hahahaha Kikwete kama ametaka kutukomoa vile seems kawasusia ngoja niwaweke niondoe kelele za hawa manyang'au wananchi nione kama kweli wata perform ... kaandika huku anaangalia pembeni...
Vichaa wawawili wamepewa Rungu anzeni kumwambia mchina ishakuwa sooooooooo.... :A S crown-1:

Ahahhaha....I love this comment! Nimeipenda hii
 
Nimesikitishwa TAMISEMI kupewa Mkuchika, nalia. Mwakyusa, Msola wachapakazi sijawaona, jamani... Sitta Mashariki?
 
Rais Kachemsha


WIzara ni mbili tu Ujenzi na Ardhi

POOR THINKING POOR ADVICE

WATCH OUT NEXT MOVE

Huo ni mtizamo wako na sio lazima uwe sahihi!!! You should understand that it used to be that way but success and some failures lead to new ways of thinking (also not necessarily right), we are in imperfect world and all our efforts are meant to make things work better.
 
Daaaaaa

Hiii safi sana kuna wazee wengi sana wazamani waliozani kuwa Uwaziri ni mali yao wamekwenda na maji. sijui wako hali gani sasa

Yuwapi yule Seif Khatib wa Zanzibar
 
January Makamba ni vipi tena? Au vijana walioahidiwa kupewa majukumu mazito ni Ngeleja na Adamu tu!
 
UNITED REPUBLIC OF TANZANIA​
DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS​

Telephone: 255-22-2114512, 2116539
E-mail: press@ikulu.go.tz
Website: www.mawasilianoikulu.go.tz
Fax: 255-22-2113425


clip_image002.jpg

​
PRESIDENT'S OFFICE,​
THE STATE HOUSE, ​
P.O. BOX 9120, ​
DAR ES SALAAM.​
Tanzania.​


MAWAZIRI NA NAIBU MAWAZIRI​

​
NA.​
​
OFISI/WIZARA​
​
WAZIRI​
​
​
NAIBU WAZIRI​

1.

Ofisi ya Rais





1. WN – OR – Utawala Bora
Mathias Chikawe

2. WN – OR – Mahusiano na Uratibu
Stephen Wassira



2.

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma




Hawa Ghasia


3.

Ofisi ya Makamu wa Rais



1. Muungano
Samia Suluhu

2. Mazingira
Dr. Terezya Luoga Hovisa



4.

Ofisi ya Waziri Mkuu



1. Sera, Uratibu na Bunge
William Lukuvi

2. Uwekezaji na Uwezeshaji
Dr. Mary Nagu



5.

Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI)



George Huruma Mkuchika

1.Aggrey Mwanri



2. Kassim Majaliwa


6.

Wizara ya Fedha



Mustapha Mkulo

1. Gregory Teu


2. Pereira Ame Silima

7.

Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi



Shamsi Vuai Nahodha

1. Balozi Khamis Suedi Kagasheki

8.

Wizara ya Katiba na Sheria



Celina Kombani





9.

Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa




Bernard K. Membe

1. Mahadhi Juma Mahadhi

10.

Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa



Dr. Hussein Ali Hassan Mwinyi


11.

Wizara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi




Dr. Mathayo David Mathayo

1. Benedict Ole Nangoro

12.

Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia



Prof. Makame Mnyaa Mbarawa

1. Charles Kitwanga

13.

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi



Prof. Anna Tibaijuka

Goodluck Ole Madeye

14.

Wizara ya Maliasili na Utalii





Ezekiel Maige


15.

Wizara ya Nishati na Madini





William Mganga Ngeleja

1. Adam Kigoma Malima

16.

Wizara ya Ujenzi





Dr. John Pombe Magufuli

1. Dr. Harrison Mwakyembe




17.

Wizara ya Uchukuzi





Omari Nundu

1. Athumani Mfutakamba

18.

Wizara ya Viwanda na Biashara





Dr. Cyril Chami

Lazaro Nyalandu

19.

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi




Dr. Shukuru Kawambwa

1. Philipo Mulugo

20.

Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii





Dr. Haji Hussein Mpanda

1. Dr. Lucy Nkya

21.

Wizara ya Kazi na Ajira





Gaudensia Kabaka

Makongoro Mahanga

22.

Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto





Sophia Simba

Umi Ali Mwalimu

23.

Wizara ya Habari, Vijana na Michezo





Emmanuel John Nchimbi

1. Dr. Fenella Mukangara

24.

Wizara ya Ushirikiano wa Afrika Mashariki



Samuel John Sitta






1. Dr. Abdallah Juma Abdallah

25.

Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika





Prof. Jumanne Maghembe

1. Christopher Chiza

26.

Wizara ya Maji





Prof. Mark James Mwandosya

Eng. Gerson Lwinge
 
Kwa kweli baadhi ya wizara amezipunja wapo watendaji wabovu ambao wamepanda daraja na kuwa Mawaziri wakati wapo watendaji wazuri alio waacha kando au kawaweka wizara moja.

Mtu kama Magufuli anamweka na Wizara moja na Mwakyembe ili nini? Wote wachapa kazi kwa hiyo anategemea nini kumpa mtu kama Kawambwa Wizara ya Elimu?

Yuko wapi Mwakyusa?

Kawambwa alijenga Matundu ya vyoo katika shule ... kwa mamilioni. Je, hapo kwenye elimu si ndo basi Tena?

Kwa kweli bado natafakari sijapata jibu naomba mchango wenu wadau.
 
UNITED REPUBLIC OF TANZANIA​
DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS​

Telephone: 255-22-2114512, 2116539
E-mail: press@ikulu.go.tz
Website: www.mawasilianoikulu.go.tz
Fax: 255-22-2113425


clip_image002.jpg

PRESIDENT’S OFFICE,​
THE STATE HOUSE, ​
P.O. BOX 9120, ​
DAR ES SALAAM.​
Tanzania.​


MAWAZIRI NA NAIBU MAWAZIRI​

NA.​
OFISI/WIZARA​
WAZIRI​
NAIBU WAZIRI​

1.

Ofisi ya Rais





1. WN – OR – Utawala Bora
Mathias Chikawe

2. WN – OR – Mahusiano na Uratibu
Stephen Wassira



2.

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma




Hawa Ghasia


3.

Ofisi ya Makamu wa Rais



1. Muungano
Samia Suluhu

2. Mazingira
Dr. Terezya Luoga Hovisa



4.

Ofisi ya Waziri Mkuu



1. Sera, Uratibu na Bunge
William Lukuvi

2. Uwekezaji na Uwezeshaji
Dr. Mary Nagu



5.

Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI)



George Huruma Mkuchika

1.Aggrey Mwanri



2. Kassim Majaliwa


6.

Wizara ya Fedha



Mustapha Mkulo

1. Gregory Teu


2. Pereira Ame Silima

7.

Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi



Shamsi Vuai Nahodha

1. Balozi Khamis Suedi Kagasheki

8.

Wizara ya Katiba na Sheria



Celina Kombani





9.

Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa




Bernard K. Membe

1. Mahadhi Juma Mahadhi

10.

Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa



Dr. Hussein Ali Hassan Mwinyi


11.

Wizara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi




Dr. Mathayo David Mathayo

1. Benedict Ole Nangoro

12.

Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia



Prof. Makame Mnyaa Mbarawa

1. Charles Kitwanga

13.

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi



Prof. Anna Tibaijuka

Goodluck Ole Madeye

14.

Wizara ya Maliasili na Utalii





Ezekiel Maige


15.

Wizara ya Nishati na Madini





William Mganga Ngeleja

1. Adam Kigoma Malima

16.

Wizara ya Ujenzi





Dr. John Pombe Magufuli

1. Dr. Harrison Mwakyembe




17.

Wizara ya Uchukuzi





Omari Nundu

1. Athumani Mfutakamba

18.

Wizara ya Viwanda na Biashara





Dr. Cyril Chami

Lazaro Nyalandu

19.

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi




Dr. Shukuru Kawambwa

1. Philipo Mulugo

20.

Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii





Dr. Haji Hussein Mpanda

1. Dr. Lucy Nkya

21.

Wizara ya Kazi na Ajira





Gaudensia Kabaka

Makongoro Mahanga

22.

Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto





Sophia Simba

Umi Ali Mwalimu

23.

Wizara ya Habari, Vijana na Michezo





Emmanuel John Nchimbi

1. Dr. Fenella Mukangara

24.

Wizara ya Ushirikiano wa Afrika Mashariki



Samuel John Sitta






1. Dr. Abdallah Juma Abdallah

25.

Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika





Prof. Jumanne Maghembe

1. Christopher Chiza

26.

Wizara ya Maji





Prof. Mark James Mwandosya

Eng. Gerson Lwinge
 
Wasira.....mahusiano! Siielewi hii wizara, sijaelewa!
 
very disappointing cabinet!! i have run out of words
 
Ufalme wa Msola na wenzake umekwishaaa........sasaa du jamaa alikuwa kama mfalme kijijini kwake balaaaaaaaaa..............yaani ukiendaa pale utadhani mfalme amekujaa....
 
Naona hesabu za fasta fasta zinaonyesha tutahitajika kununua ma shangingi 87 kwa ajili ya mawaziri, manaibu na makatibu wakuu. leave alone wakurugenzi, so tukiagiza kama 200 hivi yatatosha!!! zidisha mara milioni 100 kwa kila shangingi!!! mafuta na service!! hatujafilisika tu???

siyo milioni 100 ni milioni 200 according to the budget.kila shangingi ni milioni 200
 
Hlafu kajichanganya kwenye hizi mbili:

Ujenzi-ishughulikie barabara na viwanja vya ndege(badala ya kushughulikia barabara,reli,viwanja vya ndege,bandari na majengo/miundombinu mingine ya serikali)
Uchukuzi-ishughulikie bandari,reli anga na usafiri wa majini(badala ya kushughulikia usafiri wote:treni(sio reli),ndege(sio viwanja),meli na sekta zingine za kichukuzi)

Sijui hajifunzi kwa bibi(UK) wao wana Ministry of Transport(MoT) ambayo ndiyo uchukuzi na Ministry of Works(MoW) ambayo ndiyo ujenzi

Nampa shavu hapa:Department for Transport (DfT) UK
 
Prof. Mwakyusa, Prof. Msola, Prof Kapuya hawa wakafanye kazi zao za kitaaluma sasa waache kutuzingua...
Wakafanye kazi zipi? wanaziweza kwa sasa? unafikiri siasa zimewaachia uprof wao kama walivyokuwa mwanzo kwenye taaluma zao? Uprof limebaki jina; quality ilishachakachuliwa na siasa miaka mingi iliyopita!
 
Biashara na Viwanda iko kazi pale... Cyril Chami na Lazaro Nyalandu angalau wanatoa matumaini... Ila Lazaro lazima atueleze alipata wapi fedha za kufanya kampeni za ubunge kwa helikopta? Na pia kama fedha hizo zilikuwa zikiendana na gharama zilnazokubalika na sheria ya uchaguzi kwa nafasi ya ubunge. Sasa ni lazima huyu kumwangalia kwa karibu
 
Where's Zitto Kabwe?

Nani ampe uwaziri mtu kigeugeu kama huyu,mpenda sifa,mpenda makuu,fundi wa kijipendekeza,anayetaka umaharufu kwa gharama yoyote,anayeipenda CCM zaidi ya CHADEMA,Mtu ambaye mbaka sasa ana miaka 34, lakini bado hajaoa;akizani bado ni mtoto
,msaliti mkubwa.
 
very disappointing cabinet!! i have run out of words

Nagu amefirisi Viwanda vyote hadi wafanyabihashara wamekimbia,sasa amepelekwa kwenye Source ya pesa za ufadhili tutakoma.
 
Back
Top Bottom