Baba kumpakata bintiye huishia umri gani ?

Baba kumpakata bintiye huishia umri gani ?

Hakuna mwisho, mtoto ni mtoto tu kwa baba.


MIMI NADHANI AKISHAANZA KUCHOMOZA CHUCHU NA KUANZA KUNAWIRI MASABURI NI VEMA SISI KINA BABA TUKAACHANA KABISA NA BIASHARA HII..
:smile: :smile:
 
Mwanaume yoyote kama anampakata mtoto asimuweke katikati ya miguu yake yaani kwenye dudu, sipendi hiyo tabia.
 
Unaweza pia kuwa sawa. Unajua Kinyamwezi, haya maneno kama mbili au mbele yanatatiza sana. Unapotamka hiyo I au E, unakuwa umelegeza sauti ki-aina na hapo sauti inavyotoka, haijulikani ni I eu E.

Ni sawa na neno kama Vava (Baba) au Vantu (watu). Hiyo V siyo Strong V kama ya kiswahili. Ila kwa makabila ya Kibantu yenye hiyo V kama sisi, basi huwa inageuzwa na kuwa W au B na wengine huiacha kama V. Ndiyo maana unaona majina kama Lyoba au Lyova, Lyuba au Lyuva(jua), Kawemba au Kavemba...... Nafikiri umenipata vizuri. Samahani mie siyo mtaalamu/mwalimu wa lugha na hivyo kuelewesha niko dhaifu sana.
hahahahahah! basi nadhani nimeingiza kisukuma hapa!
 
Unaweza pia kuwa sawa. Unajua Kinyamwezi, haya maneno kama mbili au mbele yanatatiza sana. Unapotamka hiyo I au E, unakuwa umelegeza sauti ki-aina na hapo sauti inavyotoka, haijulikani ni I eu E.

Ni sawa na neno kama Vava (Baba) au Vantu (watu). Hiyo V siyo Strong V kama ya kiswahili. Ila kwa makabila ya Kibantu yenye hiyo V kama sisi, basi huwa inageuzwa na kuwa W au B na wengine huiacha kama V. Ndiyo maana unaona majina kama Lyoba au Lyova, Lyuba au Lyuva(jua), Kawemba au Kavemba...... Nafikiri umenipata vizuri. Samahani mie siyo mtaalamu/mwalimu wa lugha na hivyo kuelewesha niko dhaifu sana.

mimi wa uyui! hahahahahahaha! ukitoka rada unaingia uyui, karumwa kisha kanyenye vijijni! hahahahahahah!
 
Nataka nieleze tukio la kweli kabisa, yeyote anayetaka uthibitisho
atafuata maelekezo yangu mwisho.

Yuko mzee mmoja ni Mnyakyusa, baada ya kufiwa
na mkewe akawa amebaki na yule binti yake "MAGE" ndio jina maarufu
sina uhakika kama ni Magdalena au Magreth, siku hizo alikuwa darasa la
nne.

Mzee akawa analala na binti yake, binti alipofika darasa la Tano akaanza
kuumwa. Kina mama wa pale mtaani wakampeleka Hospitali ambako
alipata vipimo na kuthibitika kuwa ana maambvukizi ya virusi vya UKIMWI

Kama kawaida ya kina mama walimbana na kutaka kufahamu kwa umri huo
alikuwa anashirikiana na nani, ndipo ikaja kubainika kuwa baba yake mzazi
ndio kafanya yote hayo. Kinachonisikitisha zaidi ni kuwa baba mzazi alikuwa
anafahamu hali yake kiafya, kwanini alifanya hivyo?

Mwaka 2010 yule binti aligoma kuendelea kumeza dozi ya kudhoofisha
vijidudu vya ukimwi, mwaka huohuo akafariki, wakati baba yake amefariki
mwaka 2011.

Ni kisa cha kweli ambacho kimetokea Yombo - Sigara.
oh noooooooooooo GAZETI habari hii imeumiza nafi yangu!dah a
 
Last edited by a moderator:
oh noooooooooooo GAZETI habari hii imeumiza nafi yangu!dah a
Hata mimi iliniumiza sana, unaweza kuithibitisha kama uko maeneo ya Yombo
Sigara, Darajani - Uliza kwa mama Mkisi mjumbe, ukifika maeneo hayo wulize
wenyeji.
 
Hata mimi iliniumiza sana, ungekuwa uko Tanzania ningekuelekeza
ni wapi unaweza kuipata habari hii na kuithibitisha.

nipo tanzania mwaya!ila hata sitaki niithibitishe kuimagine tu nimeumia hivi hapana kwa kweli!
 
Nahisi inategemea na family wengine wanaweza kupakata hata wakifika watu wazima na kusiwe na matatizo lakini wengine hawawezi kupakata hata mtoto mchanga
 
kama kuna limit kama wanajamvi walivyo changia basi uwepo na mda wa kumpenda mtoto pia mtuambie ni umri gani Kongosho,ukwaju
 
Last edited by a moderator:
Msiige wamarekani.
michelle-barack-obama-sasha-malia.jpg


Obama anaona tofauti ya mabinti wadogo na wakubwa.
112569425_Obama_01_333273c.jpg


148455559.jpg

Ingawa kwa kwetu hapa baba uko karibu mno na binti zako wa umri huu.


jf ina raha sanaa...
 
MIMI NADHANI AKISHAANZA KUCHOMOZA CHUCHU NA KUANZA KUNAWIRI MASABURI NI VEMA SISI KINA BABA TUKAACHANA KABISA NA BIASHARA HII..
:smile: :smile:

Kwanini? labda uwe ni mtu mzima hasidi, usiyejuwa kuwa yale ni masaburi ya mwanao, ya mwanangu namwambia anikalie tena vizuri sana. Wala mshipa haustuki.
 
Lakini ukumbuke akishafika miaka 6 anakuwa amefikia umri wa kuolewa, sasa utampakata vipi mke wa mtu?

Hata akishaolewa, kama mwenyewe anaona raha kupakatwa na baba'ke kwanini nimyime raha zake? Ni bora kumpakata mwanao au kumpakata baameidi?
 
Mkuu ahsante kwa kunipa kicheko...nilikuwa na mijihasira yangu but niliposoma hii post naona nimeheal...lol!!

Hata akishaolewa, kama mwenyewe anaona raha kupakatwa na baba'ke kwanini nimyime raha zake? Ni bora kumpakata mwanao au kumpaka baameidi?
 
Back
Top Bottom