K11
JF-Expert Member
- Oct 15, 2014
- 4,199
- 13,577
Wenyewe wanajiita dini ya hakiDini ya haki ipi?....hii inayoruhusu watoto wabakwe dini inayesema ukifa unaenda kupewa mabikila 70....fyuuuu
Wenyewe wanajiita dini ya hakiDini ya haki ipi?....hii inayoruhusu watoto wabakwe dini inayesema ukifa unaenda kupewa mabikila 70....fyuuuu
Weseme haki yao:Wenyewe wanajiita dini ya haki
Meanwhile ,is the fastest growing religion 😂😂unaumia dogo ...Unapoteza nguvu zako bure 😂
Hayo uliyo ongeza yapo ndani ya yale matatu ...upotoshaji na uongo na kukosa uzalendo udini ...ubinafsi vyote vipo ndani ya hayo matatuNaongezea=
4)UONGO!!!
5)UPOTOSHAJI
Kwa uislamu bila nguzo 5 hauitwi Uislamu!!!
😂😂😂😂😂😂Unalia sana ,cancer inakutafuna dogo ...Yaani ukikosa Mume ,basi unakuja huku wakati unaona watu waingie kwenye uislamu makundi kwa makundi...Yule Max shimba katulia sasa 😂😂kuna Ndacha naye ...Hauwezi kupingana na ukweli... Uislamu unaleta haki sawa na unaondoka mifumo yote dhalimu .Yes. It is. Wengi wanaacha imani zao na kwenda kwa Shetani hilo linaumiza. Kukua kwa Dini si tatizo maana wanaongezeka watu wengi kumfuata shetani. So it is normal na watu wenye akili dont think of a religion they think of the moral. Watu wengi nowdays wanapenda kufifanah, kuuana, kuoana wanaume kwa wanaume, ukatili, uzinzi/umalaya so lazima Dini ikue. Lazima. Muddy ndo alikuwa na sifa hizo lazima apate wafuasi.
Yeah kama Spider man tu 🤣🤣halafu unakuta Mtume mwenyewe ni fictional character tu
Miaka ijayo na wa watapelekewa dini wajikute kama wao ndiyo wamezaliwa nayo kumbe mwanzo hawakuwa nayo na waliishi freshi tu 🤣Wadzabe hawana dini, ya matangazo lakini wanaishi Kuheshi kila mtu:
RIP LOWASSA 😭Tatizo nikukosekana kwa elimu. Elimu ndio ukombozi wa hawa jaamaa zetu
Oya 🤣🤣 utaliwa kichwa na wenye dini Yao 🤣 shauri yakoNguzo za uislamu ni 3
1)chuki
2)upumbavu
3)unafiki
Kwahiyo na wewe mkuu unaweza kumuua binadamu mwenzio kisa kamsema vibaya mtume 😭😭😭😭Ukiendelea na kejeli lazima upate utakacho ,endelea kujificha maana ni muoga ..Ila kwa yeyote atakayeleta kejeli kwa wengine apigwe tu ..Kama huamini tuliza mdomo wako .
Anataka ndizi labda 🤔Unafanya nini katikati ya manyani ,kiazi wewe?
Tafuta ulinzi kabisa mkuu 🤣 🤣Hivi kwanini Waislam hawapendi ukweli, wanapenda sana uongo na kutia waumini wao hofu - kusema ukweli dhidi ya Muddy si kashfa - jamaa hakuwa mtume na alikuwa mtu wa hovyo mno, sifa zote mbaya alikuwa nazo yeye.
🤣🤣
Hapo kazi ipo 🤣Hawampend elimu Dunia ,wanataka elim ahera sasa
Mganga hajigangi mkuu 🤣Kwaiyo Mungu wa waislamu ni powerless mpaka apiganiwe na mwanadamu yeye hana nguvu wala uwezo wa kumfanya mtu alie kufuru chochote???
Wakipelekewa hiyo Dini wataanza kuitana makafiri:Miaka ijayo na wa watapelekewa dini wajikute kama wao ndiyo wamezaliwa nayo kumbe mwanzo hawakuwa nayo na waliishi freshi tu 🤣
Ni shida Sana mkuuWakipelekewa hiyo Dini wataanza kuitana makafiri:
na kuanza kuchinjana kwa kumkebehi marehemu mwarabu wa Saudia
Kwani hao wamewezaje ? Si unaona kuna kisa ,yule aliyekuwa anachoma Qur an mpaka kupigwa bastola ...Kiufupi ,hao jamaa ni wanafiki sana ,angalia wanavyounguza Qur an kila siku ..Ulishawahi kuona nchi za kiislam wkimtukana huyo yesu wao? Pale Iran hauwezi kumtukana Yesu wakakuacha salama .Kwahiyo na wewe mkuu unaweza kumuua binadamu mwenzio kisa kamsema vibaya mtume 😭😭😭😭