Babu Seya na Wanae kusota Jela Maisha!

Babu Seya na Wanae kusota Jela Maisha!

Mahakama imetupilia mbali ombi la rufaa lililoombwa na babu sea na wataendelea nakifungo chao kama kawaida
 
Bila shaka kuna members wa JF wapo Mahakama ya Rufaa wakifuatilia hukumu hii ambayo Watanzania wengi wanaisubiri kwa hamu kubwa kusikia Babu Seya, Papii Kocha wako huru,


I am +VEly thinking of these men to be FREE. Praise the Lord.

Amen.
Vilio vimetawala mahakamani ni hakika kuwa karata hii nayo imekwama. Inasikitisha sana, nilikuwa hapo mahakamani watu wanasimanzi kubwa
 
Mahakama imetupilia mbali ombi la rufaa lililoombwa na babu sea na wataendelea nakifungo chao kama kawaida

Naipongeza sana Mahakama kwa kutokushawishika na ushabiki kwa wahalifu ambao wamewafanyia uovu mkubwa sana watoto wetu wa Kitanzania ila kwa sababu za ushabiki watu wanataka waonekane hawana makosa. Hongera sana MAHAKAMA.
 
Mahakama imetupilia mbali ombi la rufaa lililoombwa na babu sea na wataendelea nakifungo chao kama kawaida

iwe funzo kwa wabakaji wengine. Ukishakuwa na watoto wa kiume, unakosa huruma kwa watoto wa kike wa wenzio. Hukumu ya ubakaji watoto wadogo iboreshwa iongezewe kunyongwa pia.
 
Mahakama Rufaa imetupilia mbali rufaa ya Nguza Vicking na mwanaye J. Nguza kutaka marejeo ya hukumu yao; kifungo cha maisha jela kuendelea.
 
iwe funzo kwa wabakaji wengine. Ukishakuwa na watoto wa kiume, unakosa huruma kwa watoto wa kike wa wenzio. Hukumu ya ubakaji watoto wadogo iboreshwa iongezewe kunyongwa pia.

wale mnaoishi kwa visasi mtakufa kwa visasi pia,
 
Tunasubiri kesi ya huyu kibabu bakaji nguli wa akudo sound aliye mtaani huko Tabora na anayetamba mitaani kwamba serikali haiwezi kumfanya kitu!
 
Ni wazi kila mtu anajua wameonewa lakini... hakuna cha kufanya...


Wenye-Nchi wamekwisha Amua..
 
Back
Top Bottom