Acheni utani basi jamani,hivi Tzs 10 bil mnaifahamu kweli????
Mkuu kama hapa ndipo tulipofikia,basi kujifunga mikanda viunoni na kusema yatosha ni vema.Vinginevyo kwa hali ilivyo sasa inatisha.kwanini isikuingie akilini mkuu nchi hii mbona washazoea kufanya madudu hayo
wazee wa kuongeza sifuri mbele
Dr JK anaangushwa na watendaje wake
FaizaFoxy
===>Black Widow Shikamoo, Wezi wenzako hao wanakusanya za kampeni 2015.
Jibetue vizuri ikuingie mpaka mwisho. Utaelewa tu.
chief ulichosema ni kitu sahihi kabisa cha kuongeza hii hii serikali wao ndiyo watakuja leta machafuko...na wakumbuke nguvu ya umma ikiianza haizuiliki vyombo vyote vya usalama wanaingiaga mitini...
viongozi na serikali wazipende kuishi kwa mazoeaaa kuwaona ah watz wapenda amani waoga...nani kwambia syo kweli kbsa hakuna watu mafia kama watz....
serikali ya tz na viongozi wake wakaye chini watafakari wapi wanakosea wajirekebishe maana mbeleni huko hali haitokuwa shwari wasiyonacho watawapora wenye nacho kwa nguvu yaani ni vurugu itakuwa
binadamu anachoka badilika siku moja dakika moja sekunde moja hafai anakuwa siyo yule tena
1/=.................................shilingi moja
10/=................................shilingi kumi
100/=...............................shilingi mia moja
1,000...............................shilingi elfu moja
10,000/=............................shilingi elfu kumi
100,000/=...........................shilingi laki moja
1,000,000/=.........................shilingi milioni moja
10,000,000/=........................shilingi milioni kumi
100,000,000/=.......................shilingi milioni mia moja
1,000,000,000/=.....................shilingi bilioni moja
10,000,000,000/=....................shilingi bilioni kumi
hiyo niliyo'bold ndo iliyotumika kwenye kikao kimoja, ukipanga msimbazi msimbazi kuanzia ikulu ya magogoni zinaweza kufika arusha.
Wanajamvi,
Leo nimesoma kwenye magazeti kuwa mamlaka ya bandari imetafuna 9.6bilioni kwa kikao kimoja, nikakumbuka michango ya maabara tunaandamwa hadi tunakosa amani. Hizi si zigetosha ujenzi wa maabara shule za kata 1,000?
Kama ni kweli basi tutarajie maafa kama yale ya Burkina Faso.
Watu wameshalewa madaraka. Dr. Mwakyembe huwa nina imani kubwa sana na utendaji kazi yako kuliko hata Dr. J.P.Magufuli sasa huyo mkurugenzi mpya ulimpata kwa kupitia taratibu zote za ajira au ulishinikizwa na bosi wako?
Chanzo: Habari Leo
Acha masihara mkuu, wenye hasira wako Burkinafasokuna wakati naogopaga kusoma haya madudu maana yananipaga hasira kiasi naweza tupia viongozi mawe barabarani.
ayaaaa! sasa iyo noma sana man, yaani unaweza kutandaza ka kapeti kavinoti tupu?Mkubwa Noti 10 za buku 10 ni sawa na 1m kimahesabu,1km sawa ni 1000m that means 1km ni sawa na noti 10,000 za buku 10,kwa mahesabu ya haraka 100millions ni sawa na 1km,kutoka magogoni hadi atown ni 685km that means kucover zote hizo km tunahitaji 100m mara 685km ambazo ni sawa na 0.685billions hawa jamaa wamepiga 10b inamaana ukizitandaza kuanzia magogoni hadi city centre ya arusha unapata mistari 15 ya buku kumi kumi aiseee hawa jamaa wamepiga hela jamani.