PreGE2025 Baada ya Press ya leo ya Gwajima, nani atamjibu?

PreGE2025 Baada ya Press ya leo ya Gwajima, nani atamjibu?

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Au Mama atawatuma wale jamaa waliomvamia Father Kitima ili wakamshambulie Gwajima? Halafu ajifanye ameshtushwa na tukio.
Putin.jpg
 
Gwajima amekemea maovu. Sizani kama kuna Mtanzania anaweza kutetea Maovu.
Alli Kibao ametekwa ameuawa, Mdude na Soka hawajulikani walipo Lisu yupo Gerezani, Bandar imeuzwa, Mapori yanauzwa, Watumishi wa umma wanakopa Mabilioni kwa mshahara wa 8Milion.
Leo atokee mtu kujibu nini sasa!
ATA WARIOBA NAYE ALIKEMEA
 
Vyovyote iwavyo, nahitaj Gwajima aendelee kumpasua pasua huyu Mama na Genge lake

Samia kichwan ni SIFURI, Elimu yake Iko wazi, Hana Uwezo wa akili, ndio Sababu kaegemea kwenye matumizi ya nguvu
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kumjibu kwa maana ya Ku balance story

Kujibu kwa maana ya kukanusha alichokiongea Kumjibu kwa fact

Ikumbukwe hajataja mtu kwenye hoja kuu bali kaongelea taasisi kwa sehemu kubwa.. Katumia mifano hai na ndio hapo awataje watu kwa majina

Ninajua kwa hakika kuna watu binafsi ama vikundi hawatakaa kimya.. Watajizuia watashindwa.. Lakini pia wanaweza kushinikizwa waseme

Kusema/kujibu sio tatizo.. Tatizo watajibu nini!? Video imeenda viral na sijui itakuwa na uhai kiasi gani?
Tuwatambue wachache kitaasisi

Taasisi ya chawa

Taasisi ya wajukuu
Taasisi ya wafalme nknk

Ikumbukwe Gwajima ameweka wazi kuwa akijibiwa atarudi tena na tena kupangua hoja
NB: press hii imekuja siku chache kabla ya mkutano mkuu.. Ukiweza unganisha dots..

Alamsiki Tanganyika💗✌🏿
Saa100
 
Gwajima amekemea maovu. Sizani kama kuna Mtanzania anaweza kutetea Maovu.
Alli Kibao ametekwa ameuawa, Mdude na Soka hawajulikani walipo Lisu yupo Gerezani, Bandar imeuzwa, Mapori yanauzwa, Watumishi wa umma wanakopa Mabilioni kwa mshahara wa 8Milion.
Leo atokee mtu kujibu nini sasa!
Trust me wapo na watakuja kwakuwa tumewaona mitandaoni wakifanyq hivyo huku tukiambiwa kifo ni kifo tuu
 
Hata ile michawa ya JF nayo huu uzi inauona wa moto
Haina shaka kuwa unawa - refer hawa Tlaatlaah chiembe, Shotocan, Lucas Mwashambwa, Pascal Mayalla, Mtoto wa Shule, Dr wa Manesi, Dr Akili na chawa wengine wadogo wadogo...

Wako kwenye kikao deep down the Ocean floor ya Indian Ocean chini ya uenyekiti wa Jezebel wakipeana majukumu nani akaseme/akaandike nini kujibu..

Imeandikwa: "...Shetani ni kama Simba aungumaye akimtafuta mtu yeyote Ili apate kummeza.."

Yatakuja yakiji - pretend kama "Simba" lakini sio ma - Simba kweli Bali ni mambwa Koko tu wasio na meno yoyote ya kutumia..

Lakini kwa hili, haina shaka kabisa kuwa, the devil's 👿 👿 👿 👿 👿 tactics & strategies have been hammered big time...

Wanandondo husema: Wamepigwa TKO matata ya kushitukizwa. Wanaweza wasiamke na wakiamka, akili zao zitakuwa in turmoil of confusion...!!

Let's see what's their next move...
 
Leo nilikia napita mitaa flani Tabora, kuna mtu nilimfananisha na Nchimbi pale Oxygen
 
Back
Top Bottom