Baba kumpakata bintiye huishia umri gani ?

Baba kumpakata bintiye huishia umri gani ?

Kwanini? labda uwe ni mtu mzima hasidi, usiyejuwa kuwa yale ni masaburi ya mwanao, ya mwanangu namwambia anikalie tena vizuri sana. Wala mshipa haustuki.



hala hala kidole na jichooo...!!!
:boink::boink:
 
Hata akishaolewa, kama mwenyewe anaona raha kupakatwa na baba'ke kwanini nimyime raha zake? Ni bora kumpakata mwanao au kumpakata baameidi?


Objective ya kuwapakata hawa watu wawili haiwezi kuwa sawa hata kidogo, na huwezi kuwafananisha. Unless kama wewe ni 'fisadi'.

Ninachoona for we Africans, hasahasa watz. Haijakaa sawasawa kupakatana mpaka mtoto anakuwa mkubwa, we have our limits, na sina shaka katika kulelewa kwetu tumepitia hilo. Pindi nina umri wa miaka 6-7, na mdogo wangu wa kike 4, nilimuambia mama sitaki kuoga naye, nikamwambia nimeshakuwa mkubwa (sijui hata niliipata wapi hii) ila nishaanza kuona aibu.

The same case kwa watoto wa kike, cha muhimu ni kwamba umjengee mazingira ua cuddling and hugging mpaka atakapofikisha at least 6-8. Baada ya hapo unamweleza mipaka, maana atakuwa ameshaanza kubadilika. Otherwise si ajabu ukaona mtoto anaenda kumkalia mgeni (kusaka experience tofauti)
 
Objective ya kuwapakata hawa watu wawili haiwezi kuwa sawa hata kidogo, na huwezi kuwafananisha. Unless kama wewe ni 'fisadi'.

Ninachoona for we Africans, hasahasa watz. Haijakaa sawasawa kupakatana mpaka mtoto anakuwa mkubwa, we have our limits, na sina shaka katika kulelewa kwetu tumepitia hilo. Pindi nina umri wa miaka 6-7, na mdogo wangu wa kike 4, nilimuambia mama sitaki kuoga naye, nikamwambia nimeshakuwa mkubwa (sijui hata niliipata wapi hii) ila nishaanza kuona aibu.

The same case kwa watoto wa kike, cha muhimu ni kwamba umjengee mazingira ua cuddling and hugging mpaka atakapofikisha at least 6-8. Baada ya hapo unamweleza mipaka, maana atakuwa ameshaanza kubadilika. Otherwise si ajabu ukaona mtoto anaenda kumkalia mgeni (kusaka experience tofauti)

Kwanza kabisa usiuingize Utanzania kwenye hili ukajifanya mzalendo sana. Utoto na Ubaba hauna Utanzania wala Unyarwanda.

Watoto hao wanaokosa hizo "cuddling" za baba zao (kiume) dio huishia kuzitafuta nje mapema sana, na mababa hao-hao ambao hukosa "cuddling" za vitoto vya kike ndio huishia kwenda kupakata ma baameidi.

Psychologically, mtoto wa kike huanzia kupata hisia za mwanamme kwa baba nyumbani, na baba mlezi mzuri na ambae huwaonesha kila mapenzi wanae wa kike ndio huwa mfano wa hao mabinti kutafuta wachumba "wanaofanana" na baba zao. Na kwa mababa wabaya ndio huwa mfano wa watoto wa kike kutokutafuta waume wanaofanana na hao mababa wasio na mapenzi na pengine kuchukia kabisa wanaume.

Kuwa na hisia za mapenzi kwa mtoto wa kiume kwa mama'ke ni "normal" na kuwa na hisia za mapenzi na umama kwa mtoto wa kike kwa baba'ke ni normal sana.

Wanangu wa Kike na Wakiume, mpaka wanakuwa watu wazima, wakijisikia "uoga" au wakiota ndoto mbaya au wakijisikia "upweke" wa usiku, hutoka chumbani kwao na huja kulala na sisi kitanda kimoja na tena huwa wanalala katikati ya mimi na mama yao. They feel secure.

Na wanangu mpaka leo, na ni watu wazima, nnawapakata na kuwakumbatia kila inapobidi. Sioni tatizo liko wapi.
 
hata dudu ya baba kunyanyuka ni necha, utakuwa free bintiyo kuona umenyanyuka?

Kongosho umegonga penyewe kabisa. Hivi vitoto vya kileo vimezidi udadisi. Mimi niliacha kupakata kabinti kangu kakiwa na miaka minne baada ya kabinti kutaka kuthibitisha kama na mimi nina dudu kama ya kaka yake waliyekuwa wanapishana kwa miaka mitatu. Hiyo biashara ya kupakatana nimeiacha ahangaike na mama yake huko.
 
Umeona eeh


Kutumia thery za America kuishi maisha ya Tandale kazi sana
Bora nikomae na sheria na taratibu nazozielewa

Kongosho umegonga penyewe kabisa. Hivi vitoto vya kileo vimezidi udadisi. Mimi niliacha kupakata kabinti kangu kakiwa na miaka minne baada ya kabinti kutaka kuthibitisha kama na mimi nina dudu kama ya kaka yake waliyekuwa wanapishana kwa miaka mitatu. Hiyo biashara ya kupakatana nimeiacha ahangaike na mama yake huko.
 
Umeona eeh


Kutumia thery za America kuishi maisha ya Tandale kazi sana
Bora nikomae na sheria na taratibu nazozielewa

Hapo umemaliza kabisa hebu pokea hiyo "like" na bahati yako uko mbali ningekuchum hata kama hutaki.:busu
 
He he he he, haya bana

Chukua hiyo i:busula baba watoto akikushika ntasema umenibaka busu
Hapo umemaliza kabisa hebu pokea hiyo "like" na bahati yako uko mbali ningekuchum hata kama hutaki.:busu
 
Kwanza kabisa usiuingize Utanzania kwenye hili ukajifanya mzalendo sana. Utoto na Ubaba hauna Utanzania wala Unyarwanda.

Watoto hao wanaokosa hizo "cuddling" za baba zao (kiume) dio huishia kuzitafuta nje mapema sana, na mababa hao-hao ambao hukosa "cuddling" za vitoto vya kike ndio huishia kwenda kupakata ma baameidi.

Psychologically, mtoto wa kike huanzia kupata hisia za mwanamme kwa baba nyumbani, na baba mlezi mzuri na ambae huwaonesha kila mapenzi wanae wa kike ndio huwa mfano wa hao mabinti kutafuta wachumba "wanaofanana" na baba zao. Na kwa mababa wabaya ndio huwa mfano wa watoto wa kike kutokutafuta waume wanaofanana na hao mababa wasio na mapenzi na pengine kuchukia kabisa wanaume.

Kuwa na hisia za mapenzi kwa mtoto wa kiume kwa mama'ke ni "normal" na kuwa na hisia za mapenzi na umama kwa mtoto wa kike kwa baba'ke ni normal sana.

Wanangu wa Kike na Wakiume, mpaka wanakuwa watu wazima, wakijisikia "uoga" au wakiota ndoto mbaya au wakijisikia "upweke" wa usiku, hutoka chumbani kwao na huja kulala na sisi kitanda kimoja na tena huwa wanalala katikati ya mimi na mama yao. They feel secure.

Na wanangu mpaka leo, na ni watu wazima, nnawapakata na kuwakumbatia kila inapobidi. Sioni tatizo liko wapi.

nyooooo eti watu wazima unawapakata??
Tatizo lako wewe kila kitu ligi na siasa na nauhakika ukiwapakata lazima kitu kisimame kama humalizi haja zako kabisa
uwe mkweli bwana usidanganye watu
lione kwanza sura nzitooooooo
 
Inonekanana umemind sana...lakini mbona HOJA zake ni za msingi...Sidhani kama ni rahisi kusimamisha kwa kuwabeba wanao??...I guess kwamba inategemea na HULKA!!...

nyooooo eti watu wazima unawapakata??
Tatizo lako wewe kila kitu ligi na siasa na nauhakika ukiwapakata lazima kitu kisimame kama humalizi haja zako kabisa
uwe mkweli bwana usidanganye watu
lione kwanza sura nzitooooooo
 
litabaki kuwa subjective, ni psychologia ya mzazi mwenyewe.
kama baba ako happy ie free kumbebe hata akiwa mzee basi na ambebe
kama psychologia yako baba inakupa wasi basi na usifanye hivo nadhani sio dhambi
maana wala hatakuomba ufanye hivo
 
Back
Top Bottom