Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Auawa kwa kumkufuru mtume Muhammad S.A.W

Kwahiyo kukufuru kupo kwa Waislamu tu.
Wengine hawakufuriwi
 
Unajificha😂😂😂....Muoga , unaumia sana ,watu wanaongezeka dogo...Mpaka unaleta stori za kutunga ; eti una miaka 50 ..Kiufupi hauwezi kuufanya chochote uislamu...

Mimi sina cha kumfanya shetani. Nawapa watu Elimu. Watu kwa shetani wanaongezeka kila siku. Nenda hata magerezani wahalifu wanaongezeka ila hilo halifanyi na sisi tujiunge na uhalifu au tuache kukemea uhalifu. Mimi akili nyingi siyo kama nyie kobaz hamwezi jenga hoja.
 
Mwanamke mmoja ameuawa kwa kuchomwa moto na kundi la watu katika jimbo la Niger Kaskazini mwa Nigeria baada ya kutuhumiwa kumkufuru Mtume Muhammad (S.A.W).

Polisi walilaani mauaji ya mwanamke huyo aliyetambuliwa katika vyombo vya habari vya ndani kama mchuuzi wa chakula anayeitwa Amaye .

Polisi wamesema kuwa uchunguzi unaendelea ili kuwakamata na kuwafungulia mashtaka wahusika.

Shirika la kutetea haki za binadamu la Amnesty International lilisema kuwa kufuru mara nyingi hutumiwa kutatua matokeo ya kibinafsi kaskazini mwa Nigeria.

Mnamo 2022, mwanafunzi Deborah Samuel alipigwa na kuchomwa moto akiwa hai katika jimbo la Sokoto baada ya kushtakiwa kwa kutoa maoni ya kufuru.
View attachment 3461637
Hawa wamezidi sasa
 
Africa hatujawahi kujielewa hata siku moja. Dini ya kiislam ukiisoma vizuri hakuna mahali inakwambia umuuwe mwenzako au umdhuru kwa njia yoyote ile eti amekufuru au ameenda kinyume na maamrisho ya Allah. Unatakiwa kumnasihi,kumpa mawaidha na kumuelekeza ili umjenge kiimani aone kwa kuna Mungu aliemuumba. Matatizo ya kuuana Africa sio kwenye dini tu ni mambo mengi sana mfano makabila,siasa,mali na mambo mengne.
Kwa hiyo hao walioua ni Waislamu waliopotoka sio?
 
Mimi sina cha kumfanya shetani. Nawapa watu Elimu. Watu kwa shetani wanaongezeka kila siku. Nenda hata magerezani wahalifu wanaongezeka ila hilo halifanyi na sisi tujiunge na uhalifu au tuache kukemea uhalifu. Mimi akili nyingi siyo kama nyie kobaz hamwezi jenga hoja.
Meanwhile ,is the fastest growing religion 😂😂unaumia dogo ...Unapoteza nguvu zako bure 😂
 
Tofaut Waislam hawapendi Dini yao kuchezewa na yoyote hata Muislamu mwenzao watapitanae fasta. Tofaut na Wakristo ipo hapo.
Kuna tofauti kati ya kuabudu dini na kuabudu Mungu.

Ukiabudu dini vitu kama hivyo vitatokea tu.
 
Ajabu ni pale dini ya waarabu inapotetewa na mtu mweusi aliyeletewa majuzi kati hapo kwa majahazi! Mtu mweusi ni mtumwa wa kila kitu[emoji706]

Sent from my SM-A047F using JamiiForums mobile app
Hongera ww Dini lako la kizungu la MUNGU Mzungu Malaika Mzungu Maria Mzungu Watakatifu wote Wazungu mipapa yote Mizungu

wewe mweusi wanakuita nyani na bado unamwabudu Mzungu anaekuita mnyama wa mwituni kama sio Upumbavu basi masikitiko makubwa kwangu sio jambo la kuchekesha.

Japo UISLAMU na mweusi wanamafungamano ukisikia Adhana saa 11 alfajiri saa 7 mchana saa 10 jioni saa 12 na nusu jioni saa 2 usiku fahamu iyo Adhana mwasisi wake ni mtu mweusi!
.
hii leo Africa yote Ulaya yote American yote Asian yote inatumiwa na iyo iyo Adhana ya mweusi

sasa wewe Uko kwako mtu mweusi zaidi ya kuitwa mnyama unanini cha kujivunia???
 
Nigeria ipigiwe kelele iachane na sharia za kishenzi za dini hiyo. Hiyo dini imeleta madhara makubwa sana kuaminiwa nchini humo. Eti mtume kakashifiwa! Mtume mwenyewe hawamjui yukoje wanapokea mapokeo ya kijinga na kutekezana wenyewe kwa wenyewe kisa dini ya kishenzi iliyotoka uarabuni
 
Nigeria ipigiwe kelele iachane na sharia za kishenzi za dini hiyo. Hiyo dini imeleta madhara makubwa sana kuaminiwa nchini humo. Eti mtume kakashifiwa! Mtume mwenyewe hawamjui yukoje wanapokea mapokeo ya kijinga na kutekezana wenyewe kwa wenyewe kisa dini ya kishenzi iliyotoka uarabuni
 
Nigeria ipigiwe kelele iachane na sharia za kishenzi za dini hiyo. Hiyo dini imeleta madhara makubwa sana kuaminiwa nchini humo. Eti mtume kakashifiwa! Mtume mwenyewe hawamjui yukoje wanapokea mapokeo ya kijinga na kutekezana wenyewe kwa wenyewe kisa dini ya kishenzi iliyotoka uarabuni
 
Nigeria ipigiwe kelele iachane na sharia za kishenzi za dini hiyo. Hiyo dini imeleta madhara makubwa sana kuaminiwa nchini humo. Eti mtume kakashifiwa! Mtume mwenyewe hawamjui yukoje wanapokea mapokeo ya kijinga na kutekezana wenyewe kwa wenyewe kisa dini ya kishenzi iliyotoka uarabuni
 
Mwamba anatetewa Kila engo ya Dunia.
 
Kuuziwa mchanga na maji kuna tofauti ipi na kuuziwa udi, mishumaa ya dua, maji ya zamzam na dawa za Kisuna? Masheikh wenu ndo waganga maarufu mjini na bado mnaamini hiyo ndo dini ya kweli!!!!??? Uislam ni uchawi uliorasimishwa.

Sent from my SM-A047F using JamiiForums mobile app
Ukisema Udi kwanza wanaotumia ni wengi sio Waislam tu Dini nyingi wanatumia !!!

ivyo vengine umetaja kumbuka vinauzwa Dukani unaenda kununua dawa kutokana na shida yako muda wowote maduka yapo wazi muuzaji yoyote mnunuzi akifika anauliza dawa !!!

sio Shekhe fulani anauza Msikitini mfano kuna Msikiti tajwa anafanya maombi na kuuza mafuta chumvi mchanga maji ya zam zam. Tutajie uwo msikiti???


Ikiwa yupo Shekhe kama uyo basi pia tapeli tu mjini!!!

Kwenu nyinyi Sio kuuziwa mchanga tu au mafuta kwenu Ukristo wenyewe ni Biashara ya watu mojakwamoja ????

Ona makanisa %75 apo yalipo yamekodishwa sasa Je iyo sio Biashara!!!

kwamaana Kanisa kwanza la mtu tajwa kakodi Duka la Kibiashara nyinyi mnaliita kanisa kunatouti gani duka na kanisa wote wanalipia kodi kwa mwenyenyumba au eneo???

Umeona wapi MSIKITI japo mmoja tu umekodiwa???

Vip nyumba ya mungu inakodiwa!!!!!
 
Japo RC wanaeleweka kiakili lkn aya MAKANISA ya kimjin mjini hapana kwa kweli!!!!

Zaid ya fujo kudanganya waumini kitoto na miujiza Fake sioni faida yake kwa waumini wake zaid uyo mwenye Duka lake kuwatajiri!!!!

kama ni mkristo bora Sadaka peleka R.C wanatoa uduma mbali mbali kwa jamii yetu sote popote TZ✍️
 
Back
Top Bottom