Balozi Dr. Dau (PhD), mtumishi wa kupigiwa mfano

Balozi Dr. Dau (PhD), mtumishi wa kupigiwa mfano

Kama kuna kipindi Rais anakuwa ana kigugumizi ndio hiki! Kila anachogusa cha moto!!
 
Wewe kama ni Dr. Dau ama mwanaye ama kijana wake wa kazi ama mfukunyuku wa kupima upepo wake, pole sana. Dr. Dau hata huo ubalozi hafai kwa madufu aliyofanya pale nssf. Anapaswa kuwa gerezani siyo uraiani. Lkn ni suala la muda tu
 
wivu unawasumbua nyie wagalatia!!! acheni hizo! daraja mnaliona na UDOM imejengwa shida nini tena? mbona hamuhoji RICHMOND?
bwe...e sana wewe umeharibu uzi,kumbe mapovu yote hayo unatetea answar sunna sio utendaji,huyo atakuwa balozi wa segerea kama sio keko,udom na daraja la kigamboni amejenga kwa pesa zake?sasa hayo ndio yatakayomfunga
 
Umesahau mifano yake ya UPIGAJI uliyotukuka Mkuu (UFISADI)
 
Tafadhali hebu tuambie kama ni akili yako, au umetumwa, au ni malaria au una historia ya ukichaa?
 
nchi hii kama si mgalatia basi ni unapikiwa majungu mpaka uchoke, kaingia Mhe. Prof. Alhaji CAG yameanza makelele utadhan anachinjwa nguruwe parokiani. jamani hii nchi ni yetu wote
Upeo wako wa kufikiri ni mdogo sana! Siku zote ukimwona mtu anakimbilia ktk udini ujue uwezo wake wakufikiri hautofautiani sana na wa KUKU!
 
Umelipwa shilingi ngapi kuandika huu uongo, toka lini dau kawa mwanadiplomasia nguli? Hiyo miradi imesaidia nn WanaChama wa nssf?
 
Kwenye ukweli tuseme ukweli, msomi na mwanadiplomasia nguli Dr. Dau (PhD) amefanya kazi nzuri ya kulirekebisha shirika/mfumo wa hifadhi ya jamii NSSF ameanzisha miradi mingi yenye tija kwa taifa na wanachama wa NSSF. Wakati akielekea kwenye majukumu ya Kidiplomasia kama Mwenyekiti mpya wa African Union (Tetesi - baada ya Dr. Nkosazana Zuma kumaliza muda wake mwezi july, 2016) tunamtakia kila la heri na akatuwakilishe vema huko Addis Ababa.
Nikusaidie kidogo, hakuna shirika ambapo wananchi wanapata shida kupata mafao yao, taratibu hazieleweki na usumbufu ni mkubwa sana. Nenda kaone vijana waliofukuzwa kazi migodini na makampuni ya ujenzi ya wachina wanavyohangaika kupata stahiki zao. Kaone wazee wanavyohangaishwa kupanda ngazi wakifatilia kupata mafao yao yaani ni uzurumati kwa kwenda mbele.

Miradi unayoipigia upatu ni uporaji wa haki za wanachama mchana kweupe, hebu niambie hiyo miradi inamanufaa gani kwa mwanachama wa kawaida wa nssf? nyumba zinazojengwa na nssf zinauzwa zaidi ya 200m ni nani mwanachama anaweza nunua hizo nyumba? fikiria wanajenga hotel huko mwanza itachukua zaidi ya bil 250 niambie kweli kwa kulaza hawa watu wa chapchap fedha za wanachama zitarudi lini? huyu kijana aliyefukuzwa kazi kwa wachina baada ya mradi kuisha anafaidikaje na hiyo miradi ya kifisadi?
 
Mara hii Dr Dau amekuwa mwanadiplomasia nguli? au diplomasia ina maana nyingine.
 
wivu unawasumbua nyie wagalatia!!! acheni hizo! daraja mnaliona na UDOM imejengwa shida nini tena? mbona hamuhoji RICHMOND?
Tunahoji Richmond Escrow etc etc why not NSSF wakati kila kitu kipo wazi. Safari hii haponi mtu. Acha kila mtu abebe mzigo wake. Acha kuingiza dini katika swala linalowagusa Watanzania wote wenye dini na wasio dinu.
 
Alhaji Dr. Mhe Dau tutakukumbuka daima, ulifanya mengi NSSF. Historia imeandikwa.
 
Watanzania ni watu wenye wivu sana. Hawataki kumuona mtu akifanikiwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom