Baadhi ya wanaume, huu ujasiri mnautoaga wapi?

😂😂😂😂😂😂 hatariiii sanaaa
 
As long as he's mine,,akuje tu,awe analipa au halipi, mbona kwao tunaenda,,tuache uchoyoo wajameni aaaah
Kabisaa jamaa ako akuje kwako na kodi hajui mlipaji?
Acha hizo weyeee.
 
Naona hujanielewa mkuu sikatai kwa mwanaume wangu kuja kwangu ila nasemea hawa wahuni anakutongoza leo kesho keshokutwa anajifanya anataka kuja kukusalimia kwako
Kwani kuna muda maalumu wa kutembeleana baada ya kutongozana?

Shida iko wapi ikiwa kusudio lake ni kujua mahali anapokaa mpenzi wake?

Unapoitengeneza akili yako kuwa hasi hata kwenye vitu vya kawaida basi kila kitu kwako lazima kiwe kigumu.
 
Una na kamsururu ka wanaume kama mia ivi.
So unamwambia upo single ili awe wa 101 kwenye foleni.
Ila wanawake wa miaka hii kiboko.
 
minimum requirement kwa mwanamume kulala kwa mwanamke ni Glock 19 iwe na 15rounds at least.
Ukiona hapaeleweki usitanie, toa onyo la mdomo ukiwa ndani, "RISASI ZANGU HAZITUMIKI HOVYO, RISASI YA KWANZA INAKUJA MLIPO, CLEAR NJIA PLEASE."

ndani ya mitaa ya Kabul Afghanistan.
 
Ninyi mnapoenda kwenye nyumba za wanaume huwa mnachangia nini?
 
Yote hayo ya nini sasa si usiende tu
 
Kwani kuna muda maalumu wa kutembeleana baada ya kutongozana?

Shida iko wapi ikiwa kusudio lake ni kujua mahali anapokaa mpenzi wake?

Unapoitengeneza akili yako kuwa hasi hata kwenye vitu vya kawaida basi kila kitu kwako lazima kiwe kigumu.
Ndiyo muda maalumu upo, mkishafahamiana vizuri
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…