Balozi Dr. Dau (PhD), mtumishi wa kupigiwa mfano

Balozi Dr. Dau (PhD), mtumishi wa kupigiwa mfano

Hivi huyo jizi dau PhD yake na dini yake alisomea kuiba bila ikijulikana sasa imejulikana itakula kwake
 
Hivi ni Balozi wa wapi vile? au Wa Nyumba kumi
 
Hawa ni kati ya watu wenye WELEDI wa hali ya juu hakujawahi kutokea nchi hii
 
Kwenye ukweli tuseme ukweli, msomi na mwanadiplomasia nguli Dr. Dau (PhD) amefanya kazi nzuri ya kulirekebisha shirika/mfumo wa hifadhi ya jamii NSSF ameanzisha miradi mingi yenye tija kwa taifa na wanachama wa NSSF. Wakati akielekea kwenye majukumu ya Kidiplomasia kama Mwenyekiti mpya wa African Union (Tetesi - baada ya Dr. Nkosazana Zuma kumaliza muda wake mwezi july, 2016) tunamtakia kila la heri na akatuwakilishe vema huko Addis Ababa.
Tuhuma dhidi ya wakurugenzi na mameneja wake waliotumbuliwa zikififikishwa kwenye mahakama ya mafisadi zitamtungua huko Addis kwa kasi ya kimbunga. Hata hivyo serikali haiwezi kumsponsor kwa kazi nyeti kama hiyo wakati bado anagubikwa na tuhuma za ufisadi NSSF na ndio maana amebakia kuwa "Balozi wa Tanzania nchini Tanzania" na sasa tuna mabalozi wawili wa aina hiyo baada ya kuteuliwa mwingine kutoka TISS, Hongera zao!!
 
Kwenye ukweli tuseme ukweli, msomi na mwanadiplomasia nguli Dr. Dau (PhD) amefanya kazi nzuri ya kulirekebisha shirika/mfumo wa hifadhi ya jamii NSSF ameanzisha miradi mingi yenye tija kwa taifa na wanachama wa NSSF. Wakati akielekea kwenye majukumu ya Kidiplomasia kama Mwenyekiti mpya wa African Union (Tetesi - baada ya Dr. Nkosazana Zuma kumaliza muda wake mwezi july, 2016) tunamtakia kila la heri na akatuwakilishe vema huko Addis Ababa.
Subiri takukuru wamalize uchunguzi wao ndo apangiwe kazi na mahakama
 
Kama Taifa tuna ya kujifunza kwa Wasomi wenye weledi aina hii. Asante sana Dr.
 
Kwenye ukweli tuseme ukweli, msomi na mwanadiplomasia nguli Dr. Dau (PhD) amefanya kazi nzuri ya kulirekebisha shirika/mfumo wa hifadhi ya jamii NSSF ameanzisha miradi mingi yenye tija kwa taifa na wanachama wa NSSF. Wakati akielekea kwenye majukumu ya Kidiplomasia kama Mwenyekiti mpya wa African Union (Tetesi - baada ya Dr. Nkosazana Zuma kumaliza muda wake mwezi july, 2016) tunamtakia kila la heri na akatuwakilishe vema huko Addis Ababa.
Weka picha yako Dr Dau akuone
 
Tunakupongeza Dr. kwa utumishi uliotukuka wa kustahili MEDALI YA DHAHABU.
 
Mhe. Balozi dr. Dau katuwakilishe vyema MALAYSIA hasa katika fursa za biashara, ELIMU na TEKNOLOJIA.
 
Wewe kama ni Dr. Dau ama mwanaye ama kijana wake wa kazi ama mfukunyuku wa kupima upepo wake, pole sana. Dr. Dau hata huo ubalozi hafai kwa madufu aliyofanya pale nssf. Anapaswa kuwa gerezani siyo uraiani. Lkn ni suala la muda tu
Dr dada hafai hata kulumwagia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom