Balozi Dr. Dau (PhD), mtumishi wa kupigiwa mfano

Balozi Dr. Dau (PhD), mtumishi wa kupigiwa mfano

Teeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeh, watu nyie wabaaayaaaaa!!!! Yaani umeshagundua kamba miguuni mwake?
Sioni shida hapo ya ugeni wake..unajua unaweza usiwe mwanachama humu lakini ukaweza kuingia na kusoma uzi..na usikuta ameifahamu jf hata kabla yenu...cha msingi tujadili mada na sio mtu.
 
Kwenye ukweli tuseme ukweli, msomi na mwanadiplomasia nguli Dr. Dau (PhD) amefanya kazi nzuri ya kulirekebisha shirika/mfumo wa hifadhi ya jamii NSSF ameanzisha miradi mingi yenye tija kwa taifa na wanachama wa NSSF. Wakati akielekea kwenye majukumu ya Kidiplomasia kama Mwenyekiti mpya wa African Union (Tetesi - baada ya Dr. Nkosazana Zuma kumaliza muda wake mwezi july, 2016) tunamtakia kila la heri na akatuwakilishe vema huko Addis Ababa.



MILUZI MINGI HUPOTEZA MBWA ILA KUNA MUDA ANAWEZA KUKOMAA NA MLUZI MMOJA TU.
 
Kama taifa tunajivunia utendaji wa Dr. Dau NSSF (Miradi mingi ya nyumba, UDOM & Daraja la kigamboni)
 
Kwenye ukweli tuseme ukweli, msomi na mwanadiplomasia nguli Dr. Dau (PhD) amefanya kazi nzuri ya kulirekebisha shirika/mfumo wa hifadhi ya jamii NSSF ameanzisha miradi mingi yenye tija kwa taifa na wanachama wa NSSF. Wakati akielekea kwenye majukumu ya Kidiplomasia kama Mwenyekiti mpya wa African Union (Tetesi - baada ya Dr. Nkosazana Zuma kumaliza muda wake mwezi july, 2016) tunamtakia kila la heri na akatuwakilishe vema huko Addis Ababa.
Ni kweli kabisa ni wa kufanyiwa mfano, kwa upigaji hakuna tena.
 
UDOM na Daraja la Kigamboni ni miongoni nae Legacy alizoacha Duniani hata asipokuwepo hili hakipingi!
Hata kama kuna utata, lakini Legacy ya kuwa Udom na Kigamboni Bridge ilifanyika chini ya Dr Dau haiwezi kufutika.
Tukichukua mfano wa BOT. Pamoja na ukweli Liyumba alifisadi na kufungwa, bado Legacy kuwa alihusika kuwepo kwa mradi huo itabaki palepale, japo alifungwa kwa kesi ya mradi huo, ila historically, majengo pacha jina la Liyumba lipo tu na litakuwepo, ni legacy kwa wajuu zake, achilia mbali harufu za ufisadi kama ilivyoshuhudiwa
 
Hata kama kuna utata, lakini Legacy ya kuwa Udom na Kigamboni Bridge ilifanyika chini ya Dr Dau haiwezi kufutika.
Tukichukua mfano wa BOT. Pamoja na ukweli Liyumba alifisadi na kufungwa, bado Legacy kuwa alihusika kuwepo kwa mradi huo itabaki palepale, japo alifungwa kwa kesi ya mradi huo, ila historically, majengo pacha jina la Liyumba lipo tu na litakuwepo, ni legacy kwa wajuu zake, achilia mbali harufu za ufisadi kama ilivyoshuhudiwa

Bila ya kusahau Mabibo hostel, Quatre za kilwa Road!
 
Kuna watu wanatumwa kuja kuwasafisha wezi, wapumbavu kweli hawaishi.
 
Kwenye ukweli tuseme ukweli, msomi na mwanadiplomasia nguli Dr. Dau (PhD) amefanya kazi nzuri ya kulirekebisha shirika/mfumo wa hifadhi ya jamii NSSF ameanzisha miradi mingi yenye tija kwa taifa na wanachama wa NSSF. Wakati akielekea kwenye majukumu ya Kidiplomasia kama Mwenyekiti mpya wa African Union (Tetesi - baada ya Dr. Nkosazana Zuma kumaliza muda wake mwezi july, 2016) tunamtakia kila la heri na akatuwakilishe vema huko Addis Ababa.

Shirika ambalo nina 3month wananizungusha mafao yangu? hilo ndio unasema shirik lenye tija? Hamna mchangiaji mwenye experience nzuri na NSSF linapokuja kufuatilia mafao yake. Mbaya zaidi kuna syndicate imejengwa pale hadi officers wanafanya udalali wa umpe kidogo ili aweze kimbiza faili lako
 
Hakuna mgalatia mwenye kheri dunianii wote ni chuki tuuuuu
Shame on uuuuuuu galatians
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom