PreGE2025 Baada ya Press ya leo ya Gwajima, nani atamjibu?

PreGE2025 Baada ya Press ya leo ya Gwajima, nani atamjibu?

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
imani ni hoja ambayo inasaidia sana kua na mijadala ya kusisimua ubongo na kuongeza ufahamu na uelewa wa wadau hususan wa JF dhidi ya uwepo wa Mungu na shetani.
ni vizuri wenye imani na wapagani kama wewe mkakubaliana kutofautiana kwa upendo na itapendeza zaidi gentleman :NoGodNo:
Sijawahi kuwa mpagani kamwe
 
Thibitisha uwepo wa Mungu kwanza?
Gentleman,
nakuthibitishia kwa neema na baraka za Mungu Dr.Samia Suluhu Hassan wa CCM atashinda uchaguzi mkuu kwa kishindo kikuu, katika uchaguzi mkuu wa october 2025 na kuongoza taifa letu mpaka 2030. :putinWalk:
 
Huo ukweli wa Gwajima umemmuuma
Katoa mawazo yake kama mtanzania na mawazo yake yaheshimiwe na yasichukuliwe kama ni chuki kwa mtu Bali yachukuliwe kama ni sehemu ya kuanza kurekebisha sehemu zote zilizoshindwa kuwajibika....

Dr Gwajima amekemea hata matendo ambayo sio tija kwa taifa na wananchi kwa ujumla...ajibiwe kwa hoja
 
Shindwa pepo 👽
Gentleman,
nakuthibitishia kwa neema na baraka za Mungu Dr.Samia Suluhu Hassan wa CCM atashinda uchaguzi mkuu kwa kishindo kikuu, katika uchaguzi mkuu wa october 2025 na kuongoza taifa letu mpaka 2030. :putinWalk:
 
Gentleman,
nakuthibitishia kwa neema na baraka za Mungu Dr.Samia Suluhu Hassan wa CCM atashinda uchaguzi mkuu kwa kishindo kikuu, katika uchaguzi mkuu wa october 2025 na kuongoza taifa letu mpaka 2030. :putinWalk:
Thibitisha uwepo wa Mungu mueza wa yote na mwenye upendo wa kweli , acha upumbavu wa kutaja watu wanaokunya kama mimi na kiazi wewe?
 
Thibitisha uwepo wa Mungu mueza wa yote na mwenye upendo wa kweli , acha upumbavu wa kutaja watu wanaokunya kama mimi na kiazi wewe?
nathibitisha kwako na kwa waTanzania wote,
kwamba kwa neema na baraka za Mungu Dr.Samia Suluhu Hassan atashinda uchaguzi gentleman na sio kwa imani yako :NoGodNo:
 
nathibitisha kwako na kwa waTanzania wote,
kwamba kwa neema na baraka za Mungu Dr.Samia Suluhu Hassan atashinda uchaguzi gentleman na sio kwa imani yako :NoGodNo:
Samia mimi ashinde au asishinde hana sababu kwenye maisha yangu , ndio maana simpii kipaumbele kwa mambo ya maana, wewe weka uthibitisho wa uwepo wa Mungu hata kama ni huyo samia wako tutaelewa tu,gademiiit.
 
Future can change
nathibitisha kwako na kwa waTanzania wote,
kwamba kwa neema na baraka za
nathibitisha kwako na kwa waTanzania wote,
kwamba kwa neema na baraka za Mungu Dr.Samia Suluhu Hassan atashinda uchaguzi gentleman na sio kwa imani yako :NoGodNo:

Mungu Dr.Samia Suluhu Hassan atashinda uchaguzi gentleman na sio kwa imani pea
 
IMG-20250716-WA0017.jpg
 
Back
Top Bottom