Baba kumpakata bintiye huishia umri gani ?

Baba kumpakata bintiye huishia umri gani ?

inategemeana wewe ni mtu wa utamaduni gani. kama ni wa wamagaribi, hata akiwa mzee unaweza kumpakata na kumbusu tu. ila kama ni wangu mimi, miaka mitano au sita mwisho. akishafika kama kumi hivi anaweza kukaa karibu yangu na kubanana tu labda kwenye kochi au kwenye gari etc, ila akifika kuanzia kumi na tano, distance kubwa inaanza kuwepo. nikikaa kochi moja, hata kama kuna nafasi pale itabidi yeye atafute kochi lingine, hiyo ndo adabu ya kiafrica. pia kuingia chumbani kwangu marufuku kuanzia miaka sita ivi. ulaya utakuta mtoto ana miaka kumi na tano anaenda kuwaamusha baba na mama wakiwa wamelala kitandani kwa kuwashika blanketi....baba ana bukta tu, mama ndo ivo bado wana uchovu wa kupigana mabao jana yake, ndo maana si ajabu sana kwa ulaya, nasema si ajabu imetokea mara nyingi mno, watoto kuwakuta wazazi wao wakiwa uchi wa mnyama wakifanya mapenzi laivu..na maisha yanaendelea.

Hapo kwenye blue umezidisha. Mtoto ana haki ya kuingia chumba cha wazazi anytime anataka, akiwa mkubwa anaweza kupiga hodi kabla ya kuingia. sioni sababu ya kutoingia hata kama una miaka 30.
 
Wanyamwezi tunaimba "Yuyo yuyo Wazwa Mbili, wakomalile......"

Maana yake ni kuwa "Huyo, huyo kaota matiti, amekomaa....."

Ukiona tuchunusi na embe dodo zinatokea kifuani, Pishia mbali 🙂
Kaunga njoo uthibitishe hili pleaase!
 
Last edited by a moderator:
Baba katoka kazini/kilabuni anafika nyumbani anamuita bintiye

"Njoo mama hapa ukae" anamkaribisha mapajani. Mtoto wa shule ya msingi anamkalia babake na kuulizwa ulizwa maswali. Halafu anaondoka. Je mama ndiye anatakiwa kumuasa bintiye na kuanza kumkatalia kupatwa na baba?

watoto wa kike na baba zao dah!
mi binti yangu alikuwa mpaka anamwambia babake baba chupi imenibana!nikaona sasa hii balaa ilbidi nimkalishe chini na kumwambia kuna vitu sio sahihi kumwambia baba lol!
Ila imekuja kubadilika alipopevuka ,amekuwa close zaidi na mimi kuliko daddy!
 
kha!! mtot wangu mwenyewe nisimpakate tena....ebu wacheni zenu bwna. as long as my daughter she can seat on daddy's lap any time...well apart from wen wife amekaa
Sasa unakuta matiti ni makubwa, unampakata unayagusagusa
watu wanakuona ingawa inakuwa kwa bahati mbaya, hebu tafakari
mkuu kuna wale ambao matiti yanakuwa makubwa mapema zaidi.
 
Hili swali ni la muhimu sana sijui kama watu wanaelewa; utaona wengi hawajafikiria situation ambayo mama hayupo Baba kaachiwa mtoto wa kike wa mwaka mmoja. Anamlea vipi bila kumbeba, kumkumbatia au kumpakata?

Umri huo wa mwaka mmoja hauna neno kama baba mwenyewe siyo wale walioingiliwa na ibilisi maana siku hizi wababa nao hawaaminiki sana.
Baba ( mwenye hofu ya Mungu kiasi cha kumfanya shetani ajihisi moto!) anaweza sana tu kulea mtoto wa kike hata baada ya balehe. Kumpakata mtoto, kumkumbatia, kumbeba ni muhimu katika malezi maana bonding hujengwa na bodily contact.Ila contact hii hutakiwa kupungua kadri ya ukuaji wa mtoto. Mvuto uliopo baina ya mtoto na mzazi wa opposite sex ni wa kiasili na kawaida kimaumbile kama mzazi huyo hana ibilisi ndani yake.

Kwamba atampakata hadi umri gani, ni kutumia best judgement - mtoto akishaanza balehe basi si vizuri tena kumkalia baba mapajani! Msome Kongosho hapo juu...Wewe baba kwa vile ni mtu mzima unapaswa basi uanze kujenga "distance" pale binti yako anapoanza kuonyesha dalili za kukua - nitashauri kwamba akifikia 6-7 years usiwe na tabia ya kumbebabeba tena au kumpakata. Binti akikukalia mapajani akakutana na "pet snake" unadhani nini kitatokea baada ya hapo?...JIBU unaweza guess kwa wakati wako.
Pia watoto nao huanza kujitenga na wazazi wa opposite sex mara wanapoanza kujitambua.
 
Nataka nieleze tukio la kweli kabisa, yeyote anayetaka uthibitisho
atafuata maelekezo yangu mwisho.

Yuko mzee mmoja ni Mnyakyusa, baada ya kufiwa
na mkewe akawa amebaki na yule binti yake "MAGE" ndio jina maarufu
sina uhakika kama ni Magdalena au Magreth, siku hizo alikuwa darasa la
nne.

Mzee akawa analala na binti yake, binti alipofika darasa la Tano akaanza
kuumwa. Kina mama wa pale mtaani wakampeleka Hospitali ambako
alipata vipimo na kuthibitika kuwa ana maambvukizi ya virusi vya UKIMWI

Kama kawaida ya kina mama walimbana na kutaka kufahamu kwa umri huo
alikuwa anashirikiana na nani, ndipo ikaja kubainika kuwa baba yake mzazi
ndio kafanya yote hayo. Kinachonisikitisha zaidi ni kuwa baba mzazi alikuwa
anafahamu hali yake kiafya, kwanini alifanya hivyo?

Mwaka 2010 yule binti aligoma kuendelea kumeza dozi ya kudhoofisha
vijidudu vya ukimwi, mwaka huohuo akafariki, wakati baba yake amefariki
mwaka 2011.

Ni kisa cha kweli ambacho kimetokea Yombo - Sigara.
 
kwa mama anaweza mpakata binti hadi azeeke, the same to dad, but the opposite mwisho mtu akianza kuwa adolescent! anapoanza kupata mihemko!kasome 'oedipus complex'
 
kwa mama anaweza mpakata binti hadi azeeke, the same to dad, but the opposite mwisho mtu akianza kuwa adolescent! anapoanza kupata mihemko!kasome 'oedipus complex'
Hii inaishia kwa mama tu kumpakata binti yake katika umri wowote.
 
na baba kumpakata mtoto wake wa kiume ktk umri wowote!the opposite BIG NO!
 
Hapa pia ni muhimu kuangalia ni Ubaba wa aina gani unaongelewa, siku hizi ubaba upo wa aina mwingi. Kuna wale wababa wa kutoa matumizi tu na kuna wababa wanaoshiriki kwenye malezi ya watoto kikamilifu hata kama hawako kwenye mahusiano na wazazi wenza. Mimi naona Ubaba na mazingira pia yanahusika.
Kwa upande wangu baba yangu aliacha kunipakata nilipokuwa na miaka 6 na hata nakumbuka siku moja nilipokuwa na miaka 8 nilikuwa kifua wazi na Baba akanitania kuwa naacha kifua wazi na huku nishakuwa msichana mkubwa tokea hapo nilikuwa mwangalifu sana kutokaa ovyo ovyo mbele ya Baba
 
Sina kumbukumbu ya kupakatwa na baba, labda nikiwa mchanga...huko kukaa pamoja tu sebuleni ilikuwa issue, seuze kupakatwa!
 
''The reason why ladies love their daddies very much is that,they are sure that there is at least one man in the world who will not frustrate them''-anonymous.
 
haina mwisho......

haiwezekani, ina mwisho... miii nikikukuta umepakatwa na dingi yako kwa mri huo najua faza anakula faida
mara nyingi watoto wa kike wakishavunja ungo huwa wanajichunga sana hasa kusogelea wanaume hata kwa upande wa baba hawi tena free kukukalia kama ilivyokuwa awali. na siku akianza kuduu tu ndio kabisaa anakuwa anakwepa kukukalia manake anajua maumbile ni yale yale.
 
Kupakata mke mnwisho lini............Jamaa kasema mkiwa wazee hampatani je, hii ni kweli?
 
I would also say the same....

.....Baba ( mwenye hofu ya Mungu kiasi cha kumfanya shetani ajihisi moto!) anaweza sana tu kulea mtoto wa kike hata baada ya balehe. Kumpakata mtoto, kumkumbatia, kumbeba ni muhimu katika malezi maana bonding hujengwa na bodily contact.Ila contact hii hutakiwa kupungua kadri ya ukuaji wa mtoto....
 
Sasa unakuta matiti ni makubwa, unampakata unayagusagusa
watu wanakuona ingawa inakuwa kwa bahati mbaya, hebu tafakari
mkuu kuna wale ambao matiti yanakuwa makubwa mapema zaidi.

hahahah ulijuaje wewe kuwa ungonjwa wangu ni matiti lol! bwana as long as she my daughter her tits can brush my body any time no harm there.
 
Inategemea na mtoto mwenyewe watoto wa kike wengine mashallah hukawii kumpakata nanihii ikahisi kajoto fulani alf ikasimama kwani hamjawahi kusikia baba anatembea na mtoto wake?
 
Back
Top Bottom