..Tuwaombee waishi maisha mema ya jela maana kulawiti wtt ni kitu mbaya sana mm natamani bunge litunge sheria ya kuuwa kabisa mbakaji.
Rufaa ina muda maalum. Ukipita huwezi tena.Alikosea kukata rufaa wakati huu angesubiri baada ya mwaka 2015, maana mlalamikaji atakuwa ametoka madarakani. Pole sana Babu kwa hayo unayo fanyiwa, ila haki utaipata Mbinguni.
shukuru Mungu aliyelawitiwa sio mwanao
Yes. Wabongo huwa nawashangaa kweli kweli. Wamekomaa kumshambulia Kapuya wakati wanatetea mbakaji halisi. Labda kwa kuwa watoto wao hawakubakwa!
Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
Nakuuliza swali dogo hivi binti yako wa miaka 7 akifanywa hautaweza kugundua? na ilikuwaje wazazi wasigundue hadi mambo yalipoingiliwa na watu wengine? na vipi yule mwalimu aliyekuwa akiwapeleka aachiwe huru?
Haki ya mtu huchelewesha tu!
Hivi wewe unaweza kuhongwa sh ili kumtoa mwanao akatoe ushahidi kalawitiwa?.......unajua impact yake kwa maisha yake?kumbe aliyelawitiwa ni mwanao? vile vitoto walivyovitumia kumfunga seya si vitoto tena, viulizeni kilichotukia!.............SHAME!
kumbe aliyelawitiwa ni mwanao? vile vitoto walivyovitumia kumfunga seya si vitoto tena, viulizeni kilichotukia!.............SHAME!
Humu kwenye JF nashindwa kuelewa watu mna agenda za kisiasa au chuki binafsi kwa watu fulani. Nasema hivi kwa sababu inakuwaje wengi sana humu mnaona kwamba Nguza na Mwanae wameonewa hawakubaka wala kulawiti, wakati huo huo wengi mnaamini kwamba Mzee Kapuya kabaka na anastahili kuadhibiwa??!!!
Kwa nini inakuwa hivi?
Kwa sababu wanaelewa mchezo mzima.
Kubaka na Kuua ipi yenye nguvu zaidi? Maaana kusema ukweli yule binti kesi yake imeyeyuka ghafla na Mama Kanumba naye mmhhh
Mheshimiwa Rais Kikwete tunaomba utumie busara zako, wasamehe watu hawa kwa msamaha maalum. Hakika inawezekana walitenda kosa ila wameshaonja adhabu yake. Wasamehe, wahame nchi warudi kwao maisha. Hakika ninafikiri kuwasamehe au angalao wafungwe 30 years ili hata mwanae aweze kutoka baadaye. Oneni huruma sana. Sishabikii ubakaji ila pia tuone huruma, tuwafunge kifungo cha wabakakaji, hata hiyo 30 years inatosha kuwashikisha adabu.
Sio kila mtu, ni ww na wenzio wachache-baadhi yetu tunaona amepata alichotahili