Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Unamtetea Mungu. Huyo mungu anayehitaji kutetewa na mwanadamu ni Useless and powerless.
 
Tofaut Waislam hawapendi Dini yao kuchezewa na yoyote hata Muislamu mwenzao watapitanae fasta. Tofaut na Wakristo ipo hapo.
Kwa nini ninyi mpite naye? Alah anafanya nini wakati huo? Kwanini Alah asipite naye?
Its either Allah hayupo au ni powerless and weak, anayehitaji kutetewa na kupiganiwa
 
Kwa nini ninyi mpite naye? Alah anafanya nini wakati huo? Kwanini Alah asipite naye?
Its either Allah hayupo au ni powerless and weak, anayehitaji kutetewa na kupiganiwa
Kwann aamke aanze uchokozi kila kitu kinagharama yake kuna mmoja Kaamka na Kuchoma quran wafanye mchezo na ukristo tu na sio uslam
 
Africa hatujawahi kujielewa hata siku moja. Dini ya kiislam ukiisoma vizuri hakuna mahali inakwambia umuuwe mwenzako au umdhuru kwa njia yoyote ile eti amekufuru au ameenda kinyume na maamrisho ya Allah. Unatakiwa kumnasihi,kumpa mawaidha na kumuelekeza ili umjenge kiimani aone kwa kuna Mungu aliemuumba. Matatizo ya kuuana Africa sio kwenye dini tu ni mambo mengi sana mfano makabila,siasa,mali na mambo mengne.
Sura 47:4. Basi mnapo wakuta walio kufuru wapigeni shingoni mwao, mpaka mkiwadhoofisha wafungeni pingu. Tena waachilieni kwa hisani au wajikomboe, mpaka vita vipoe.
 
Hana kipya , 😂 😂 uislamu unakua kwa kasi .. Kitu ambacho kinakunyima usingizi kuliko umaskini wa kwenu.

Shetani kila siku anaongeza wafuasi ni jambo la kawaida na linaonesha kuwa wengi wanapenda Uuaji, Uzinzi, Umalaya, uasherati na ulaghai
 
Hauwezi kukuta muislamu akimtukana Yesu ila mkishughulikiwa mnaaza kulia 😂😂

Muddy katukanwa wapi?Mshughulikie Muddy kwa kubaka kitoto. mimi ktk watu ambao nawaona vilaza na hamnazo ni ninyi.shukuru wewe hata unajua kusoma.mwezio alibanwa koo nusra afe jini likimlazimisha kusoma?
 

Attachments

  • Screenshot_2025-09-01-12-25-15-588_com.android.chrome~2.jpg
    Screenshot_2025-09-01-12-25-15-588_com.android.chrome~2.jpg
    122.2 KB · Views: 24
Palipo na uislamu, amani huwa mashakani sana.
 
Muddy katukanwa wapi?Mshughulikie Muddy kwa kubaka kitoto. mimi ktk watu ambao nawaona vilaza na hamnazo ni ninyi.shukuru wewe hata unajua kusoma.mwezio alibanwa koo nusra afe jini likimlazimisha kusoma?
Viongozi wako wanabadili dini ,dogo hauwezi kupambana na dini inayokua kwa kasi
 
Viongozi wako wanabadili dini ,dogo hauwezi kupambana na dini inayokua kwa kasi
Ndiomana wanajitafuta kwenye propaganda za uwongo,
ili japo kupunguza kondoo wao wanaobadili Dini na kuwa watu kamiri kondoo wamechoka kudanganywa kama vitoto!!!

jambi ili linawauma sana japo ndio ukweli Si Tanzania tu ni Duniani kote Wakristo ndio wengi wanaamia kwenye UISLAM...
 
Back
Top Bottom