Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Ukisema Udi kwanza wanaotumia ni wengi sio Waislam tu Dini nyingi wanatumia !!!

ivyo vengine umetaja kumbuka vinauzwa Dukani unaenda kununua dawa kutokana na shida yako muda wowote maduka yapo wazi muuzaji yoyote mnunuzi akifika anauliza dawa !!!

sio Shekhe fulani anauza Msikitini mfano kuna Msikiti tajwa anafanya maombi na kuuza mafuta chumvi mchanga maji ya zam zam. Tutajie uwo msikiti???


Ikiwa yupo Shekhe kama uyo basi pia tapeli tu mjini!!!

Kwenu nyinyi Sio kuuziwa mchanga tu au mafuta kwenu Ukristo wenyewe ni Biashara ya watu mojakwamoja ????

Ona makanisa %75 apo yalipo yamekodishwa sasa Je iyo sio Biashara!!!

kwamaana Kanisa kwanza la mtu tajwa kakodi Duka la Kibiashara nyinyi mnaliita kanisa kunatouti gani duka na kanisa wote wanalipia kodi kwa mwenyenyumba au eneo???

Umeona wapi MSIKITI japo mmoja tu umekodiwa???

Vip nyumba ya mungu inakodiwa!!!!!
Hata hao badhi wanaouziwa maji na mchanga pia na waislam wapo. Au hujawai kwenda kwa mwamposa na kuona. Inshort sisi waafrika tunamatatizo ya akili tu
 
😂😂😂😂😂😂Unalia sana ,cancer inakutafuna dogo ...Yaani ukikosa Mume ,basi unakuja huku wakati unaona watu waingie kwenye uislamu makundi kwa makundi...Yule Max shimba katulia sasa 😂😂kuna Ndacha naye ...Hauwezi kupingana na ukweli... Uislamu unaleta haki sawa na unaondoka mifumo yote dhalimu .

Kila siku mnadanganya Kesi za uongo hata watu wakipigana kimakabila eti wameuliwa kisa wakristo.
Screenshot_2025-09-02-10-12-53-551_com.android.chrome~2.jpg
Screenshot_2025-09-01-12-25-15-588_com.android.chrome~2.jpg
 
😂😂😂😂😂😂Unalia sana ,cancer inakutafuna dogo ...Yaani ukikosa Mume ,basi unakuja huku wakati unaona watu waingie kwenye uislamu makundi kwa makundi...Yule Max shimba katulia sasa 😂😂kuna Ndacha naye ...Hauwezi kupingana na ukweli... Uislamu unaleta haki sawa na unaondoka mifumo yote dhalimu .

Kila siku mnadanganya Kesi za uongo hata watu wakipigana kimakabila eti wameuliwa kisa wakristo.

 
Mwanamke mmoja ameuawa kwa kuchomwa moto na kundi la watu katika jimbo la Niger Kaskazini mwa Nigeria baada ya kutuhumiwa kumkufuru Mtume Muhammad (S.A.W).

Polisi walilaani mauaji ya mwanamke huyo aliyetambuliwa katika vyombo vya habari vya ndani kama mchuuzi wa chakula anayeitwa Amaye .

Polisi wamesema kuwa uchunguzi unaendelea ili kuwakamata na kuwafungulia mashtaka wahusika.

Shirika la kutetea haki za binadamu la Amnesty International lilisema kuwa kufuru mara nyingi hutumiwa kutatua matokeo ya kibinafsi kaskazini mwa Nigeria.

Mnamo 2022, mwanafunzi Deborah Samuel alipigwa na kuchomwa moto akiwa hai katika jimbo la Sokoto baada ya kushtakiwa kwa kutoa maoni ya kufuru.
View attachment 3461637
Mijitu myeusi shida sana, mweusi, kama Mkaa, lakini unajiona mwarabu kwa, vile tu, unaitwa Mohamed, au kujiona mzungu, eti kwa vile unaitwa, Michael,
Kuna wanasiasa wanaiba pesa, zenu, watoto wenu wanakosa elimu, afya Bora, watoto wanakufa kwa njaa, lakini hamuoni shida, Ila kumtetea "mohamed SAW, PBUH, ndio kipaumbele
 
Eti mtume anaoa katoto ka miaka 6:
Badala ya kukasomesha kapate maisha yeye anawaza ngono tu:
Aisha hakuwahi kumpenda Babu Muhamadi:
Wazazi wa Aisha walimwogopa Mahamadi walivyoona amewaka tamaa kwa mtoto wao:
Hakuna mtume hapo labda mtume wa Majini:

Sunan an-Nasa'i 3379
It was narrated that 'Aishah said:
"The Messenger of Allah married me when I was six, and consummated the marriage with me when I was nine."

Alaf baadhi ya waislamu wanafosi tumkubali Muhamadi:
Ni Big No.
No tu Muhamadi, No tu Allah, No tu Quran.

Mimi niko radhi kuchinjwa kuliko kumkubali Shetani Muhamadi na Allah wake:

Mwamedi kavunja amri zote 10 za Torati, anaye bisha aseme niweke Aya na hadithi:
The Devil named Muhamadi:
 
Unalia lia mpaka umeone papa anaslimu😂😂😂..Max shimba ministries alikuwa kama wewe ,sasa hivi kaacha 😂😂 hauwezi kupambana na dini ya haki

Nani kakudanganya max shimba kaacha? Kumbe nyie ni vilaza sana. Blogs zake bado zinafanya kazi watu wanaendelea kupata Elimu. Kweli ya haki ya Ubakaji, Uuaji, Ushoga wa Kunyonya ndimi watoto, Umalaya wa Muddy na Kufumaniwa, Uzinzi na Ulaghai.
 
Nani kakudanganya max shimba kaacha? Kumbe nyie ni vilaza sana. Blogs zake bado zinafanya kazi watu wanaendelea kupata Elimu. Kweli ya haki ya Ubakaji, Uuaji, Ushoga wa Kunyonya ndimi watoto, Umalaya wa Muddy na Kufumaniwa, Uzinzi na Ulaghai.
Kaacha kabaki kuhubiri injili 😂😂kwanza anajificha kama kenge ,wakati wahubiri wa kiislam wako free😂😂😂.

Ukiwa mwongo na muoga 😂😂...Dogo hauna point ,najua kichwa kinakuuma unamalizia stress huku😂
 
Kaacha kabaki kuhubiri injili 😂😂kwanza anajificha kama kenge ,wakati wahubiri wa kiislam wako free😂😂😂.

Ukiwa mwongo na muoga 😂😂...Dogo hauna point ,najua kichwa kinakuuma unamalizia stress huku😂

Alishamaliza kazi ndo maana material yake yanaendelea kutumika mpaka leo. Kwani Muhamad aliendelea kutaka Quran aindikwe? Si aliomba watu wamwandikie kisha akabaki kugegeda tu mademu na Quran inatumika mpaka leo. Ungeniambia Max alifuta Blog au material yake ngesema yes. Alimaliza kazi ile ya kuonesha Dini yetu ilivyo ya kishenzi na kilaghai sasa anaendelea na kazi ya pili.
 
Unalia lia mpaka umeone papa anaslimu😂😂😂..Max shimba ministries alikuwa kama wewe ,sasa hivi kaacha 😂😂 hauwezi kupambana na dini ya haki

Muddy bakaji kubwa na lizinzi halifai hata kuwa jirani. Linatamani wake wa watoto wake, lina gegeda wafanyakazi wa ndani na kuoa kitoto cha miaka 6.
Screenshot_2025-09-01-12-25-15-588_com.android.chrome~2.jpg
 
Mwanamke mmoja ameuawa kwa kuchomwa moto na kundi la watu katika jimbo la Niger Kaskazini mwa Nigeria baada ya kutuhumiwa kumkufuru Mtume Muhammad (S.A.W).

Polisi walilaani mauaji ya mwanamke huyo aliyetambuliwa katika vyombo vya habari vya ndani kama mchuuzi wa chakula anayeitwa Amaye .

Polisi wamesema kuwa uchunguzi unaendelea ili kuwakamata na kuwafungulia mashtaka wahusika.

Shirika la kutetea haki za binadamu la Amnesty International lilisema kuwa kufuru mara nyingi hutumiwa kutatua matokeo ya kibinafsi kaskazini mwa Nigeria.

Mnamo 2022, mwanafunzi Deborah Samuel alipigwa na kuchomwa moto akiwa hai katika jimbo la Sokoto baada ya kushtakiwa kwa kutoa maoni ya kufuru.
View attachment 3461637
Afrika, Afrika, Afrika.
Kule mtu kauawa kisa kakufuru kwa kumkosoa mtu.
Sasa njoo Tz watu na sii mtu wameuawa kwa kumkosoa mama.
Ukiataajabu ya Niger unakutana na kutekwa kwa kina Mdude.
 
Bora hao walikufa kwa bahati mbaya kuliko binadamu kumuua mwingine kwasababu ya dini zilizoletwa
Hii mada haihusiani na Elimu.
Vipi wale waliokufa kipindi kile wakigombania kukanyaga mafuta ya Mwamposa wale wana elimu au hawana?
 
Alishamaliza kazi ndo maana material yake yanaendelea kutumika mpaka leo. Kwani Muhamad aliendelea kutaka Quran aindikwe? Si aliomba watu wamwandikie kisha akabaki kugegeda tu mademu na Quran inatumika mpaka leo. Ungeniambia Max alifuta Blog au material yake ngesema yes. Alimaliza kazi ile ya kuonesha Dini yetu ilivyo ya kishenzi na kilaghai sasa anaendelea na kazi ya pili.
Hana kipya , 😂 😂 uislamu unakua kwa kasi .. Kitu ambacho kinakunyima usingizi kuliko umaskini wa kwenu.
 
Back
Top Bottom