PreGE2025 Baada ya Press ya leo ya Gwajima, nani atamjibu?

PreGE2025 Baada ya Press ya leo ya Gwajima, nani atamjibu?

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Imani ina msaada gani kwenye maisha yangu ? Kwanz Thibitisha uwepo wa Mungu nyie wauaji?
imani ni hoja ambayo inasaidia sana kua na mijadala ya kusisimua ubongo na kuongeza ufahamu na uelewa wa wadau hususan wa JF dhidi ya uwepo wa Mungu na shetani.
ni vizuri wenye imani na wapagani kama wewe mkakubaliana kutofautiana kwa upendo na itapendeza zaidi gentleman :NoGodNo:
 
Back
Top Bottom