Babu Seya na Wanae kusota Jela Maisha!

Babu Seya na Wanae kusota Jela Maisha!

Kama mnaona majaji wametenda haki na kuipongeza serikali mbona ya kapuya mko kimya au kwakuwa ni kiongozi hakuna haki sawa chini ya jua sheria ni duniani haki mbinguni.
 
Majaji wenyewe ni wale wenye elimu ya kuunga unga kama akina Mbaruku.
Kufanya maamuzi mpaka wambeep Kikwete awaelekeze
 
Wanasheria wasema the review did not meet legal requirements,so the guys wamerudishwa kuendelea kutumikia kifungo cha maisha,hebu Wanasheria mnisaidie nini kinahitajika hawa watu wawe huru?

Naamini angekuwa amebakwa na kulawatiwa mwanao au mdogo wako usingenge post uliyopost
Kutwa mnapiga kelele Kapuya kapuya
 
Dah! nimeamini serikali iko mikononi mwa watu, inawezeka vipi baba na mtoto mkashare chumba kun..noka? kama hiyo inawezekana je kwa nn ushahidi wa dactor ulipigwa danadana? hlf tujiulize hii sheria ipo kwa ajili ya nan? mbn JP hadi leo anazugazuga mtaan? SISIEM SISIEM SISIEM
 
Bila shaka kuna members wa JF wapo Mahakama ya Rufaa wakifuatilia hukumu hii ambayo Watanzania wengi wanaisubiri kwa hamu kubwa kusikia Babu Seya, Papii Kocha wako huru,


I am +VEly thinking of these men to be FREE. Praise the Lord.

Amen.

Hivi ni Mungu gani unaye mpraise wewe katika hili
Angelawitiwa mwanao na hawa mafirauni sidhani kama unge praise the Lord
Think twice
 
Mahakama kuu imetupilia mbali hoja zote zilizokua zikipinga hukumu dhidi ya mwanamziki Nguli Babu na mwanae na kuamuru aendelee kutumikia kifungo cha maisha jela kama ilivokuwa imeamriwa awali na mahakama hiyo.

Hukumu hiyo imekuwa mwiba mchungu wenye Sumu kwa mashabiki wa wanamziki hao waliokuwa wanategemea wasanii hao wataachiwa huru au kuwapunguzia adhabu ya kifungo cha maisha jela.

Source : TBC
 
Mungu yupo ole wao wanahukumu wasio na hatia kwa kufuata maelekezo ya kiongozi fulani tunateseka hapa duniani maccm kumbukeni kuna kifo nanyi mtaenda kuhukumiwa kwa MUNGU.
 
..Tuwaombee waishi maisha mema ya jela maana kulawiti wtt ni kitu mbaya sana mm natamani bunge litunge sheria ya kuuwa kabisa mbakaji.
waliwalawiti wanao?acha siasa za mtaroni!yani unaongea ka unauhakika vile
 
Mbona libakaji lingine Kapuya liko mtaani?? Tena lenyewe limeambukiza na Ukimwi kabisa lakini linadunda tu na linatishia maisha ya watu...

CCM imefanya haki nchi hii kuwa ni mali ya watu fulani tu
 
Ningeshangaa kama watu hawa waliothibitika kufanya vitendo vichafu wangeachiwa unless kama ushahidi uliotolewa ulikuwa feki
 
Back
Top Bottom