Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Mudy hatukanwi
Tukisema matendo yake aliyofanya nyie ndio mnadai ni matusi

Kaoa mtoto, je Hilo ni tusi au ni kweli
Kaoa mke wa mtoto wake
Kabaka house girl je ni tusi au ni kweli mpaka aya IPO ya kuruhusu wanaume mtembee na ma house girl au vijakazi
Kaiba Mali za ngawira je ni tusi ?
Katoboa watu macho kwa kutumia misunari ya moto je ni tusi na mengine mengi
Nyie bhana tunawajua ila ukileta foko ni kichapo.
 
Embu sema matendo ya Yesu kama utaona mkristo akisema umetukana
Acheni chokochoko ...Hakuna namna muislamu atamtukana yesu ...Ni heshima ila nyie endelee na matokeo yatakuwa kama hivyo.
 
Acheni chokochoko ...Hakuna namna muislamu atamtukana yesu ...Ni heshima ila nyie endelee na matokeo yatakuwa kama hivyo.
Narudia tena mudy hatukanwi ila tunataja matendo yake tu

Nimekwambia ukitaja matendo ya Yesu hakuna mkristo atakwambia umetukana jiulize
 
Hilo ni kosa na ni dhambi wamefanya
Wakristo hakuna anaekubaliana na ayo madhambi

Aya tuambie alichokifanya mudy ni dhambi kwa Allah au si dhambi
Tunakuja taratibu,,,
Kwako ww kuingiliwa mtoto wa kiume kwanzia miaka 3 kinyume na maumbile uyu ni mwanaume mzazi wake anategemea baadae awe baba pia wewe kiongoz wa Dini unamgeuza kinyume na maumbile
Kiakili tukio ili ndio bayaa zaid tulitakiwq sisi ndio tulete mada ya kudhaliiza watoto!!!

cha Ajabu pamoja na ukweli huu uko wazi jamii ya Waislam ukaa kimya na kuwaachia wenyewe janga lenu..

sasa nyinyi badala ya kuona aibu ya janga lenu bayaa zaid

ndio kwanza mnaona UISLAMU ndio m'baya Sababu hooo nyinyi kiongoz wenu kakaoa katoto cha miaka 8 !!!

kwanza hakuna Ushahidi zaid propaganda zenu tu!!!

wkt yenu nyinyi Ushahidi upo waziwazi mikesi imefungulia kila kona ya Dunia !!!

nakupa Siri

Kwenu jamii ya Ukristo hakuna kashfa yoyote ipo kwenye UISLAM kisha uko kwenu ikawa hakuna !!❗️

Kwenu ipo kubwaa zaid tena kubwaa zaid Kuliko kafsa ya KISLAM.. !!!

ukija kwenye Ushoga pia mnakwama kulawitiwa vitoto kwenu ndio ivyo vyakiume sio kike!!!!

Muhimu Wacheni propaganda za Dini mambo ya Dini tuwaachie viongozi wetu!!!

wewe kijana tafuta pesa Ukristo UISLAMU sio tatizo !!!

Tatizo moja tu Umasikini Sababu atujitumi sasa ukichanganya na kwenye Dini hoooo utaishia kusifu kivuli miaka yote!!!!!.

na kuoji mtoto wa kike wa miaka 8
na kuingiliwa mtoto wa kike kikawaida miaka 8 kosa lipi kubwa zaid????
 
na kuoji mtoto wa kike wa miaka 8
na kuingiliwa mtoto wa kike kikawaida miaka 8 kosa lipi kubwa zaid????
Sasa kwanini tunaposema mudy Kabaka mbapiga kelele

Ni kweli mudi kapiga pipe kitoto Cha miaka 9 na alikuwa analala nacho kikiwa na miaka 6 kikiwa uchi
 
Africa hatujawahi kujielewa hata siku moja. Dini ya kiislam ukiisoma vizuri hakuna mahali inakwambia umuuwe mwenzako au umdhuru kwa njia yoyote ile eti amekufuru au ameenda kinyume na maamrisho ya Allah. Unatakiwa kumnasihi,kumpa mawaidha na kumuelekeza ili umjenge kiimani aone kwa kuna Mungu aliemuumba. Matatizo ya kuuana Africa sio kwenye dini tu ni mambo mengi sana mfano makabila,siasa,mali na mambo mengne.
Kasome Tena Quran na Hadith, inasema kwanza usiwe na urafiki na myahudi au mkristo
 
Ukiendelea na kejeli lazima upate utakacho ,endelea kujificha maana ni muoga ..Ila kwa yeyote atakayeleta kejeli kwa wengine apigwe tu ..Kama huamini tuliza mdomo wako .
Acha kutisha watu
 
Waislam ukiwachekea watakushika hadi matako ...mimi sicheki na wapumbavu hata siku moja
Hawa sio wakuwachekea kabisa, nilibo ritad walitaka kuninyang'anya nyumba ya baba yangu marehemu wakisema itakuwa ya MSIKITI, nikawaambia kama wanataka niwageuze bucha waje
 
Japo RC wanaeleweka kiakili lkn aya MAKANISA ya kimjin mjini hapana kwa kweli!!!!

Zaid ya fujo kudanganya waumini kitoto na miujiza Fake sioni faida yake kwa waumini wake zaid uyo mwenye Duka lake kuwatajiri!!!!

kama ni mkristo bora Sadaka peleka R.C wanatoa uduma mbali mbali kwa jamii yetu sote popote TZ✍️
hivi unayajua makanisa na madhehebu yake vema? Unakosea sana unaposema RC ndio kanisa la kupelekewa sadaka!
 
Upumbavu Wakristo no 1 imeshinda njaaa pale kilifi Kenya imekufa kibao zaid ya 300 eti yakumuone Yesuu mbaya Zaid mchungaji mwenyewe kawashindisha !!

yeye msosi alikuwa anakula vizuri 😰😰😰

pale Uganda ivyo ivyo makristo yamechomwa MOTO mia700 na mchungaji wao Joseph kibwetele kayafungia ndani kayamwagia petrol yafe yakamuone Yesu!!!😭😭😭

yeye yupo hadi leo anapumua mwenyewe kwenda kumuona Yesu hataki!!!

Tuwe wakweli je huu sio Upumbavu zaid wa kidini???

Watu weusi tunakwama kila sehemu Sababu ya chuki ujinga wetu unauziwa mchanga maji ndiomana wazungu wanamashaka nasisi weusi pengine kiafya ya akili tupo tofauti nawao..

Kama ni Upumbavu Wakristo wamedhidi kuliko Waislam.. tukiacha Propaganda tuwe wakweli..
Hivi mtume ambaye tunaambiww alikuwa kipenzi Cha allah, kwa Nini asijitetee mwenyewe wanapomkufuru?
 
Hivi mtume ambaye tunaambiww alikuwa kipenzi Cha allah, kwa Nini asijitetee mwenyewe wanapomkufuru?
Ukisikia ujinga uliotukuka ni huu, mtume awe kipenzi cha Allah kwa lipi, jamaa alikuwa mbakaji, mwizi, muongo, fuska, muuwaji, yaani sifa zote mbaya alikuwa nazo yeye. Vitu alivyotukataza Mungu kwenye amri zake alikuwa anafanya Muddy, sasa tujiulize Muddy alikuwa anamuabudu Mungu yupi aliyemruhusu kufanya ushenzi huu?
 
Back
Top Bottom